A2 đồng chí hội (mới)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nguyễn Việt Hiếu đã viết:
thế nào là hỗn tạp nhỉ
chỉnh lại từ đi nhé
ko chuẩn rồi
những đứa đá cho lớp mình ko phải là bạn mình ah
đấy ko là bạn bè ah
nói chung tú với quân chỉ làm cho tốt đội lên thôi,nếu cả đội ko thích tao bảo bọn nó nghỉ,thế là đc
có gì đâu cơ chứ. Đội hình càng dày càng chất chứ sao.Năm ngoái mình thua Tin chả phải do đôi hình quá mỏng,thể lực bị quần tơi tả,lúc đá penalty thì thua chóng vánh rùi còn gì.Có thể đá với nhau sẽ nên bạn bè chứ sao.Mày phải cố thuyết phục Tú vào lớp mình nhé.Tao nghĩ đây là sự bổ sung tôt nhất khi Cu ra đi đó.Năm ngoái tao đã rất muốn kêu gọi nó vào đội nhưng tự nhiên lại đi đá cho liên quân,Năm nay chắc dc.Còn Quân cò chưa bít thía nào,hôm nào kêu đi đá thử mới bit

đả đảo bọn mày, định bắt tao làm hv một năm nữa à, chuyển nhượng tự do sang h1 đá hậu vệ còn hơn, raul chim xanh lét sợ gì ai

bốp

hai chú cãi nhau đến chán, nếu muốn thì ở trong lớp đá thôi, hoặc là nếu cho thằng long thì dù gì nó cũng là lớp ngoài cũng giống bọn kia thôi, thôi để tao sếp đội hình cho
................. long béo
..................... sơn-đàm minh-việt hiếu-đức(quân cò)-ninh(tú)

...............bốp :)) :)) :)) :)) :))

Chỉnh sửa lần cuối:
hêhê , giống cái đội hình 8-1-1 trước đây của mình :))
Hôm nay dậy muộn đek đi lên HHT cùng bọn no được , ko biết tình hình thế nào rồi :D ?

đội bóng lớp mình giỏi quá :x năm nay nhất quyết phải vô địch :D

Nguyễn Trà My đã viết:
hai chú cãi nhau đến chán, nếu muốn thì ở trong lớp đá thôi, hoặc là nếu cho thằng long thì dù gì nó cũng là lớp ngoài cũng giống bọn kia thôi, thôi để tao sếp đội hình cho
................. long béo
..................... sơn-đàm minh-việt hiếu-đức(quân cò)-ninh(tú)

...............bốp :)) :)) :)) :)) :))
nói ngu thế?[-xDù j thì tao vẫn thuộc A2..mà có fai ai cũng biết tao chuyển trường đâu???Nhiều thằng bi h vẫn hỏi là:"sao mày ko vào lớp?Bị đuổi ra ngoài àh?":)) Nói j đến mấy trọng tài hay là mấy ông lớp 12???

hôm nay đi hht về nói chung là làm điều tốt cho 04-07, mình phải biểu như người nhớn ý :))

đội bóng do bốp làm captain và bốp solo là chính :)) :))

Lê Ngọc Long đã viết:
nói ngu thế?[-xDù j thì tao vẫn thuộc A2..mà có fai ai cũng biết tao chuyển trường đâu???Nhiều thằng bi h vẫn hỏi là:"sao mày ko vào lớp?Bị đuổi ra ngoài àh?":)) Nói j đến mấy trọng tài hay là mấy ông lớp 12???

cho mày chân thủ môn sướng nhé tao tiền đạo cắm ở trên :))
bốp đây

chán ..... hi hi sang sing lập đội tuyển bóng đá vậy :D :)) ... mà chúng mày hâm ah :O , đứa nào chả đc ... thấy như thể sắp cãi nhau đến nơi rồi í :( :( ... năm sau lớp 12 tao về tháng 11 :D chắc là tham gia đc giải Bóng đá :D ... ở lại đến tận tháng 1 cơ :x ...

....anh đã ra đi nhưng hình bóng anh mãi dõi theo đội bóng ...
hihi ...

hic nghĩ mà tủi ... a2 giống SUYA trong đ d đến khung thành wa :(
sự ra đi của TABURO < NLONG > BÂY H LÀ JINDO < MINH KU > ....
nhưng có 1 chuyện ntn : taburo ra đi thì suya vẫn cố gắng và vô địch ... nhưng khi jindo đi thì hết chuyện :p :p < no offense > .... hic hic ... mọi người cố gắng nhá ... có gì quay film rồi post lên đây :D

hêhê, hôm nay nhàn hạ quá , học có 2 tiết :)) thoải mái đek chịu được , đi lang thang tự nhiên có mấy em chạy ra hỏi , vãi đái rồi :D
Tình hình là thứ 5 này đi bộ , anh em mang quần đùi may ô đến tiết 4 mặc sẵn rồi đi :))

Chu' Ku sang day' thi` giau roai!!!Gui camera ve anh quay cho :D
Bao h mới đến giải trường cơ chứ :((
The Bob' and the only Bob'

Chu' Ku sang day' thi` giau roai!!!Gui camera ve anh quay cho
Bao h mới đến giải trường cơ chứ
Thôi, để anh về quay cho :D.
The Bob' and the only Bob' ( đú theo)

hic , chiều mới đc nghỉ ah :D hihi ... tốt đấy chiều mai tao quần đùi may ô sang a2 :D :x hay wa nhỉ :D

ghét vật í ... admin chả chịu reply gì cả :( :( bbao h mới hết treo :( :-w

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên