A2 đồng chí hội (mới)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
mẹ thằng chóa,đc 3 bàn có #
gáy to quá
:D
có 1 ngôi sao đến từ rossall school nên các ngôi sao # của A2 im bặt:))
mai tao quyết chí bùng
ngồi nghe nóng lắm rồi

hôm nay về lao thẳng vào phòng tắm cắm đầu giật nước !!

mai gặp phụ huynh:((
đến chậm có tầm 20' thôi mà cô ko tha,lạnh lùng phán 1cau:mai 2h phụ huynh có mặt ở trường:))

kệ xừ điểm chất lượng , chán lắm rồi , đầu năm mà đã thế này thì trong năm chắc ko tránh khỏi nhiều chuyện xảy ra !!!
Có 15' vào muộn thôi , có đứa nào bùng học trốn tránh đâu !! Thôi , đi vào William Cường cắm đầu giật nước !!

nghe ma nói do dân số lớp mình đông quá, nên tình hình là sẽ đc chuyển sang 1 lớp khác;)

chả bít thật ko:)

hay8-}
nghĩ đến leo lên 4 tầng lúc đá bóng xong là oải rồi
mà trên đấy làm gì có lớp nào rộng nhỉ,có mỗi 1 lớp thui
vào album thấy có ảnh này nhìn chất quá

=))

Chỉnh sửa lần cuối:
tình hình là ra chơi 20ph thì chắc là chỉ dám đá 15ph thui.5ph dành cho điền kinh,cũng tốt thôi :D.
Chuẩn bị về nhà đầu thu' đây.Bạn nào cầu nguyện cho mình cái nhẩy.>:)

tình hình là ngày mai ko bít thế nào đây?THôi kệ,đã làm thì phải chịu thui,mong là hiểu nhầm dc xóa bỏ
Hic,"vạn sự khởi đầu nan" nhưng lại có câu"Đầu xuôi đuôi lọt"ko bít câu nào đúng với lũ con trai lớp mình đây?Thằng Trọng đen thiệt,vừa mới vào đã bị dính đòn oan

cho tớ chúc với
chúc các cậu an tòan trở về<an toan ở đây co nghĩa là không ai bị đòn oan_mà thực ra chả biết ai oan hơn ai> :)>-
cô nam có vẻ khoái gặp mặt phụ huynh ghê nhỉ :-s

hỉu nhầm:-S,ts
tưởng anh em trèo tường trốn ra,nào ngờ đàng hoàng đi ra từ cổng sau
MP xin cô ko bít kq như nào rồi

Nguyễn Phương Anh <A> đã viết:
Thế Đàm Minh thì ốm thật còn Thi thì ốm giả hử?
Bây giờ lại có trò ốm giả nữa, phải nói hôm qua không đến được tiếc thật đấy, các bạn trốn đi PS2 bậy quá, bỏ lại bạn Thịnh một mình :-?
Hôm nay tớ thấy mệt quá, phải nghỉ tiếp thôi, chứ đi được là sẽ đi ngay.

Hôm nay tớ thấy mệt quá, phải nghỉ tiếp thôi, chứ đi được là sẽ đi ngay.
Thôi, anh em hôm nay:
-Cu: Em bị đau đầu, không đi ra nắng được
-Đức Con bị đau chân, không tập đi đội hình đội ngũ được
-Thi: Con bị đau tay, không tháo lắp súng được
-Tùng: Con phải vào viện C (>:)) mổ :D.
....

đầu thú xong xuôi rồi , giờ ngồi chờ đợi báo tố ập đến !!
Mà bài mình post bị xóa ko để lại dấu vết j` , sợ quá , lần sau ko câu nữa cho đỡ mất thời giờ :D
Tối qua ngồi nghe 1 tiếng 30' , sáng nay 30' , tới chiều nghe quân sự 3 tiếng 30' , tối về sẽ còn đc nghe tiếp , đầu năm mà cứ phải luyện tai thế này chắc trong năm ko còn đủ sức mà nghe giảng nữa , choáng.. !!!

sắp khai giảng rồi,đi đâu chơi 1 bữa đê,cn này chả hạn;;)
hoặc là cùng lắm đến trung thu

trung thu đê! trung thu đê!! ;;) ;;) :D

bực thật! Cả nhà đi chơi hết cả, mình ở nhà ngủ, chuông đt cứ réo liên tục, như shit!:((chiều đã như gì roài mà ngủ 1 lát cũng ko yên:(:)((

hơ hơ:-s rõ ràng sáng nay là 555 vậy mà sao chiều vẫn thế là thế nào????hoa mắt chắc????buồn nguủuuuuuuu, help!!-!!

ui trời ơi/:), nghĩ đến maI là oải:-s

556 rồi đấy chứ :)) :))...
hì , sướng phết :D ... sáng : "em tập chiều" chiều : "em tập sáng" ... tóm lại là chỉ đến chơi :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên