A2 đồng chí hội (mới)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hehe..đề nghị bà kon ủng hộ..nhưng mà kaka ạh tao thấy chẳng cần nt đâu...có đứa nào ngoài tao+mày+Duy double post đâu?

thế là đủ rồi ko cần nhiều
mai TA ko biết ai dạy đây nhỉ cứ xác định là nghỉ 2 tiết cuối thôi=P~ địa dễ kt 15'<theo lời tlinh có j cứ đập nó>

ờ , vậy anh sẽ lập tức chuyển nhượng sang Long SH !! :D
Hôm nay bị thằng Ninh xoạc ngã một phát trên hành lang đau vãi , dream tàu mà kẹ attila thế à !! :D

ôi quá khen hehe thêm 1 phát hiện nữa
ko đc pốt 2 bài liền nhau nhg sau khi có 1 bài trả lời thì lại có thể pốt tiếp hehe

đúng là dù luật pháp có chặt chẽ đến đâu anh em vẫn tìm cách luồn lọt được :)) !!

thử phát xem có linh nghiệm ko nào :D
hôm nay 6 toán 7 văn cộng lại đúng bằng 13 , vãi thật :)) !!

Chỉnh sửa lần cuối:
chúng mày fải cám ơn Long Sh này...fát hiện vãi đái...chat room vui vãi lúa ạh...
mà thằng Ninh bi h đi xe máy rồi àh?

sao tao vẫn post 2 bài liên tục đc đây này??Thế là thế nào nhỉ?
Mà tao thík số 13 lắm đấy..hehe...

uh , xin lỗi chat room nhé , dù biết vì vợ bỏ bạn thế là ko tốt nh mà người xưa đã có câu : Anh hùng ko qua ải mỹ nhân mà :)) ( chẳng biết có chính xác ko nh mà đại loại là thế :D )
Các chú cứ đợi tin vui nhé , 4 anh em cuồng phong chuẩn bị hành động !! Gaoranger :)) !!

4 trong 1 , hãy đến với thương hiệu Cuồng Phong của hãng chúng tôi , với tốc độ chóng mặt , nhanh gọn nhẹ lại vô cùng thoải mái , chắc chắn các bạn sẽ đều cảm thấy rất hài lòng :)) có ai đặt hàng ko nào :D !!

Ặc, mạng trường mình điên rồi, ngồi trong phòng cũng access wireless vào internet được, hay vật vã :D.Nhưng mà đi ngủ thôi, mai còn thi nữa :((.À, Duy ơi, đã kiểm tra lại, đúng là LTLP , thật có lỗi , thật có lỗi :D.

Chỉnh sửa lần cuối:
+____________+
Khi mọi người ngồi chat chit thì mình ngủ :)|
Đến khi mọi người đi ngủ thì mình dậy chat +__________+
Buồn quá :((
@Long: Thằng Ku nó còn bảo với tao cả Pepperonis cả Metropol cơ :(( . Ngu quá, bị lừa rồi :( :((

sao Phong phải thi nhiều thế , khổ thân , học hành bên đấy vất vả quá !!
Hôm qua đã nhận diện được em Ánh 10Anh2 qua sự giúp đỡ của Hiếu và Đàm Minh , chưa biết em LTLP ntn nh nói chung Anh2 0508 ko đến nỗi thất vọng như mình tưởng :D !!Dù j` thì vẫn ko bằng 0407 lớp mình được :D !!
Hôm nay có ktra Địa 15' thật ko đấy !? Đang định bùng học mà lại nghe thấy thông tin này khiếp quá , mấy hôm vừa rồi có thấy thầy động tĩnh j` đâu !?

haha chat room vui vãi ạ khi nào lại mở tiếp để anh em bàn chuyện...tèn ten

Chat room trên HAO à?? sao tòan oánh lẻ thế??? Khi nào làm chat room típ các bạn thông báo đi chứ hé hé

p/s: avie taoo đẹp không? quá nghệ thuật!

Chỉnh sửa lần cuối:
Chatroom ở đâu thế?;;)
--
À, mai sinh nhật ông Quân, dù ông ở Mỹ hay ông không vào đây thì cũng chúc mừng sinh nhật ông cái :).

Chỉnh sửa lần cuối:
Thông tin đã được xác nhận ^^
Nguyễn Phúc Quân newest member chính là Quân nhà mình ^^
Thành phố:
Brownwood
Tiểu bang/Tỉnh thành:
Texas
Mã vùng:
76810
Quân đang ở Texas ah 8-}
CMSN cái nhỉ ;)
Quân có vào thì nói rõ tình hình cho bạn bè cái nhỉ :p

Hôm nay đi thăm thầy Đàn khó chịu wa [-(
Đứa đến trc,đứa đến sau.Riêng mình phải đợi Tùng Linh 20' ở...hàng điện tử
Lớp mình làm ăn hết sức Nông học!!!kế hoạch chẳng rõ ràng j cả.Nông học thật!!! 0:)

ờ/:), nông học :))

thế thì đề nghị mai nông lớn nông bé, nông to, nông nhỏ, nông trai, nông gái tập trung ở Ams 7h30' >:) nhá;) ( ON TIME )

tình hình là mai lớp mình có tiết mục nhẩy sạp :)) :D. Mọi ng` cố gắng thu xếp nhá nhá :D ;)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên