A2 đồng chí hội (mới)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
đâu tao nghĩ đá xong 2h rồi đá ảo 1 lúc đến 3h 3h30 gì đấy lên sân kiếm vé mà ngồi tán phét trên đấy,xem luôn trận 4h:D,khi đi nhớ magn bánh mỳ,xác định là 10h hơn về nhà=))

Vé gì đấy ??? tao có vé chùa hôm chủ nhật đấy, đi bao nhiu người cũng được!!! Mà mấy giờ đá thế??

làm gì mà đi bao nhiu người cũng được:-?bạn Hà nói thế nào ý chứB-)

mai...:D bon chen lắm :))

Lạnh,lạnh wa'!!!!
Vừa về đến nhà xong,ướt như chó
Mai mà thế này thì 5k 1 vé khán đài B Trẫm cũng ở nhà

xác định là mấy thg hôm nay ăn chân gà nướng lên báo vì cúm gia cầm nhé,báo nào đây nhỉ:D

mưa quá chắc mai đá bóng thì tạnh :D

Yên tâm,chân gà cũng hôi lắm.Vi khuẩn ở đấy đâu. :))
Mai mà mưa tao sẽ xử cung hình thằng Hiếu.
Vừa gọi điện hỏi xin các cu. mai đi xem đá bóng,bị chửi té tát :(
Tình hình là mai lớp mình có mấy nhân đi xem đấy???

Lâu lắm mới vào được lại HAO , hôm nay 7 thằng đi thì 5 thằng co ro còn tao với Long xoài thì vẫn ấm áp , sướng thật , đời bon chen lắm :)) !!
Mai tình hình là đek lên được sân mà tao cung ko biết liệu 1h đã ăn trưa xong để đi đá bóng nữa :(, các anh đừng vì thế mà cắt trym em , tội nghiệp :d!!

thằng này 1h ai ăn trưa đẩy sớm lên tí đi
hôm nay ăn mặc mát mẻ quá,biết sợ rồi:-S
mai xác định lên bv nào cách ly đây anh em:D

Lên Mỹ Đình ma lây cho cả sân vận động với cầu thủ ấy , sau đấy đến khi bọn nó về nước lây cho cả nước nó , thế mới đã :))
Đàm Minh thằng nào 1h ngày mai ko đến đá bóng nhé !! trừ tao :))!!

tao thấy hơi hơi mệt mệt rồi đấy....:))...đang chờ sốt co,ho khó thở nữa là ok...:))...Đàm Minh thằng Hiếu đấy...150k cái đít àh...Sơn vừa nói là 400k kia kìa...mà hơn 10h về nhà thì thôi mày lên 1 mình đi..:))...1 cặp là 2 vé....mà mua 2 vé cho mình tao thì vé kia đi đâu???

----------

mà mày chọn h ngu thế...1h trưa...xin hơi khó đấy nhưng cứ thử...ko đc thì thôi vậy...

ai bảo 400k ko thấy sơn bảo trận trc ah
thôi déo đi thì ở nhà hôm nay chỉ sợ phải ngồi ngoài nhiều thôi

có mấy việc muốn nói, 1 là trưa nay không đá được,2 là có ai thấy kính em đau không lên tiếng đi , mất là hy sinh đấy,3 tối không đi xem đâu lạnh lắm

bốp

/:) ôi roài có cái kính ,sáng nay 9 h gọi điện làm um lên,đang ngủ ngon /:) ,hình như thằng Chảy cầm đấy ,gọi cho nó chưa :-?

hom nay gap doi tuyen qua,anh em da the la co gang roi,co the tu hào là thắng đc 1 trận
cn tuần sau,nhà ninh ra trận:D

Nguyễn Trà My đã viết:
gọi rồi nó bảo để quên ở lớp, kính 2 tr chả làm ấm lên

bốp
2 tr la 2 trăm hay 2 triệu thế , tao cũng thấy mệt quá , đek hiểu có phải do chân gà ko !??

vô đich rồi chào mừng vn vô địch,có khi install need for speed đua xe chào mừng:))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên