A2 đồng chí hội (mới)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
sắp có giải trường rồi lo tu luyện đi , bốp dylan đá vãi hay :)) ;))
à nếu kt 4 điểm td có sao không

tùng chảy đâu rồi:hỏi về cái thằng chém tao phát, nó không học trường nguyễn trãi đúng không

chả hiểu đang nói gì nói chung là chúc cái ý thành công

the one and only real bốp in the whole damn fuking universe

suýt quên , chúc mừng sinh nhật Thành Sơn nhé !!!

à Việt Hiếu , hình như nó là con người yêu thằng bạn tao hay sao ấy !! Buồn cười hôm qua chỉ vì cố hỏi câu bố của vợ anh rể là thằng nào mà VH bị cô KH đá xoáy cho mấy phát !! :))

ôi anh ơi thật thế ah chơi hay nghỉ đấy hehe nhg kệ buổi sau tao sẽ lại xuống ngồi cạnh

thôi cụ ơi ,cụ còn giấu j nữa ,cụ cưa em LTP mãi mà có đổ đâu,bây h lại quay ra nói thế , ặc vừa post bài ,nhìn lên đã thấy bài cụ ở trên roai T_T ,nhanh thế
Ặc, cháu ơi, trên có Phật cao, dưới có Chúa lùn, bên trái có Ngọc Hoàng, bên phải có Diêm Vương, cụ mà
thì cụ sẽ ra sông Tiền Đường tự vẫn như người con gái Nam Xương, sẽ gieo mình xuống dòng Hoàng Hà như...thằng Hoàng Hà (lạy trời nó ko vào đây đọc).Tâm hồn cụ trong như nước hồ thu, sạch như bầu trời xuân, làm sao dám có những tà niệm như thế được.

=)) =)) =))
bọn mày...:))
Phong làm gì mà cuống cuồng bào chữa đến thế ;;) >:)Mau thii nhanh lẹ rùi chuồn về VN ;), có người mong :)) ;;) >:)

happy birthday to Sơn :D ,sn vui ve nhe' ^O^ ,cụ bị nói trúng tim đen rồi :))

quên mất ,mai Văn có KT 15' ko :(( :(( ,đứa nào thuộc văn tế rồi T_T

thấy avatar trà phương trông như đàn ông ý , sơn sn gì mà thầm lặng thế chả khao ai gì cả

bốp

mai tình hình là l2 giao lưu 2 tiết ở sân trường có lẽ ko học TV đâu dễ kt 15' lắm8-}

ôi mẹ ơi , phóng xe trên đường đít xe mình quệt vỡ tung đầu xe một thằng mà xe mình thì ko sao ( atila đúng là xe tăng bọc thép :)) ) nhìn kinh hãi vãi , định đứng lại hỏi thăm tình hình nh trông ông ấy mafia quá nên lướt luôn , vãi dắm !! :D

MINH KU ĐÃ TRỞ LẠI ... YEAAAAAAAAHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHH
:D :D

cám ơn mọi người nhìu vì đã chúc mừng sinh nhật Sơn
Thông cảm,tớ vốn quen đơn giản,gọn nhẹ,tiết kiệm rùi nên có thể ko tổ chức.Còn nếu tổ chức thì có thể là thứ 3,để xem tình hình thía nào đã

mai h2 thách đấu a2 đá bóng kìa nhầu không
đc đấy đủ quân ko mà nhoi thế bốp và quân cò bên này rồi h2 đá làm sao
đá bóng hả lúc nào ??? từ mai tao nghỉ học roài
thằng này ở đâu bon chen thế ko có chỗ cho mày đâu.bốp dylan là tiền đạo duy nhất rồi

Long SH là hậu vệ nhé:))
Ku super..ra chỗ khác..cấm nhoi linh tinh..
Hiếu Best..Chu Future...Sơn 82...ĐMinh cào cào àh?...

tisAvie của Duy nhìn bắt mắt nhảy, anh Long Bách ăn nói cẩn thận ko thì đừng co smaf trách tui đấy

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên