A2 đồng chí hội (mới)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Duy có em Trê rồi mà tia nhiều thế ;;)

Online một tí để chúc mừng sinh nhật Sơn - người bạn cũng bàn dễ thương đáng yêu tốt bụng của tớ :> :p Quà sẽ đến sau :p Tiện nhắc luôn là thứ 2 mày học Văn đi nhé, phòng 15' :-s

<Quả ava của em Lu là thửa từ Advent Children :((>

-

Nhắn Lu: Lu ơi là Lu, chị 4 ý một tí cho em nhờ :))

Chỉnh sửa lần cuối:
văn 15' ở đâu ra thế đừng dọa tao đấy chứ

Sớm muộn gì chả 15' mày :D Nói chung đời ti tiện lắm, hôm nghĩ nó vào thì nó không vào, hôm nghĩ nó chả vào thì nó vào. Như hôm Sinh ấy :p

MP có ava chất ghê cơ:x :D

*** , thứ 2 mà Văn 15' thì cắt tóc đi tu cho roài/:) :((, bài vãi dài:-s, 3 trnag đấy các bạn ạ;), lại còn 15 câu learn by heart nữa chớ :DB-) ...zzz....:-s

Sơn sáng mai sinh nhật nhỉ? Chúc mừng SN ông cái (lúc nãy tại tôi có tí việc, chưa trả lời ông được)
Phong đang ở sing mà bon chen quá nhỉ
Bon chen chứ, làm người là phải biết thưởng thức, cảm nhận cái đẹp (c hay g nhỉ:D), cũng như khi uống trà ấy, phải biết thưởng thức cái hương ngào ngạt, cái vị đăng đắng, ngòn ngọt của trà, cái âm ấm của nước, cái tinh tế của lá trà hái trong sương:D-Cái này bạn Mai Phương đã được tớ giác ngộ rồi :D, Ly có gì chưa rõ cứ đi hỏi bạn ấy.
To Duy: tôi chui vào 05-08 thấy tên như thế mà :D, ông check lại đi :D, mà Trê là em nào thế, có Guardian Force (GF) sao ko báo cho anh em biết :D.
Còn LLTP nghe cứ như LTP ấy , hot girl cỡ đấy thì ngại rồi , mình ko dám bon chen , nhường cho bạn Phong thôi !!
Duy ơi, ông mới phải xem lại, tôi nói cái gì ông cũng liên tưởng đến.... được, có lẽ ông nên.... :D.... (chỗ .... mọi người tự suy nhé).

Đàm Minh đã học thuộc cả bài Văn Tế :(( (chết luôn tại chỗ 8-} ), ko lo lắm ^^
Happy birthday Sơn cái nhé :)
Sweet 16 mà :X
Quà đã có ^^

oài ,tình hình là vào topic lớp mình chẳng hiểu j cả ,bọn mày câu bài kinh quá :(( thế thì lèo tèo là phải

thôi cụ ơi ,cụ còn giấu j nữa ,cụ cưa em LTP mãi mà có đổ đâu,bây h lại quay ra nói thế :D , ặc vừa post bài ,nhìn lên đã thấy bài Ngân ở trên roài , sn Sơn nào thế :(

Chỉnh sửa lần cuối:
Vừa post bài đã thấy Trà Phương rồi :p
Mai Thành Sơn chứ ai vào đấy :p
Trà Phương ngủ muộn thế, đi ngủ đi >:)

Break roi` con` dau nua , ma day la co Kieu Huong ke chu ban nao co hoi dau !! Chan qua , sao cu vao HAO 5' la lai bi bat ra the nay !??

Iem chả hỉu các anh chị nói gì cả, mỗi người một tông, vui như tết í nhẩy!!!!

sáng nay trời lạnh phết , ko biết bao giờ mới sang mùa đông đây :cool: !?

Có lạnh lắm đâu?à...em LTLP hay LLTp là em nào thế?=P~
Đang thiếu...:)

Thằng Duy có hàng jấu tao sài 1 mình nhé...[-x
Có thì fải để anh em dùng với chứ;)...
Àh wên...Chúc mừng sinh nhật Sơn cái nhỉ..ngày nào thế?Thấy bọn nó rầm rộ ở trên..mình cũng bon chen fát!:D

Trịnh Thanh Hà đã viết:
Iem chả hỉu các anh chị nói gì cả, mỗi người một tông, vui như tết í nhẩy!!!!
nhà quê thật...nghe mà đau lòng...ko hỉu có đúng Hà lẩu ko hay là e nào ở miền ngược post vào đây!!

hi, Đàm Minh năm nay quyết tu tỉnh à ^^ bỏ cả đá bóng để đi học thêm, rùi học thuộc cả văn tế nghĩa sĩ Cần Giuộc (giỏi hơn em Nguyễn Phi Thanh ^^), nhìn lại bản thân mình sao mà tủi thân thế :( ngày nào cũng online, rồi lo ba cái thứ lăng nhăng khác.. không bao giờ vì chuyện học mà tự khước từ mình những thú vui nho nhỏ, những đam mê lớn hơn chút chút. vẫn làm việc và nhảy nhót, cho dù bài tập có ngập tận cổ. đến sợ.

tháng Mười rồi. Mẹ bảo là mình sinh vào mùa Thu --> đến cuối tháng 10 vẫn là mùa Thu. nhớ năm ngoài sinh nhật 2 con bạn 3/11 trời vẫn còn ấm lắm! chưa đông được đâu. nhưng mà mọi thứ đã đủ lạnh để làm con người ta rét run lên rồi. lập cập lập cập....

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên