A2 đồng chí hội (mới)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hehe,chỗ ngồi mới hay nhỉ.Dù xa thằng Nông con nhưng ĐM cũng quá tuyển rùi,chả chê giề nữa.Chỗ này vốn dành cho ai ngại học thuộc lòng như mình:D

trên A , cạnh Ma , dưới Lâm và H2 , bên trái là tường ko còn j` để chê nữa :))
Công nhận ngồi gần cửa sổ mùa đông thấy phong cảnh hữu tình quá , hôm nay không dính con 3 văn ( đội sổ - nhục gần chết :(( ) thì đúng là một ngày tuyệt vời :)) !!

Hơhơ,chỗ mình ngồi mới gọi là Mù Căng Chải.Đang bàn 3,1 fát xuống bàn cuối mới đau chứ :((
Bà Dương hô 1 fát là mở cửa sổ,sếp trưởng ho 1 cái lại đóng,mình có còn là Trẫm nữa ko nhỉ??????
Lại còn bị bà BP ngồi trên ám nữa,đen như chó cắn.Mà bao h mình mới hết duyên với bạn Trọng nhẩy????????? :-&

Đời các chú lên thác xuống ghềnh quá, cứ như anh đây chả bon chen với ai :p Mình với thằng Sơn quả rất có duyên :p

Ninh ơi, mình chia tay nhau từ đây :(( Vậy những giờ Kĩ Nông tao lấy đâu chỗ dựa? Ôi quan điểm Nông học của tao... :(( :p

bài 888 , còn số nào đẹp hơn , 1 tuần đẹp đang bắt đầu :D !!

Vũ Quốc Tùng đã viết:
Hơhơ,chỗ mình ngồi mới gọi là Mù Căng Chải.Đang bàn 3,1 fát xuống bàn cuối mới đau chứ :((
Bà Dương hô 1 fát là mở cửa sổ,sếp trưởng ho 1 cái lại đóng,mình có còn là Trẫm nữa ko nhỉ??????
Lại còn bị bà BP ngồi trên ám nữa,đen như chó cắn.Mà bao h mình mới hết duyên với bạn Trọng nhẩy????????? :-&

Chết rồi Quốc Tùng không là trẫm thì mình có còn là mẫu hậu nữa không nhỉ?

chỗ của Ninh cũng sáng thật , xứng đáng bị đi cầu thang quá :))
Chắc đến cũng phải nhờ mẹ gọi cho cô bảo muốn mình được BN kèm cặp thôi :))

nói chung chỗ ai cũng sáng có mỗi chỗ con ngân là tối thôi hé hé

ầy các bạn :D tớ tiếp tục vị trí cũ chiến đấu :D trước TTLinh, sau Hồng Vân, trái Linh Lan, phải THà, không có gì phàn nàn :D

mỗi tội, bị các bạn gái bao vây khiếp quá :">

mà sao cái cậu Phong kia :D bảo là lên bàn đầu ngồi hộ bạn Ngân mà không lên :D xấu tính [-x :D

Nguyễn Thế Duy đã viết:
chỗ của Ninh cũng sáng thật , xứng đáng bị đi cầu thang quá :))
Chắc đến cũng phải nhờ mẹ gọi cho cô bảo muốn mình được BN kèm cặp thôi :))
hụ hụ...e hèm...[-x...tốt nhất là để Bn ngồi 1 mình...đỡ fai tranh giành nhau mà mình cũng đỡ mệt...

Chỉnh sửa lần cuối:
hôm nay giờ Hóa Bốp cứu tinh của cả bàn trên bàn dưới :)) :)) :)) :))

Thật à :eek:
Kinh thế, h Hóa chuyển xuống ngồi cạnh Nam :)) , làm hết mới kinh chứ :))
Thật là sung sướng ^^, mai Lý ra ngồi cạnh Nam tiếp :p

mai ams đá 2h chiều,có thể bùng cả ngày keke:p

hóa hôm nay tốt quá,lại cá chép dây chuyền,bắt đầu từ đinh phương->quyên->mỹ ngọc->hà lẩu->còi->linh:))

xa thế :))
hôm nay gãy mất kính nhưng mà hay ho quá :)) , tiếp tục nào :D !!

Lê Ngọc Long đã viết:
hụ hụ...e hèm...[-x...tốt nhất là để Bn ngồi 1 mình...đỡ fai tranh giành nhau mà mình cũng đỡ mệt...
câu này Long phải nói vào thời điểm ngồi cạnh Big Ngọc năm ngoái mới phải:))

Mai Thành Sơn đã viết:
câu này Long phải nói vào thời điểm ngồi cạnh Big Ngọc năm ngoái mới phải:))
lúc đấy có cho vàng cũng đố nó dám nói :p

hôm nay lạnh khiếp :-s

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên