A2 đồng chí hội (mới)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nguyễn Lý Hiền Nga đã viết:
cái con ngân này chỉ được cái điêu :)) bây giờ tao nhớ ra hồi thi Lý rồi, chỉ không nhớ là học kỳ 1 hay học kỳ 2, nhưng chắc chắn là giáo viên trông rất chặt, và học sinh chúng ta ... hăng say chuyền bài cho nhau :p nhất định là hôm đó tao với mày hăng say mỗi đứa một bài làm xong đổi chéo :)) rồi bài thứ 3 lại có sự hăng say giúp đỡ của bạn Bích Ngọc :)) nhờ thế mà điểm của chúng ta cứ gọi là cao vòi vọi :))

nhưng hình như đấy là học kỳ 2 hay sao ý mày ạ :-? học kỳ 1 thế nào ý nhỉ? hình như dek làm được bài nào :)) cũng chả nhớ ai trông nữa :p nhưng có vẻ là vẫn ung dung chép đúng được 1 bài :))
Con điên, tao vẫn nhớ rõ rành rành mà. Cái bài Lý điểm cao là HK 2 :D . Còn HK 1 thì tao ngồi cạnh B Ngọc ( tranh mãi mới được :D ) ở bàn đầu, mày ngồi bàn 2, thế là thầy bắt bọn tao kê bàn 1 lên cách xa bàn 2 1m [-x
Trung thu chúng ta sẽ ăn ở Hải Xồm ( nếu ko có gì thay đổi :-? )

Uầy , vừa nhận đc thông tin thầy dạy Hóa trông dễ lắm :)) cho cả lớp bàn bài thoải mái :D !! Có j ko đúng thì mai các bạn đừng cho mình đi cầu thang nhé :)) !!

He he, mai là sinh nhật cái đứa trông...ngu ngu trong album ảnh lớp mình :D, chúc mừng sinh nhật trước, lỡ mai ko online được thì tiếc lắm :)).
Vậy chúc mừng sn bạn Mai Phương, chúc bà ăn ngoan chóng nhớn :D.

dù là ngồi cạnh mày nhưng cứ chúc mừng Phương Xoăn cái nhẩy
lấy áo Ajax Amsterdam mặc đi cho nód mới lạ:D

Nguyễn Việt Hiếu đã viết:
đá chán chết,real tối qua lởm quá mất công xem
milan vô địch chứ:->,super kaka ngại j` bố con thằng nào:->
khó đấy,đội hình Milan già quá ngoại trừ kaka.Tao nghĩ Chel hoặc Juve mới vô địch;Villareal có thể tiến xa

@Phong: Ờ, cảm ơn cảm ơn :p:p Tôi thì bao giờ chả ăn ngoan, chả chóng nhớn ;;)

@Sơn: Pretty Woman, Titanic và Bewitched :D:D:D Cảm ơn mày :p

Tình hình thế này, đề nghị bạn Ly vào explain cho rõ ràng về 2 cái ảnh. Đặc biệt là tấm thứ 2, phát hiện cái túi của bạn trên vai anh zai bên phải ấy ;;)

Ôi tao được con GLy phím cho 1 câu rằng thì là mà thầy dạy Văn lớp Nga trẻ trung sôi nổi dạy vãi hay :(( Sáng thứ 7 tao sẽ đến lớp Nga học thử :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Mai Thành Sơn đã viết:
khó đấy,đội hình Milan già quá ngoại trừ kaka.Tao nghĩ Chel hoặc Juve mới vô địch;Villareal có thể tiến xa
già quá ngoại trừ kaka,bó tay ông sơn rồi đấy[-x,rồi xem thằng nào đi xa hơn,thằng man hay thằng milan nha

::cmsn mp::<đỡ phải quà>:))

tôi đâu có bảo MU tiến xa.MU ây giờ phải công nhận ko còn mạnh như hôi trước,đội hình cũng nhiều thằng già rùi

Trong 3 ngày 23, 24, 25 tổ chức lễ thành lập trường chắc ai cũng bit. Tớ bit thêm 1 số thông tin này nữa .

23/12 tổ chức tiệc đứng cho toàn trường. Sân bóng rổ bên ngoài cho cấp 2 và bên trong cho cấp 3. Sẽ có hoạt động, văn nghệ,... tùy thik....

24/12 các thầy cô đi ăn + mit ting ở 1 nơi mà các thầy cô đã đặt trước

25/12 dành cho các cựu học sinh về trường vui chơi + ăn uống.

Để vui trọn vẹn nên lịch thi HK2 được đẩy lên bắt đầu từ 1/12 ( bắt đầu thi các môn phụ )và dự định kết thúc vào khoảng 20/12.
nhặt đc cái này
mọi ng tham khảo;)

He he, có mỗi ông Sơn là hiểu tôi nhỉ :D.

nhặt đc cái này
mọi ng tham khảo;)
hay đấy,vì lúc đấy tao đang nghỉ đông hehe,nghỉ đông gần 4 tuần!!
Sắp nghỉ thu rồi,nhưng mà đc nghỉ có 1 tuần.
Tình hình trung thu thế nào nhẩy?Co ai lên post 1 bài đầy đủ kế hoạch xem nào,tớ ko biết mô tê j cả!

còn vụ bóng bánh thế nào nhỉ?Bao h mới có giải,nhớ tên tao nhé.Mà ông Trọng đá đấm tn nhỉ,co ai cho tao biết với!Anh em cho tao về làm hậu vệ với,bên này sem2 mới có football cơ,chờ dài cả cổ nên đành tham ja đội bóng chuyền vậy,hehe.
Trên có Quân cò,Minh tràng,ko hỉu Minh chất(thằng A1 ý) có đá ko,Hiếu còi,dưới có Long béo+Đức bịt,còn Sơn nữa chứ!Vãi đái!!!
@Ngân:alo,việc tao nhờ mày thế nào rồi?Ok chứ?Tao chờ tin tốt đấy nhé,sốt ruột lắm rồi!!!!;)

Lê Ngọc Long đã viết:
còn vụ bóng bánh thế nào nhỉ?Bao h mới có giải,nhớ tên tao nhé.Mà ông Trọng đá đấm tn nhỉ,co ai cho tao biết với!Anh em cho tao về làm hậu vệ với,bên này sem2 mới có football cơ,chờ dài cả cổ nên đành tham ja đội bóng chuyền vậy,hehe.
Trên có Quân cò,Minh tràng,ko hỉu Minh chất(thằng A1 ý) có đá ko,Hiếu còi,dưới có Long béo+Đức bịt,còn Sơn nữa chứ!Vãi đái!!!
@Ngân:alo,việc tao nhờ mày thế nào rồi?Ok chứ?Tao chờ tin tốt đấy nhé,sốt ruột lắm rồi!!!!;)
sơn-đức-quân cò-còi-đminh-bốp-cu

Lê Ngọc Long đã viết:
hay đấy,vì lúc đấy tao đang nghỉ đông hehe,nghỉ đông gần 4 tuần!!
Sắp nghỉ thu rồi,nhưng mà đc nghỉ có 1 tuần.
Tình hình trung thu thế nào nhẩy?Co ai lên post 1 bài đầy đủ kế hoạch xem nào,tớ ko biết mô tê j cả!

hình như mỗi người tài trợ 50k:D, tổ chức sơ sơ ở lớp rồi cả lũ kéo nhau ra Hải Xồm nhậu nhẹt, ăn lẩu thì phải;) ( lẩu dê;;) b-) )

tình hình là mong cho mình đc đi :-s ....như s-h-i-t :-s

Chỉnh sửa lần cuối:
sơn-đức-quân cò-còi-đminh-bốp-cu
***,lại có cả bốp àh?
thế 11h2 năm nay ko đá àh?Đm cho tao đá với mấy thằng điên này,Đức đá hiệp1,tao lo hiệp2.Mà chắc j thang bốp+quân cò đã đá,nó còn lớp nó nữa chứ!

;)đấy là dự kiến là thế
yên tâm rồi ai cũng sẽ đc đá thôi mà
:)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên