A2 đồng chí hội (mới)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
DSBA là downstairs by ass :))
của mấy ông 12Hoá 1 :))

:)) :)) =)) =))

ai lại thế với nhau;;) :))

ờ, nhưng mà học 1 năm mà chưa bít DSBA nó là như thế nào:D Bao h làm lại đê cho bọn con gái đc thấy:"> :D :))

C mở đầu nhé:))
uhm,xin lỗi các mod gì gì đấy,lock topic làm tớ/em hơi ức chế nên nói linh tinh,bây h thấy sai^^
sẽ lại vào topic như thường,và sẽ lại spam

Chỉnh sửa lần cuối:
Cho tớ hỏi có phải lớp ấy có bạn Khánh Chi sang UK học đúng không ? :) Nếu đúng thì mấy ấy cho tớ 1 vài thông tin của bạn ý hộ nhé :D Thanks ;)

ủa,có 2 thằng mới đấy chứ,ông Ku ko để ý ah? 1 thằng tên Trọng từ Trần Phú sang,còn thằng kia tên Thịnh chắc từ úc về thiệt
to bạn Hà My gì gì đó:Khánh Chi là ai dzay?A2 chỉ có Hà Chi thui

chắc nhầm với ai rồi
a2 chỉ có Hà Chi thôi,C nhờ;;)

Nguyễn Việt Hiếu đã viết:
mai 7h kém 5 ở trường ah?hôm nay thấy ms nam gọi cho mình8-}

Giời ơi, tao đã bắn tin cho mày lúc ở trường rồi mà 8-}

Tình hình là hết hè. Tình hình là mai khai giảng. Tình hình là tập quân sự. Tình hình là... 8-}

Yahoo Messenger của tao lỗi be bét ra rồi, để tao đứng ngoài nhìn. Hix, khi nào tinh thần không thể xuống hơn được nữa thì gọi là không xuống tinh thần! :))

tình hình là bạn ngọc chui vào đây làm gì thế nhỉ?

có gì mà vui,mấy bố lên đọc mấy cái sớ báo cáo thành tích,hs cứ đứng dưới chả ai nghe thi thoảng vỗ tay,xong rồi đánh trống bùm vài phát là bắt đầu năm học lên nghe cô nam dặn dò:D

mai đi đá bóng thử giò thằng trọng lớp mình;;)

Nguyễn Việt Hiếu đã viết:
mai đi đá bóng thử giò thằng trọng lớp mình;;)
Chuyển sang thử giò tao thì tốt hơn đấy Hiếu ạ!! :)) :))
Hôm nay đi hát với lớp cũ cứ gọi là... :D :D tiếc là phải về giữa chừng để học,ngắm lại mấy đứa lớp mình thấy bọn nó nhớn ghê!!Thằng nào thik tao giới thiệu cho(có hoa hồng đấy nhé)
Năm học mới chúc lớp mình ngày càng xì tin và A2 hơn!!!Bravo A2!!!!!!!!!!!!!!

có có
tao thích tao thích
"nhớn" ở đây là như nào?
:D

Hiếu đi soi hàng chưa chán mắt à , đc quả năm nay chị họ mình học 10 Anh 2 , hôm nào xuống hỏi thăm tiện thể luôn :))

hí hí :D :)) hay đấy , ah mai 10h sân vạn phúc nhé :( đ m thằng nào ko đến

Sáng nay đi đá bóng mệt vãi...3 thằng ko đi=>dek có thằng nào mà thay,đã thế còn ko ma nào đến cổ vũ nữa chứ.Hohoh,lạy trời cho con ốm mai đỡ fải đi tập quân sự!!!O:) B-)

anh em mình mệt bở hơi tai trên sân
trong khi mấy thằng ko đi toàn trên giường
B-)
mai bùng quân sự ko nghe mấy bố nói nữa,chán bỏ mẹ:(

Hôm nay đá vãi nhỉ,mà bọn lớp anh thằng Hiếu đá ảo ghê,hé hé!!!!:D :D
Quân sự bùn ghê,kể ra mà được ngồi điều hòa xem phim oánh nhau thời xưa có phải là hấp dẫn hơn ko?? :D :D Hí hí
To hiếu:"nhớn" nghĩa là cái gì cũng phát triển,nói vắn tắt là phát triển toàn diện. =))

:)) hehe hấp dẫn [hết nhỉ ninh nhỉ :D giới thiệu đê :D ................................ hehe :D
hôm nay ku lại lập hattrick :D tuy nhiên tỉ số vẫn là 5-3 :D dẫn trước 3-0 :)) sau đó do có 1 tuyển thủ ở ANH đến :D , các cầu thủ A2 ko quen đá với các ngôi sao nên ---------> 5-3 :)) :p

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên