A2 đồng chí hội (mới)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Chán các chú quá ,toàn câu bài >:)
Hôm qua về mệt wa ngủ bây h mới dậy nổi :D

a thằng này sướng>:)

các bẹn giờ này chắc đang ngoan đạo h ms Hoan nhấy? ;;) :))

mình ở nhà ngủ :">, bõ cho những ngày đen dủi vừa roài/:0 zzz.....:)) ;)

mà.... khốn nạn thật :-w:((

cả 1 cái tuần đen như cún/:) : hết kt be bét, rồi ốm, rồi đâm xe...:(( điên mị-e nó roài:(( [-x :((

thôi thôi cho qua mau lẹ.... nốt ngày mai :D ;) :)

Chán các chú!!!Vừa sủa chữ kí xong :)

Footnote:this is written by Long..u cant find it in any other boos!!!

Bạn Việt HIếu phạm úy bố tớ thế là tớ không hài lòng đâu nha [-x
Chán thật đấy, mây shoom nay vào lớp, vừa tiết 1 đã ngáp dài ngáp ngắn, buồn ngủ chết luôn! May ra lúc kiểm tra là tỉnh nhất :))

Iem thấy năm nay lớp mình không có đoàn kết à!!! Mà đã bao h lớp mình đoàn kết đâu ké ké ké!!!!!

Trịnh Thanh Hà đã viết:
Bạn Việt HIếu phạm úy bố tớ thế là tớ không hài lòng đâu nha [-x
Chán thật đấy, mây shoom nay vào lớp, vừa tiết 1 đã ngáp dài ngáp ngắn, buồn ngủ chết luôn! May ra lúc kiểm tra là tỉnh nhất :))

Iem thấy năm nay lớp mình không có đoàn kết à!!! Mà đã bao h lớp mình đoàn kết đâu ké ké ké!!!!!
con nay noi the la nhu nao the mai anh em den lop quay chet no di:))

Uầy, thằng Hiếu thế là không được /:) ,ai lại quây bạn Hà thế kẻo hôm sau bạn Hiếu lên báo giờ ;;) .
Dạo này chán thật chứ ko phải mấy hôm nay đâu :(( , chán lớp mình lắm cơ (câu này không phải mỗi mình tao nói :-s ),lớp mình năm nay làm sao ấy cứ như mấy cái bánh đa nhúng nước T__T mà sắp tới mấy đứa lại chuẩn bị đi ...
Để xem mấy đồng chí trong ban chấp hành đoàn có làm nên cơm cháo gì ,không thì cho đi ....:-$ :p:x :*

Ko biết bên bọn mày thế nào chứ bên tao có cuộc chiến truyền kiếp giữa tao và Big Ngọc,kinh khủng lắm,thái cực quyền của võ đang phải đấu với trưởng lão phái Nga Mi. :)) :))
Hôm qua làm mất quả bóng,xin lỗi dzai A2 nhé!!! :D :D

Dzai Anh 2 rộng lòng tha thứ cho chú :)) !!
Ôi mẹ ơi , còn chưa soạn GDCD , chưa làm bt Lý , chưa hoàn thành đề Tiếng Anh , chưa ăn sáng , chưa thay quần , chưa mặc .. Thôi , nói chung là còn nhiều việc chưa làm quá , ức chế toàn thân !!!

Đấy con Ly cũng nói như tao còn gì, chúng mày thích hội đồng tao à????? sao lúc uýnh nhau đoàn kết thía :)) hé hé

hôm nay nhiều bài thế ah tao chưa làm gì cả tình hình lại bùng 3/5 tiết rồi ngại quá:">

=)) chưa mặc .... ;;) mà vẫn bình thản ngồi chat à? :)) /:) bó tay bẹn Duy:))

chiều nay, tớ bùng học,;;)....

bùng TD :"> :))

mẹ bọn mày hôm ngồi ở svd ngồi ngay cạnh bọn nguyễn trãi, định ra bảo tránh ra nhưng mà không dám tại đang cà nhau với nó, bọn chó ý lúc sau chém mình rách tung quyển vở văn của cô nam đến khổ, may cho bọn mày vãi nhìn thấy sợ

the one and only bốp in the damn universe

Hôm nay thằng Ninh đi cầu thang vì cái tội suýt làm mất bóng tập 2 !! :))
Thằng Bob làm j` mà vãi đái thế , thảo nào lúc trong svđ thấy bọn Nguyễn Trãi cứ ra hỏi thằng Tùng địa chỉ nhà thằng Trung , thằng Tùng cũng đek biết , ko thì có thằng vào viện nằm rồi :))
Chơi caro với Bích Phương chảy quá , ko biết sẽ sai bạn ý làm j` đây :D !!?
Hiếu , hôm nay tao nhìn thấy hết rồi nhớ , làm thế là ko tốt đâu [-x , ko cho anh em bon chen với j` cả :)) !!Đc cái hỏi chuyện cô Kiều Hương về em LTLP kinh quá , em học đỉnh thế thì chịu rồi , còn mặt thì chưa biết thế nào đây :D !!

Em LLTP chứ nhỉ?;), nếu đúng là em LLTP thì nghe đồn là xinh lắm :D.

này này tao làm gì đâu>:p nói thế hỉu nhầm ngại lắm:"> em phương đấy vừa xinh vừa học giỏi sao mình chưa thấy nhỉ

em LLTP là em nào , lớp cô Kiều Hương chỉ có em Lã Thanh Lê Phương thôi mà :D !!!
Còn LLTP nghe cứ như LTP ấy , hot girl cỡ đấy thì ngại rồi , mình ko dám bon chen , nhường cho bạn Phong thôi !!:)) Buồn cười vãi , hôm ở svđ , đúng lúc LTP bước vào thì cả sân vỗ tay ầm ầm , chẳng biết là do trùng hợp hay do bạn ấy nổi tiếng quá đây :)) Phong sướng nhé :D !!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên