A2 đồng chí hội (mới)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
trung thu thì đi đâu nhỉ:),lên bàn đi là vừa đấy
thằng cu ko đổi profile ah

Trung thu ra công viên ngắm trăng đê!!!
Hehe tình hình là hôm qua sau 1 hồi debate thì bố mẹ lại tiếp tục tạo điều kiện cho Đức làm xeom:D

trung thu la chủ nhật nhỉ? ;)hay lớp mình làm quả lên Hàng Mã mua súng về chơi nhau đê:D :D Hay là kéo nhua ra công viên phè phỡn:D :D

ai có ý kiến j thì up lên đê:) ;)

mk, tự nhiên bị đau lưng:(, già rồi:D :)) :-s

chưa có hôm nào tồi như hôm qua,8/9.Mới đầu năm đã xui thía này thì vào trong năm làm dc gì cơ chứ?

Mai Thành Sơn đã viết:
chưa có hôm nào tồi như hôm qua,8/9.Mới đầu năm đã xui thía này thì vào trong năm làm dc gì cơ chứ?
;;) làm sao mà tồi,đừng bảo là phụ huynh nhé:))
làm gì mà ghê thế

ra công viên ah,uhm cũng hay đấy
mang chiếu ra đấy mà ngồi,mát lắm:D

Phạm Hà Chi đã viết:
mk, tự nhiên bị đau lưng:(, già rồi:D :)) :-s
sắppppppppppppppppppppppp rồi ;))

Trung Thu á? làm thứ 7 đê.

chào các bạn A2 ,tớ ở lớp P2 ,nhg cũng cho tớ pon chen vào đây làm quen với mọi người với, (gọi là để mở rộng thêm quan hệ :x :D giữa 2 lớp ,mặc dù tớ cũng bít đc 1 vài bạn lớp này roài :Hải hà, PAnh (B) ,bạn bí thư rất ...chăm học văn này... :D)
iu tất cả mọi người!!! :x

@HChi : ko bít mày còn nhớ tao ko (tại tao với mày ít nói chuyện quá),chứ tao vẫn còn nhớ mày đấy.Tao là đứa hồi trước đi xe 38 cùng với Dung ấy !!!! :)) :)>-

@Nga :đã từng gặp nhau trên xe bus roài, tao học lớp I ở TV đây!!! :>

Chỉnh sửa lần cuối:
nó bị đuổi ông ạ
phù,hôm nay buổi cuối rồi mai hội thao là vào năm học mới;;):((

:)), nó làm trò gì mà bị đuổi thế? Mặc áo hoa đội mũ cối tập ah? :))
À, Hải Hà kiếm được vé chưa?

sự thật về bạn Hiếu.......................ảnh này anh chôm được ở nhà nó.............:))........chắc nó nghĩ thế là hay lắm đấy:))

ảnh ở đâu mà hay thía? ;;) :))

NPA đã viết:
@HChi : ko bít mày còn nhớ tao ko (tại tao với mày ít nói chuyện quá),chứ tao vẫn còn nhớ mày đấy.Tao là đứa hồi trước đi xe 38 cùng với Dung ấy !!!!

:D hí, đã nhớ ra mày rùi:) ;)

Nga béo đã viết:
Trung Thu á? làm thứ 7 đê.
ừ ừ!!! :D con này phát biểu câu đc!!! Thứ 77777777 đê:D :D đúng 17-9 ;;) :p

Chỉnh sửa lần cuối:
hình như có sự nhầm tí chút thì phải?Tên "Quỷ râu xanh" trong bức ảnh đáng ra phải là Đàm Minh chứ Hiếu thì trình độ thì còn non quá:))

chào bạn Phương Anh đến từ Pháp 2 , bạn học văn với tớ lúc nào mà tớ ko biết thế !? :D ??

tớ có bảo là tớ học văn với bạn Duy bao h đâu :-/ 8-|
năm ngoái ,PA B lớp ấy hay dẫn 1 bạn gái tên là j` j` đấy (chả nhớ nữa) sang lớp tớ hỏi đề KT ,con pA nó bảo là bạn ấy là bí thư ,nên tớ bít thế
còn trường hợp bây h bạn ấy ko còn là bí thư nữa (hoặc chưa từng làm bí thư ,nhg còn PA nó lừa tớ ,thì tớ cũng pó tay :)) [-( )

@Chi : tao là PPA (học Phạm) chứ ko phải là NPA (họ nguyễn) đâu mày :)) :)>-

Ớ, hôm nay sinh nhật bạn Trần T Thùy Linh thì phải :D, chúc mừng sinh nhật cái.

mie!!! Đức ơi là đức:(( :(( :(( thương mày quá, không ngờ bạn lại ra nông nỗi này, tớ thành thật thương bạn, không ngờ ẩn sau 1 con ng` ít nói có phần lạnh lùng, huyền bí;)) :)) lại là một Chu Minh Đức với 1 con tim cháy bỏng và hoành tráng như vậy:)) :)):))

bó tay với mày:)) /:):))

à, những đứa nào hôm nay chưa kịp chép thời khóa biểu thì coi tạm cái này nhé;) ( thx bạn lớp phó của chúng ta đê:D :D )

thứ 2:Văn(có thẻ đây là SH) Văn, Văn, Toán ,Toán <------/:) :((

thứ 3:Địa, Hóa, Anh, Anh

thứ 4:Lý, KT, Toán

thứ 5:Văn, Văn, Hóa, Anh, Anh

thứ 6:Sinh, Sử, Toán, Toán

thứ 7:GDCD, TD, Lý, Lý, Địa

;)

Ấy, các chú cứ nói thế là chúng ta mất đi một người em, một người con, một thằng đệ rồi :D.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên