A2 đồng chí hội (mới)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
tớ là PAnh P2 ,pon chen vào đây đc mấy bài roài
định mở rộng quan hệ 2 lớp (nói chung) và tớ nói riêng ấy mờ!!!!!
mà cậu hỏi thế là seo? nghĩa là tớ có thik Jung Da Bin ko ah?
nếu thế thì có đấy,thik lắm :x
còn nếu ko phải ý là thế ,thì.... :)) :)) >:p

Chỉnh sửa lần cuối:
Hô hô, bạn Long xem xét lại xem có nên chỉnh sửa cái hồ sơ cá nhân đi ko nhỉ?

chiều nay đi học :D hô hô:)

leo lên tầng 4, rồi lại chào cờ, rồi lại leo lên ... ặc....cứ như vậy đến hết năm:))..:-s

Xin lỗi các bạn Tùng bận với FC wa!!!! :D
Bi h mới quay lại box A2 để phục vụ sự nghịêp câu bài >:)
Xin mời pa` kon,cô bác,họ hàng nội ngoại gần xa,hàng xóm láng giềng tham ja để fc của em dc lớn mạnh.Xin cảm ơn rất rất nhiều!!!!!
>:) >:) >:)

Nguyễn Tùng Linh đã viết:
:)) oai, ban chảy dùng nick của tớ kìa. :D. haha. oai, thứ hai lại đi học rùi, ọe. văn văn văn toán toán, tụt hết cảm xúc. potay.com.cố lên mọi ng ah! ọe ọe. ;)

chào bạn Tùng Linh, chúc mừng bạn đã bon chen được với đời :> cuối cùng thì cũng ok rồi hả? :))

Ngày đầu tiên đi học thế nào mọi người? Có "mẹ dắt tay tới trường, em vừa đi vừa khóc" không?"(chắc là xem thời khoái biểu mới thế nhỉ) :D.
Cậu có "like an angel" kia thật ko,nếu có thì cho xin info nhé!!
mà cậu hỏi thế là seo? nghĩa là tớ có thik Jung Da Bin ko ah?
nếu thế thì có đấy,thik lắm
còn nếu ko phải ý là thế ,thì....
Ý nó nói là cậu trông có giống hoặc xinh hơn cái avatar của cậu không để nó làm quen, thằng này nham hiểm lắm

hôm nay học Toán , cô Hoan dạy có cảm tình khỏi chê , mỗi tội mình phát biểu toàn sai :)) Ngày học đầu tiên chưa có j` xảy ra :D
Phong viết thư dạt dào cảm xúc thế , viết rất hay nh cho các bạn đi cầu thang hơi nhiều , khi nào về sẽ ko tránh khỏi số phận giống Bob hôm nay và sắp tới là Trọng đâu :D ( oài , lúc ông viết thư bảo về gặp ĐM tôi cứ tưởng là .. :D ai dè là về gặp để luyện đánh guitar :D )

ko rõ mọi ng như nào,chứ tao thấy học KA hay hơn:D:p

Trần Thế Phong đã viết:
Ý nó nói là cậu trông có giống hoặc xinh hơn cái avatar của cậu không để nó làm quen, thằng này nham hiểm lắm

thế thì khỏi lo đê
tớ thuộc loại "xấu " nhất nước!!!! :)) :))
@bạn phong : thanx bạn P đã nhắc nhở!!!!!! :)>- :))
tớ chỉ giả vờ thế thoai!!!!!

tớ thuộc loại "xấu " nhất nước!!!!
He he, từ "xấu" trong ngoặc kép được mọi người dịch ngược nghĩa , hồi học tiếng Việt, có nhớ thầy giảng ngoặc kép chỉ dùng để trích dẫn hoặc dùng với mục đích chấm biếm, ngược nghĩa, mà ở đây lại chẳng có gì để trích ra từ "xấu"--> Dễ hiểu.
Ninh ơi, chú biết phải làm gì rồi đấy >:)

Trần Thế Phong đã viết:
He he, từ "xấu" trong ngoặc kép được mọi người dịch ngược nghĩa , hồi học tiếng Việt, có nhớ thầy giảng ngoặc kép chỉ dùng để trích dẫn hoặc dùng với mục đích chấm biếm, ngược nghĩa, mà ở đây lại chẳng có gì để trích ra từ "xấu"--> Dễ hiểu.
Ninh ơi, chú biết phải làm gì rồi đấy >:)
Cứ bình tĩnh đã, nhỡ đâu họ muốn mình hiểu theo nghĩa rộng chẳng hạn.

uầy , trung thu kéo dài 1 tuần , thật kinh hãi , chợ đêm hôm nay vẫn đông ngùn ngụt , kiểu này tối nào mình cũng đi chơi !! :D

nhắc đến trung thu mới nhớ?:)
có đi đâu ko nhỉ

Nguyễn Thế Duy đã viết:
ủa , mà lớp Pháp học ở chỗ nào trên tầng 4 mà mình ko thấy nhỉ :-/ ??

lớp P2 của bọn tớ học ở tầng 2 cơ :))
chỗ mà chả có lớp 11 nào cả ấy ,bọn tớ bị "biệt lập" :|
còn lớp P1 thì tớ ko rõ lắm,vì học sáng!!!! :))

@Phong: tớ dùng từ "xấu"tức là xấu thật đấy!!! :))
nhắn bạn Ninh ko cần manh động ,ko lại thất vọng!!!! :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình hình là fc đã bị lock,mấy thằng đã nhận lỗi và xin lỗi rồi. :D :D
Lần sau làm gì cũng phải suy nghĩ nhé VQT!!!! :)) :))
Trung thu lên sân thượng ôm nhau ăn bánh uống chè,thế là sướng nhất rồi còn gì... ;)

hay thật
cả ông dạy hóa cũng hay:D
dạy địa cũng hay
ngày hôm nay giáo viên hay:D

Cái thằng này , phải gọi là thầy dạy Hóa !! Mỗi tội thầy hạy hơi nhanh mà tiết sau đã ktra rồi , lo mà ôn bài thôi , khổ quá , chẳng nhớ cái j` cả :((
Trung thu chưa biết thế nào , tiết văn tới thử lên hỏi cô Nam xem sao ??

Nguyễn Việt Hiếu đã viết:
hay thật
dạy địa cũng hay
cứ bảo là hay đi nhưng lúc kiểm tra ko nương nhẹ đâu.Năm ngoái trông thi Lý thi HK 1 đã thấy thía nào là "hay"rùi:D
Nhưng có vẻ khoái đôi ngũ teaching staff năm nay rùi,đặc biệt là thầy Đàn,dạy hay vãi

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên