A2 đồng chí hội (mới)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hóa ra là ông này trông thi hk ah?có chặt lắm đâu nhỉ,bài đấy mình đc 7 thì phải:D
Trung thu chưa biết thế nào , tiết văn tới thử lên hỏi cô Nam xem sao ??
chán lắm,đừng hỏi ko tổ chức đâu:(
lạ gì

chào các anh , các chị ,em là NAM :D học chuyên lí :D khóa 05 08 hí hí :D ,em là em họ của anh Vũ Quốc Tùng :D :))

chào em nam
em có phải con bố hưng,mẹ linh ko nhỉ?
nếu ko phải chắc anh nhầm
:D:D

ko , bố em tên Thông , mẹ em tên XUÂN :D :p :p :D

ah thế ah
vậy anh nhầm
anh xin lỗi :D
chào bà vy nhé
:))

thôi , cho em xin lỗi anh V hiếu , cũng tại anh Minh CU anh í , lấy nick em nói nhăng nói cuội , em xin lỗi :( :( ,
TO MINH CU : Đ M , mày dám làm thế ah , coi chừng :p

to NAM : thăng này ăn nói láo toét :( ... ai bảo mày để lộ pass :p ... hehe mà thằng dog này , đổi pass nhanh thế :p

:)) , nỡm ah, các anh cứ giả vờ ;;)
Thằng Hiếu, mày có được thầy dạy địa trông HK1 đâu mà dám kêu là ko khó lắm :))
Tao + BN ngồi bàn đầu cách xa bàn 2 1m đây này :p

Bây h mới phát hiện ra Trái Đất thật nhỏ bé :))
Ly ơi :*

Cái ông bên trái con Ly là bạn chị tao :D

Bây h đến cái ông bên trái là bạn tao :))
Xem ra mình có họ hàng với Ly nhỉ ;;)

Vãi lúa, Real thua 3-0 :D.
Cá độ đê, năm nay tớ cá Lyon vô địch C1.B-)

đá chán chết,real tối qua lởm quá mất công xem
milan vô địch chứ:->,super kaka ngại j` bố con thằng nào:->

cái con ngân này chỉ được cái điêu :)) bây giờ tao nhớ ra hồi thi Lý rồi, chỉ không nhớ là học kỳ 1 hay học kỳ 2, nhưng chắc chắn là giáo viên trông rất chặt, và học sinh chúng ta ... hăng say chuyền bài cho nhau :p nhất định là hôm đó tao với mày hăng say mỗi đứa một bài làm xong đổi chéo :)) rồi bài thứ 3 lại có sự hăng say giúp đỡ của bạn Bích Ngọc :)) nhờ thế mà điểm của chúng ta cứ gọi là cao vòi vọi :))

nhưng hình như đấy là học kỳ 2 hay sao ý mày ạ :-? học kỳ 1 thế nào ý nhỉ? hình như dek làm được bài nào :)) cũng chả nhớ ai trông nữa :p nhưng có vẻ là vẫn ung dung chép đúng được 1 bài :))

"anh" Hà hay ;;) "anh" Hà hay ;)) mà đứa nào kể chuyện có vụ anh Hà bước vào lớp nó, nó hiên ngang: "em chào anh ạ!", thế là được "anh ý" sạc cho một bài gần hết tiết "ai anh em gì với cô" :)) nhưng mà ... nói đi rồi cũng phải nói lại ... anh ý hay thật! ;;) :))

đến buồn cười, giờ Địa thì các cháu gái thi nhau phỏng vấn thầy mà thầy từ chối trả lời, đến giờ Anh thầy hăng hái động viên các bé gái hỏi thì chả bé nào thèm hé môi :)) đúng là sức mạnh của tuổi tác :"> :))

trận đấu kéo dài chưa đầy 5' với các em lớp 10 to như tịnh đã bị gián đoạn bời bác bảo vệ :)) chán thế !!
Hôm tới có tiết thể dục phải tranh thủ tận dụng mà đá thôi :D !!
Mà mai ktra Hóa 15' rồi , chắc chết quá :(( cũng may đằng sau vẫn còn bạn Huy :D

mai ai đổi chỗ cho mình đi:((,ngồi đầu thì bỏ mẹ:((
nghe đâu trung thu ăn lẩu?ở hải xồm:))
lên nói rõ xem nào tlinh

ah mà năm sau đá áo gì đây , bọn TIN mua áo japan :) hehe , hôm nào đi mua áo đi nhảy :D ... :D hehe xem nào , áo gì bi h? :(

thằng a1 vào đây làm gì?
tao định brazil hoặc milan trắng
còn mọi ng?:)

TAO LÍ 1 CÒN VÀO NỮA LÀ A1 :D :)) hehe ... milan chán lắm , có áo đỏ roài .... ko mua áo trắng nữa đâu...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên