A2 đồng chí hội (mới)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Xem ra bà con bức xúc vụ hht quá nhẩy???
Giá mà biết mặt chú Giang Loa (để ngắm) nhỉ!!!!
>:) b-)

Amser bắt đầu phản pháo !!
Hôm nay vui đek chịu được , hôm nào cũng được như hôm nay thì tốt biết mấy :)) !!
Fast a little longer ... a little bit longer
This day will never come again ...
So let me have this moment ...

Chỉnh sửa lần cuối:
Vũ Quốc Tùng đã viết:
Chỉ vì 1 phút bồng bột,Tùng đã cho đi cả bộ tóc.
Hậu quả là hôm nay dek dám đi chơi với...,còn bây h đang suy nghĩ xem tuần này ko bit có nên đi học ko :( :((
Bob' and the only bob'

sao lại có bốp anh the only bốp bắt chước à, mà của em là the one and only bốp mà

the real bốp

Vũ Quốc Tùng đã viết:
Xem ra bà con bức xúc vụ hht quá nhẩy???
Giá mà biết mặt chú Giang Loa (để ngắm) nhỉ!!!!
>:) b-)
Theo tao thì chú Giang Loa này chắc là dân chơi âm thanh rồi.
Những con người sành âm thanh như anh em phải tìm hiểu đồng nghiệp đi chứ.

/:)....toàn trai là trai, con gái bon chen cái nào;):p

mai lại tiếp tục 15' lượng...../:)

thế Long ko trở lại ah?Nếu có Long thì tao muốn chơi đội hình:
Sơn-Long béo-Đức-Bốp-ĐMinh-Tú - Hiếu
Nếu thuần háo dc thằng Nhân thì hay nhưng khó lắm

chỉ cần mình Hải Duy trong đội bóng là đủ làm nỗi kinh hoàng cho đội bạn rồi :)) Tiếc là nó lại học ở Lý 2 , ko biết bọn L2 có tung vũ khí bí mật này ra ko nữa !? :))

Mai Thành Sơn đã viết:
thế Long ko trở lại ah?Nếu có Long thì tao muốn chơi đội hình:
Sơn-Long béo-Đức-Bốp-ĐMinh-Tú - Hiếu
Nếu thuần háo dc thằng Nhân thì hay nhưng khó lắm
Hiz..tất nhiên là tao sẽ đá..nhưng mà thằng Hiếu có đưa tao vào danh sách đâu cơ chứ?Áp lực thế nào đi chứ...tao rất muốn đá cho lớp đấy!!!

Ninh ơi, 9a forum đã đơ :p . Mất cả công tao tìm ảnh cho mày :p
Lớp mình bây h có trò trong h ko học mà nhìn nhau vãi hay :)) , tiêu biểu là Ninh nhì phó bí thư Đminh 1 cách ngượng ngùng :p , còn thêm MP, Bê, Ngân nhìn... :"> :))

Bùi Mai Ngân đã viết:
Ninh ơi, 9a forum đã đơ :p . Mất cả công tao tìm ảnh cho mày :p
Lớp mình bây h có trò trong h ko học mà nhìn nhau vãi hay :)) , tiêu biểu là Ninh nhì phó bí thư Đminh 1 cách ngượng ngùng :p , còn thêm MP, Bê, Ngân nhìn... :"> :))
Ôi ngượng quá ngượng quá!!! :D :D

Bọn khốn nạn HHT,tao thề sẽ giết hết bọn mày!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Tuy nhiên, tiếc thay trong số báo 618, quý báo lại có một bài viết với những dòng như sau : "TÍN HIỆU CẤP CỨU - LÒNG YÊU THƯƠNG... Rồi trường bạn có 1 trò dzui mới -DSBA ! Down stairs by ass (xuống cầu thang bằng mông ) . Lôi chân 1 đứa bạn , rồi kéo nó xuống cầu thang , nó phải xuống cầu thang bằng mông của mình . Đau , xây xước , khó chịu . Nhưng chắc chắn là rất dzui , vì có nhiều tiếng hò reo , có cớ để vỗ tay , át đi tiếng phản đối yếu ớt của nạm nhân .
Bạn vô tư nói rằng <đó chỉ là để đùa vui > . Bạn khẳng định bạn có thể làm survey<điều tra> để tìm ra hàng chục nạn nhân lẫn thủ phạm , thậm chí có đứa vừa là nạ, nhân vừa là thủ phạm cùng khẳng định đó chỉ là để đùa dzui . Bạn có thể có 1 danh sách rất dài . Còn chúng tôi chỉ có 1 giọt nước mắt rơi thầm trong đêm của 1 người bạn duy nhất , người mà sau khi trở thành nạn nhân đã ko muốn đến trường .
Nhưng chỉ vì 1 giọt nước mắt ấy thôi chúng tôi sẵn sàng viết 1 bài báo , thậm chí nhiều bài báo để lên tiếng chấm dứt DSBA . HHT đúng về phía nước mắt , dù chỉ là 1 giọt . Có những tín hiệu cấp cứu nhỏ nhoi mà có thể vì vô tâm mà bạn chưa kịp nhìn thấy ! Và 1 lúc nào đó có thể là giọt nước mắt của chính bạn".
Có lẽ ý quý báo muốn nói rằng h/s/cựu h/s cũng như BGH trường Ams là những kẻ vô cảm với nỗi đau, với sự tổn thương của người khác - nạn nhân của một trò nghịch dại. Còn quý báo là đại diện của công lý, sẽ đấu tranh đến cùng vì sự công bằng cho "nạn nhân" kia, và quý báo cao thượng "kêu gọi" lòng yêu thương (mà ắt hẳn quý báo cho là không có) ở chúng tôi ?!!!

thằng ninh bắt đầu trở lại rồi đấy

anh em t4 ko đá bóng đâu lớp anh tao đá riêng rồi

hôm nay ba bài toán làm hết cả ba :))

Nh ma sai mat 2 bai :((​

Long sẽ vào đá chính thức thôi , anh em đều muốn thế , thằng Hiếu ko cho vào thì mời đi cầu thang ngay , nh chắc Hiếu nó cũng đồng tình thôi , cứ yên tâm !!
Đm cái ngày *** j` mà chẳng hiểu sao đang ngồi lơ mơ thì cô Hoan lại gọi mình lên bảng cơ chứ , đúng cái bài ko học lại ko nghe giảng , thế là lên bảng đứng trồng cây :)) lúc xuống lại còn cản đường cô đi nữa chứ , tội đồ quá !!
Chửi HHT làm j` cho tốn nước bọt , cái bọn giả nhân giả nghĩa miệng nam mô bụng bồ dao găm ấy mà :))

Nguyễn Thế Duy đã viết:
Long sẽ vào đá chính thức thôi , anh em đều muốn thế , thằng Hiếu ko cho vào thì mời đi cầu thang ngay , nh chắc Hiếu nó cũng đồng tình thôi , cứ yên tâm !!
Đm cái ngày *** j` mà chẳng hiểu sao đang ngồi lơ mơ thì cô Hoan lại gọi mình lên bảng cơ chứ , đúng cái bài ko học lại ko nghe giảng , thế là lên bảng đứng trồng cây :)) lúc xuống lại còn cản đường cô đi nữa chứ , tội đồ quá !!
Chửi HHT làm j` cho tốn nước bọt , cái bọn giả nhân giả nghĩa miệng nam mô bụng bồ dao găm ấy mà :))
đấy là opinion của tao.long sang unis rồi,các ông quen mặt,chưa đá đã xử thua thì nói làm chó gì.mà cá nhân tao thấy,quân cò thay thế hoàn hảo cho long béo đấy.yên tâm tao ko nhìn nhầm ng đâu
đấy,nói thế,đừng ai chửi

ah quên,congratulation đminh phó bí thư chuyên phim cấp 3:))
lớp mình thì chắc sẽ hiểu biết thêm nhiều lắm đấy

Nguyễn Việt Hiếu đã viết:
đấy là opinion của tao.long sang unis rồi,các ông quen mặt,chưa đá đã xử thua thì nói làm chó gì.mà cá nhân tao thấy,quân cò thay thế hoàn hảo cho long béo đấy.yên tâm tao ko nhìn nhầm ng đâu
đấy,nói thế,đừng ai chửi
ừ , tùy mày , đằng nào tao cũng không vào đá cho một cái đội hình hỗn tạp như thế , tao cóc cần biết đến thắng lợi , tao chỉ cần được đá bên bạn bè thôi , tao bây giờ khác trước nhiều rồi !!

thế nào là hỗn tạp nhỉ
chỉnh lại từ đi nhé
ko chuẩn rồi
những đứa đá cho lớp mình ko phải là bạn mình ah
đấy ko là bạn bè ah
nói chung tú với quân chỉ làm cho tốt đội lên thôi,nếu cả đội ko thích tao bảo bọn nó nghỉ,thế là đc

ko cần làm thế đâu , mày cứ để đội hình như thế cũng đc , hoặc như đội hình của Sơn tao thấy cũng ổn , tùy mày !!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên