A2 đồng chí hội (mới)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
ko thể chịu nổi!!!! X-( X-( X-(
Thằng như nó lại dc xếp ngồi với thằng forever underground nhw mình >:)

bạn ấy mạnh quá:)) mình ko theo kịp
lại còn bảo :''dễ lắm có gì đâu'' rồi''để tao để tao''
rất khó đỡ
=))

giá như hôm nay cả Huyền tập Yoga nữa thì hay,mới ngắm nghía "hàng"dc mỗi B Phương>:)

con Huyền có các vàng nó cùng không làm :p

hôm nay cô KH dễ tính nhểy :D điểm cứ gọi là như sung rụng ^^

Rất là yêu màn Yoga của bạn BP :p

Em emotionless với vụ bạn Trọng, ngồi sau bạn cả tháng, thành khí trơ cóc phản ứng nữa rồi -_-

mới đc 3 cảnh,cần sự giúp đỡ của anh em nữa chứ

các chú cứ nói xấu bạn ý, kẻo bạn ý lên là chết dớ ;;) tình thân mến thân của các chú với bạn ý cứ gọi là :p

mà công nhận con MP nói chỉ có chuẩn :-? mình cũng emotionless rồi :D thầy nó cứ bình thường ;;) mà mang tiếng ngồi cạnh bạn ý, thế mà chắc em MP phải chịu trận nhiều hơn mình :p mình toàn từ bỏ đồng đội ta đây chạy trốn :D tội lỗi tội lỗi :"> :D

cháu Phong, Dirty Dancing 2 is mine, right? whoever see you first, me or your wife, it is still mine, right? and I can still see it before anyone else, even your wife, right? :x love you much ! :*

Em chụp ảnh YOGa rồi đấy, các anh chị lên Tranh Ảnh lớp mình mà xem!!!!

Tớ thấy bạn Nông con bon chen vẫi ạ :))

cháu Phong, Dirty Dancing 2 is mine, right? whoever see you first, me or your wife, it is still mine, right? and I can still see it before anyone else, even your wife, right? love you much !
Đập rồi X-( .

sao cậu ác với tôi thế :( :(( đừng mà :(( yêu cậu mà :(( đừng đập Dirty Dancing :( không là tôi bảo vợ cậu luộc chín cậu x(

em Bob yếu quá ;;) mới có một nhát (yoga) của em Bích Ph^n thôi mà đã (chuột) rút rồi :D

sao cậu ác với tôi thế đừng mà yêu cậu mà đừng đập Dirty Dancing không là tôi bảo vợ cậu luộc chín cậu x(
Bình đã vỡ không thể hàn lại, đĩa đã đập chẳng thể gắn vào, thôi, số phận đã tàn nhẫn và khắc nghiệt như thế, con hãy bình tâm, quên đi quá khứ mà hướng tới tương lai, nơi mà cái đĩa thứ 2 cũng...sẽ bị đập như vậy.

vn đá hay quá anh em nhỉ

cn đi đá bóng xong hay cả đội lên sân nhỉ,mỗi thằng xin 150k lượn lên mỹ đình

ý mọi ng ra sao

:D

Hay đấy!!!!
2h đá xong rồi lên Mỹ Đình lun hả????
Có mà đợi mốc mồm >:)
mà 150k thì dc khán đài z ko????

mày nói thế nào 150 là bét ngồi cửa B rồi đấy

Chú cứ nói thế!!!
CN pa` kon chắc đi xem nhiều lắm.Ah mà mày định đi xếp hàng từ 2h cơ mà :)) =))
Mai ko có bài tập :D

hôm nay vừa mua vé chợ đen,400k/cặp nhưng thế là tốt rùi,mỗi tội chỗ ngồi cao wah,tận tầng 5.Trận này ko.VN đá thật tuyệt ko xem thì quá uổng,nhưng vẫn còn phải chỉnh sửa đội hình tí đã.Nếu bít hay thía này thì 1 triệu /cặp mình cũng chơi chứ đừng nói 400k

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên