A2 đồng chí hội (mới)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
báo cáo là 7h sáng thứ 7 này ku đại hiệp đi đấy
mẹ thằng này hôm nay vừa ăn chia tay về,lớp mình mời ít vãi đạn ra,uống bia cũng ko dám uống đàn bà quá.nó định thứ 5 đến chia tay hy vọng xin đc tiết

thằng này nó khinh anh em rồi, mời mãi chú mới uống mấy cốc bia lấy lệ cho, không được, sai lầm khi đến tiệc của nó, vừa xa, vừa không no, uống nhiều bia về toàn đi tiểu

bốp

khổ thằng bốp ko giải quyết ở đấy luôn về nhà thì mệt lắm đấy:))may tao giải quyết trc rồi:))

Lê H?ng Vân đã viết:
hom qua nghe con Ngan noi la thang dam minh lam xong toan xong truoc 20 phut ==> vai gioi ham mo qua
giỏi thật nhưng quên ko vẽ đò thị,hơi uổng phí

Hôm nay kiểm tra Lý há há há vui như Tết, chắc chết rồi, chị ý chấm đắt lắm! Mà em ngồi đấy biết nhìn bài ai??? Khổ thân em!

đúng đúng...thằng này đàn bà quá...Uống Hà Nội thì có cái j đâu mà ko dám uống???Say thì ko say chỉ tổ đầy bụng thôi...thế mà uống đc có 1 tí...toàn để bọn tao ngồi chiên đấu....[-x...như thằng con trai khác thì có khi bọn tao còn fai ngăn cản ý chứ...[-x..chán chú lắm

1h cn này đá bóng ở sân 10 10 nhé,ko phải ở quán thánh mà ở giảng võ,anh em ai cũng biết rồi,70k tiền sân đã đặt bây h đi tìm đối thủ:D

công nhận bài kiểm tra lý hôm nay vãi vui
toàn bài ở trong sách bài tập
mong là lần sau cô cứ tiếp tục:))

hôm nay cả dãy chỗ mình ngồi có buổi luyện chữ tiết 1 rất thành công

ưng lý lắm:D

Tớ tự làm bài 3 đấy các cậu đừng khinh tớ :)>-
Chép mỗi bài 1 với 2 thôi, :-$ hé hé , chép vui vật kô!

Tớ tự làm bài 3 đấy các cậu đừng khinh tớ :)>-
Chép mỗi bài 1 với 2 thôi, :-$ hé hé , chép vui vật kô!

Buồn nhẩy , hôm nay con MP bị xe máy tông ,trông dáng nó đi cà nhắc thế mà hay :)) :p ..

Im, vui cái con khỉ 8-}

Bọn mày khốn nạn lắm, có miếng ngon mà cũng không nói cho anh em lấy một tiếng. Hê, nhưng nhờ thế mà anh không sai 2,4 như nhiều chú ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
"như nhiều chú" là ý gì đấy;;)

chắc ko nói mình:D

càng nhìn càng thấy ava mình đẹp:x...fe thật...nhất là mấy chỗ vàng vàng...:D
bà này trông cũng dễ đúng ko...hay ngồi lắm...:))

hôm nap yoga hay thế:)

nhg mà bạn trọng đú theo nhạt quá,rất thất vọng

công nhận :( mà sao nó bon chen thế nhỉ .Câu nói để đời :"để tao để tao " :)) :)) :)) :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên