A2 đồng chí hội (mới)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
mà hình như chỉ có buổi chiều thôi :(( hic , thôi kệ , bon chen :D

bọn chó này trêu tao à, bọn mày bây giờ mới thấy uy của bà kỹ đúng không năm ngoái bà cho tao 4 con 0 đayas

the one and only real bốp

phát này điểm kỹ là be bét rồi

em đã hiểu:))

bà ý cái gì cũng biết, mỗi tội có bắt hay không thôi nên nhắc trước những ai quay bài là cẩn thận đấy, làm gì trong giờ cũng cẩn thận nốt

Hoho,the la` vinh biet thit quay roai!!!!
bob con` chiu thi anh em lam tn dc????
>:)

tao chịu là thế nào tao vẫn quay thôi bà ý biết nhưng bà ý thường thường không bắt tao, bà biết thừa là tao không bao giờ học :)) :))

các môn chính cần GV nghiêm 1 tí thì ko dc,còn các môn phụ cần GV hiền 1 tí cũng chẳng xong.Chán wah

Cu ah, tao nghĩ mày bị ban nick ko phải là vì người khác post bài linh tinh mà là do mày cho người khác mượn nick post bài.

bốp, the one, the only and the real bốp(bốp xịn):D

ối giời ỷ thiên đồ long ký hay ghê ko bõ công mình ngồi xem
bây h học tập bốp ko đánh chấm phẩy đâu đánh vào dễ đọc quá cũng chán phải mò mò tí mới hay hehe

the one and only bốp

Bây giờ Kỹ nông đã vinh dự chói sáng trước hào quang vốn đã chói lòa cùa GDCD :)) :)) . Không biết là cô có bắt bạn Nam Linh :-$ khi bạn í quay không, chỉ biết là cô rất hay để í bạn Nam Linh nhá ;;) :* ,Nam Linh hơi mệt tí ;) là cô nhắc về nhà nghi ngay ;)) :x :x :*

Chỉnh sửa lần cuối:
Trời còn làm mưa, mưa rơi thênh thang, gội những nỗi buồn , trên đôi vai khô, chẳng còn tiếng cười, lời ca đượm sầu, lòng vui niềm đau, trôi theo dặm đời, bay đi cùng trời..................

Chỉnh sửa lần cuối:
hình như chưa ai về thì fai khổ thế mình tắm rửa rồi đi ăn đi uống xem film hết rồi ol phát ngán ra mà chưa thấy ai lớp mình về

the one and only bốp

Co tao ve roi day!!!!!!!!!!!! :D :D :D
Phao hoa dep nhu the ma ko o lai xem,phi the....

có tao về rồi đây.Chán thiệt,mất cả buổi tối chả làm dc tích sự gì.Khoảng 7,8 Amser ngồi túm tụm xung quanh 500-600 đứa trường Nguyền Trãi vô học,khó chịu vãi hàng.Bọn NT holigan quá

Chỉnh sửa lần cuối:
đến bó tay các bố nào ngồi lại đến cùng kiểm tra thì ko ai kt cứ thế mà đi về đi ở lại làm gì cho nó chết mệt ra

Vào tìm mãi chả thấy box lớp mình đâu, hóa ra là đổi rồi, các bạn bẫy tớ như thế là ko co được [-x

Mệt vãi "pee" ạ, chán ngắt. Có mỗi lúc pắn pháo hoa là vui vẻ thoai. Cả buổi ngồi nghe Kuyên với Linh hát, vui đời lên hẳn :))

Kaka vẫn chưa câu lên được bằng số bài của tớ à???

mi ẹ ... bố bây h bắt đầu 30 bài :( như cái cục gì í ...

quanh đi quẩn lại tao toàn thấy tao lảm nhảm 1 mình thôi hà lẩu thi thoảng vào pốt linh tinh đi cho nó đông vui thế này thì bùn lắm

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên