A2 đồng chí hội (mới)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
@TP: diểm chất lượng phải >50 hoặc là BDH thì mới đi chấm cho người khác được bạn ạ :D thôi TP lấy chứ nhẫn làm đầu, chờ độ ... 5 tuần nữa :D bạn đủ điểm bạn cộng cho :D tuần này sẽ được lên 40 rôi :"> vừa mới dịch xong một bài :D

đi học thoai , hôm nay ktra Hình , đề dễ thôi cô ơi :)) !!

hix, hum nay ktra hình chán quá:(( . kỉu này chắc em 5đ mất. Tình hình la rất tình hình, ko hỉu là có đc học sinh giỏi ko đây:(

----------

Phạm Quang Minh đã viết:
chúc các bạn nữ lớp mình càng ngày càng dễ thương :X
< to tùng linh : chúc bà càng ngày càng xinh :X , bớt điên điên đi > :p

to vh : bao h thì có bốc thăm
Ku oai, sao ông nói tôi điên?.:(( Bạn bè thế đấy:((

miss a2 năm nay là mỹ ngọc sao ko thấy BTC lên thông báo gì ah,nhạt quá,ít ra phải có đôi nhời phát biểu chứ

hôm nay bạn trọng khoe hôm qua ăn hết nửa con gà,mọi ng chú ý8-}

Mỹ Ngọc và Phong chưa vote --> chúng ta thiếu 2 phiếu --> chờ 2 đứa này ngày mai vote nốt đã. chỉ sợ MN mai vẫn nghỉ ốm :( khổ thân nó :( anyway, mai chờ bạn Phong :)

Hotgirl là ai nhỉ ;;) Chuê chuê ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
tối mặc thiếu vải phóng xe ngoài đường rét run cầm cập !! Ko biết ngày mai cô có xử lý vụ gần nửa lớp bùng học thứ 7 ko !? chán quá !!

Toán làm chán quá, chả bít có được 3đ ko :)|

Thôi kệ xừ nó đấy, ra ao thì ra, I DON'T CARE!!!Ke keke

vấn đề là cực kì vấn đề, kết quả miss a2 của chúng ta hình như đã thất lạc đâu đấy:D bi h chắc fai ngồi đếm lại mất:((mệt gê. Nhưng có điều chắc chắn Mĩ Ngọc la miss roài;) (ai đấy yên tâm rùi nhé, ko thì suốt ngày ra hỏi làm tớ ngại quá:">;;))

chết chúng mày 8-} tao nghỉ học có lý do nhá :D

tình hình Hotgirl thật là gay cấn :x Mỹ Ngọc và Chuê bằng phiếu nhau?

hôm nay có thể Phong sẽ không đi học. tớ được ủy quyền đi bỏ phiếu hộ :D các bạn cứ từ từ, chờ tớ vote nốt rồi tổng kêt :D

cho đến tối hôm qua còn thiếu 2 phiếu bầu của Phong và Minh Ngọc. không biết cục diện tình hình có gì thay đổi không đây?

Hôm qua ký bảng điểm ,ngồi nghe chửi ~1h :((

@TLinh:Cám ơn cậu,tớ yên tâm rồi.Đỡ phải ra hỏi :)>- :))

tao cũng yên tâm rồi...
Hôm nọ đọc ở đâu đc dòng "gọi là Vân tây là vì mặt em ý tây"..:)):)):))...ko nhớ ông bà nào ko biết xuất sứ nik này màh còn lắm mồm đi tuyên truyền...:)):))...chết mất..Vân nhỉ?;)...
Hình như trong Girl xinh thì fai..:)):))...

hôm nay chạy thi với bảo vệ , hay ho vãi :)) !!
trời âm u mù mịt , ngày j` mà lởm thế ko biết !!

----------

Nguyễn Thế Duy đã viết:
hôm nay chạy thi với bảo vệ , hay ho vãi :)) !!
trời âm u mù mịt , ngày j` mà lởm thế ko biết !!
Hôm nay Nông bị đụ dã man quá , công nhận mày chịu đựng giỏi thật , từ nay em cạch , thấy mặt HD đâu là phải tránh ngay ko có ngày bị đụ trên hành lang như thế thì đứt phựt mất !!:))

mai nhieu bai qua
muoi may bai toan,kt su 1 tiet,sinh mai chac len bang
8-}

bọn mày hôm nay chơi tao được lắm, đã đá bóng ngay dưới gầm giáo viên rồi không chịu nhặt, mình chạy vào nhặt đi sau lưng bà ý đang yên lành tại bà ý dạy hăng quá không biết, cầm được quả bóng thì đã thấy bọn mày đóng cửa biết là chêt rồi ai ngờ anh phi thân bay xuyên cửa sổ thoát chết :)) :)) , giết bốp đâu có dễ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên