A2 đồng chí hội (mới)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hôm nay ngày j` mà sh*t quá , ức chế khó tả , chẳng làm được cái j` trọn vẹn , lung tung lộn xộn khó chịu thế !!!!!!

7h30 à , mai có thể mình đến muộn , đừng ai gọi điện tới nhà hỏi Duy đi chưa là phiền phức lắm đấy , thế nhé , cám ơn các bạn nhiều :D ( dù biết chắc sẽ chẳng có ai gọi đâu :)) )

Nguyễn Thế Duy đã viết:
hôm nay ngày j` mà sh*t quá , ức chế khó tả , chẳng làm được cái j` trọn vẹn , lung tung lộn xộn khó chịu thế !!!!!!
thằng chóa duy sg bỏ mẹ còn nói gì nữa nghe mày kể tao chỉ mún = 1/2 thôi =P~
sao hôm nay hao lởm thế nhỉ mãi từ 6h đến bây h mới vào đc?con nga lại bảo tại fpt8-}

Mai cha rbits làm ăn thế nào nhẩy ???? Nhảy sạp, nghĩ cũng tếu ghê ha :)) nháy lung tung bèng lên có khi lại hay ^^

Nguyễn Việt Hiếu đã viết:
thằng chóa duy sg bỏ mẹ còn nói gì nữa nghe mày kể tao chỉ mún = 1/2 thôi =P~
sao hôm nay hao lởm thế nhỉ mãi từ 6h đến bây h mới vào đc?con nga lại bảo tại fpt8-}
thế thì đi học bổ túc đi !! :))

Trịnh Thanh Hà đã viết:
Mai cha rbits làm ăn thế nào nhẩy ???? Nhảy sạp, nghĩ cũng tếu ghê ha :)) nháy lung tung bèng lên có khi lại hay ^^
mai hẹn 7h30 chắc 8h mới đủ mất,11h mà ol như đúng rồi thế này
tập gần 2h,đến 10h tổng duyệt ko hỉu như nào đây

sang nhà quân có tập cũng được, mình đến có làm được gì đâu có khi bị bắt mua nuớc
sáng mai 8h gọi cho tao nhé, có gì qua đón tao :)) :))
bốp

Nguyễn Thế Duy đã viết:
thử phát xem có linh nghiệm ko nào :D
hôm nay 6 toán 7 văn cộng lại đúng bằng 13 , vãi thật :)) !!

nhiều thế gấp tao 6,5 lần, văn với cả toán công lại được có 2 :(( :((

bốp

mai ktra Kỹ 15' thì chết luôn ,bà này nghe đồn rắn lắm chưa biết thế nào, chắc phải đi học thôi !! chào các bạn tớ đi học đây !! :D

:)) chỉ sợ bà ý lại gần mà tao ko dám liều chiến , bà ý phật lòng lại chiến tao thôi , sợ lắm , nh mà nói thế thôi chứ cũng chẳng học đâu , có học cũng chẳng vào đầu , thà làm như Bob có phải là sướng hơn ko :)) !!

11a2 làm j` hôm đan mạch thía :(
9a1 <~~ bị bắt hát cải lương :((

nhảy sạp j thế?nghe hay đấy!!!nhớ chụp ảnh nhé...ý tao là chuph hội đan mạch ý..có e nào xinh ko thử fát nhỉ..

----------

nông lớn nông bé, nông to, nông nhỏ, nông trai, nông gái tập trung ở Ams 7h30'
chết thật....khổ thân bố thằng Ninh...hôm qua bố mày hắt xì kinh lắm àh?Cả nhà lại lo xốt vó tìm thuốc cảm đúng ko?[-x[-x
Bố mày đến Ams để nhảy sạp cùng lớp mình àh?:))

----------

thằng Hiếu ngu thế?Fổ biến rộng wá nên bọn nó biết hết lại sửa rồi...:(ko post 2 bài đc nữa kể cả có trích dẫn như ý kiến của tao..trích dẫn nó nhét vào dưới fần mình vừa post!!Đểu thật!!!

Chỉnh sửa lần cuối:
phóng xe trong mưa để về nhà thế mà về đến nơi còn bị ca cẩm là về muộn , đang sướng được tí thì về nhà tụt hết cảm xúc xừ nó rồi , chờ đợi tối nay thôi !!
Hôm nay là một ngày ....... hay ho :)) !!

Chỉnh sửa lần cuối:
con mụ kỹ chơi rất đc
sắp có bài nhận biết phân hóa học hay j đấy,chắc lại gọi lên bảng để ngửi

Hình như Kĩ tao làm đúng :D ^^
Nhưng mà con Linh bảo Kĩ 10 thì học xong đi mà bón phân :((

quên mất ,chúng ta biểu diễn cho Thái tử Đan Mạch xem đấy :)) ,ko bít anh ý có đẹp zai ko :D ,nhg thể loại Thái tử chắc trên 40 roài :)) ,anh này chắc vợ con đề huề rồi ,nếu bạn nào rắp tâm bắn sẻ thì chọn con anh ý ý :D :)) :)) :)) :)) :)) :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên