A2 đồng chí hội (mới)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
sao học ít TD thế nhỉ
cả tuần có mỗi 1 tiết
vậy làm sao có sức khỏe để học các môn # đây:(

:)) :))

đâu cóa, lớp ta đâu có ai là Đ :)), chỉ có Tùng thoai! VQT :)) :)) chết cười=)) :))

Chỉnh sửa lần cuối:
mong mọi người vào 0508 ủng hộ fc mai ngọc do bạn quốc tùng lớp ta lập ra
hiện h có 6 mem rồi
xin cảm ơn
=))

:D :D Phong vào làm 1 chân trong FC đi :D thằng em tao < hoàng hải nam > cũng sắp vào rôi :D

Phạm Phương Anh đã viết:
chào các bạn A2 ,tớ ở lớp P2 ,nhg cũng cho tớ pon chen vào đây làm quen với mọi người với, (gọi là để mở rộng thêm quan hệ :x :D giữa 2 lớp ,mặc dù tớ cũng bít đc 1 vài bạn lớp này roài :Hải hà, PAnh (B) ,bạn bí thư rất ...chăm học văn này... :D)
iu tất cả mọi người!!! :x

@HChi : ko bít mày còn nhớ tao ko (tại tao với mày ít nói chuyện quá),chứ tao vẫn còn nhớ mày đấy.Tao là đứa hồi trước đi xe 38 cùng với Dung ấy !!!! :)) :)>-

@Nga :đã từng gặp nhau trên xe bus roài, tao học lớp I ở TV đây!!! :>

Cái con này, tao thất vọng vì mày
Tao là A chứ không phải là B nghe chưa!!!!

Phạm Hà Chi đã viết:
ảnh ở đâu mà hay thía? ;;) :))

:D hí, đã nhớ ra mày rùi:) ;)

ừ ừ!!! :D con này phát biểu câu đc!!! Thứ 77777777 đê:D :D đúng 17-9 ;;) :p

PPA chứ không phải NPA

Nguyễn Thi đã viết:
Bây giờ lại có trò ốm giả nữa, phải nói hôm qua không đến được tiếc thật đấy, các bạn trốn đi PS2 bậy quá, bỏ lại bạn Thịnh một mình :-?
Hôm nay tớ thấy mệt quá, phải nghỉ tiếp thôi, chứ đi được là sẽ đi ngay.

Thôi đừng có già mồm

Thể dục thứ 7 kia kìa, mắt mùi lèm nhèm quá, chưa già đã quáng rồi :D.

anh chi em tiep tuc tinh than cau bai nhe, co duoi kip bon lop khac...

:)) =)) xin moi dong bao vao box 0508 ung ho cho FC MN do ban VU QUOC TUNG lap ra....dung de box bi lock, phí lắm....

Nguyễn Tùng Linh đã viết:
anh chi em tiep tuc tinh than cau bai nhe, co duoi kip bon lop khac...
Làm thế nào để bị lock 2 lần thì chúng nó đuổi đến cuối cấp cũng ko được

Tình hình này là anh em mình lại phải đem quân sang 05-08, ủng hộ tình yêu cuồng nhiệt, mãnh liệt, nồng cháy, bỏng rát của bạn Quốc Tùng :D.Cần hiện tại cần thêm 5 người sang, gái , trai, gay, les gì cũng được, chạy sang FC Mai Ngọc làm fan :)).

Nguyễn Phương Anh <A> đã viết:
Cái con này, tao thất vọng vì mày
Tao là A chứ không phải là B nghe chưa!!!!

thông cảm :))
tao chả phân biệt đc A với B j` cả
sozy!sozy! :))

@Bạn Phong: có cần thiết phải ho hào khẩu hiệu khiếp thế ko? :)) .Mà tớ thấy em Mn cũng xinh đấy ,nhg theo lời mấy bạn Toán 2 thì trông như cò huơng ,với lại đú quá :))
Hôm trước tớ có nhặt đc 1 bức thư của 1 thèng trường Hồng hà gửi làm quen với MN (chắc là bị MN vứt ko thương tiếc). :)) :))

:)) oai, ban chảy dùng nick của tớ kìa. :D. haha. oai, thứ hai lại đi học rùi, ọe. văn văn văn toán toán, tụt hết cảm xúc. potay.com.cố lên mọi ng ah! ọe ọe. ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Tùng Linh đã viết:
:)) oai, ban chảy dùng nick của tớ kìa. :D. haha. oai, thứ hai lại đi học rùi, ọe. văn văn văn toán toán, tụt hết cảm xúc. potay.com.cố lên mọi ng ah! ọe ọe. ;)

lớp tớ cũng chả khá khẩm hơn là bao đâu
làm phát 3 tiết Lý ,rồi đến toán
Lý lại là môn chủ nhiệm ,mà CN lớp tớ thì.... pó tay luôn, chán-chưa từng -thấy (ọe) :((
ah ,nhân tiện cho tớ làm quen với bạn Linh luôn ,tớ học P2 ,pon chen vào đây chơi :)) :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên