A2 đồng chí hội (mới)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Duy atila sẽ làm chân xe tăng cầm chùy xử lý thằng nào chơi xấu anh em :))!!Minh super có muốn nhảy vào bon chen thì làm quả tiệc chia tay anh em trên Hàm Cá Mập đê !! :))ki bo quá là ko được đâu :cool:

không nó rủ đấu ps2 ý, hàm cá mập là ở đâu , kiểu gì cũng đi với có rượu bia gì không

bốp

Hàm cá mập ở chỗ Hồ Gươm , đầu năm xem pháo hoa bao giờ chả trèo lên đấy !! Rượu bia thì có đầy nh còn phải xem hầu bao thằng Minh đã , mà chắc j` ku đã làm tiệc chia tay anh em :D!!
Thôi , đi học văn đây , ko chiều kiểm tra 15' thật thì méo mồm , mà trình quay sau 3 tháng hè đã fát tán ko còn được như xưa nữa rồi :D !!

Lê Ngọc Long đã viết:
Long SH là hậu vệ nhé:))
Ku super..ra chỗ khác..cấm nhoi linh tinh..
Hiếu Best..Chu Future...Sơn 82...ĐMinh cào cào àh?...
sơn dream rồi:))
đội hình sẽ là
sơn dream-chu future-quân cò xe ôm-tú xe bus-minh cào cào-hiếu best-bốp dylan
hàng ngũ dự bị cũng rất trâu duy attila ninh dream nam béo cào cào-tùng đi bộ
:))
vui vãi

Nguyễn Trà My đã viết:
không nó rủ đấu ps2 ý, hàm cá mập là ở đâu , kiểu gì cũng đi với có rượu bia gì không

bốp
ps2 cũng đc chơi tất mà 5 tiết thì chơi làm sao đây?lấy đâu ra hàm cá mập,thằng này lại cho anh em ra bobochacha đấy tao lạ gì

ặc ặc =)) , chết cười mất thôi , đội hình của lớp mình phong phú quá =)) !!:))

Tình hình là vừa thấy "Chào mừng thành viên mới nhất: Nguyễn Phúc Quân", không biết có phải thằng Quân lớp mình không :((

Hôm nay đến nhờ Đàm Minh dạy học văn tế :p

mie... con mụ điên, chửi lắm éo ai èm e!!! X-(X-(X-(

học văn xong chưa mọi người:D :D . Đây đã sẵn sàng cho quả 15mins;) :))

Đội hình gì mà toàn những thằng đi xe phân khối lớn, có mỗi mình đi xe đạp buồn vãi, a` CMSN ông Sơn.

chúng mày định đẩy Long Sh ra đấy àh?*** thằng Hiếu best đấy..mày thík jề?Thík đi best hay là lại cào cào jống ĐM đây?
Tùng đi bộ cho nó khỏe chân..chém bỏ bu thằng nào chơi xấu luôn...mày cứ tương vào ống đồng ý..đau lắm..:))

Nguyễn Việt Hiếu đã viết:
ps2 cũng đc chơi tất mà 5 tiết thì chơi làm sao đây?lấy đâu ra hàm cá mập,thằng này lại cho anh em ra bobochacha đấy tao lạ gì
bobochacha còn là may đấy...Ku thì...có khi làm xô nhân trần bà Thủy xách lên lớp liên hoan cho nó đạm bạc ý chứ...đứa nào vẫn còn khát làm 2 xô..nhòe...mà vẫn khát thì hẳn 3 xô cho nó xông xênh...uống nhiều đái nhiều chứ có j đâu...15-20k là cả lớp mình có bữa liên hoan ấn tượng...éo ai quên đc đâu Ku ạh..:))Mà nhớ trả đủ xô+cốc nhé quên lại tốn thêm tiền đấy..:))..

Chỉnh sửa lần cuối:
tưởng 2 tiết văn hum nay, khủng bố tinh thần anh em:p, vậy mà lại nhẹ tênh:)), 1tieets lý 2 bon chen:x, 1 tiết trả bài:)).... hay ghê:) :))

Lê Ngọc Long đã viết:
bobochacha còn là may đấy...Ku thì...có khi làm xô nhân trần bà Thủy xách lên lớp liên hoan cho nó đạm bạc ý chứ...đứa nào vẫn còn khát làm 2 xô..nhòe...mà vẫn khát thì hẳn 3 xô cho nó xông xênh...uống nhiều đái nhiều chứ có j đâu...15-20k là cả lớp mình có bữa liên hoan ấn tượng...éo ai quên đc đâu Ku ạh..:))Mà nhớ trả đủ xô+cốc nhé quên lại tốn thêm tiền đấy..:))..
bobochacha hình như có vụ ngộ độc mà bé :)) :)) cẩn thận ăn xong chạy ko kịp /:) /:) ,cả lớp nghỉ học hay đấy :)) :))

:(( , sao lại bobochacha, tao tưởng Metropol chứ :((
À đâu phải Tùng đi bộ [-x , Tùng bê b-)
Ku hứa là Metropol cơ mà Ku ơi :((

Nam là mini Nhật nhớ , đính chính lại đi :)) thằng ku đừng có vớ vẩn linh tinh là tao cho đi cầu thang đấy , mày đùa ngu thế [-x!! bon chen quá , đã bảo sẽ giới thiệu em Mari rồi mà chú cứ phải sốt ruột :)) !!

ông ẻm sắp đi Sing rồi thằng Duy còn jới thiệu linh tinh j thế?Thằng bạn mày đây thì ko...đang bơ vơ lẻ loi đây...:(
@Ngân:sao mày dại dột thế hả em?Ku mà hứa thì...âyh...đc bobochacha là may lắm rồi đấy!!Cẩn thận ko lại xuống uống nước lọc ở trước Canteen ý chứ..Ku nhỉ?:))...Bobochacha...nhân trần với ku là may lắm rồi đấy,đòi hỏi nhiùe thì nhân trần cũng ko có đâu!!

Đặng Trà Phương đã viết:
bobochacha hình như có vụ ngộ độc mà bé :)) :)) cẩn thận ăn xong chạy ko kịp /:) /:) ,cả lớp nghỉ học hay đấy :)) :))

shh....:-$ :-$ Trà Phương đừng có nói linh tinh ko thằng này nó lại viện lí do này thì mất cả bobochacha..Trà Phương có nghe thấy thì vào xóa bài kia đi nhé,,:-$
Mà thật ra nhân trần cũng hay...mát bổ lành mà lại rất rẻ:))..lâu lắm rồi ko đc uống rồi...trong này ko có:(

Phạm Hà Chi đã viết:
tưởng 2 tiết văn hum nay, khủng bố tinh thần anh em:p, vậy mà lại nhẹ tênh:)), 1tieets lý 2 bon chen:x, 1 tiết trả bài:)).... hay ghê:) :))
nhẹ lắm
văn với toán trả bài +2 bài lại mình vừa tròn 10

bây h HAO có cái trò ko cho pốt 2 bài liền nhau đâu
nếu ai mún double post thì cứ quote đại 1 bài nào đấy,thế là ok ngay
như bài này chẳng hạn

*long SH 's idea*

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên