A2 đồng chí hội (mới)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Úi xời ơi, bây giờ em mới thấy đau chân các anh các chị ơi :( không phải đau chỗ gãy đâu :D đau gót chân, mũi chân với mỏi đầu gối .. sao lúc nhảy sạp không thấy gì thế nhẩy ???? Ko bít nam bít em nhảy sạp có kêu ca gì không nhỉ ... He he công nhận Sếp Ngọc giỏi thật, có buổi sáng mà cũng dạy được cái lũ bọn em nhảy ké ké, mai bùng tiết tập nhảy đi anh em ơi

a.quên chuyện này nữa ,nếu hôm đấy mà cái bà kia bắt phải trang điểm thì để bạn trang điểm cho ,bà ý nói là :"cô có bộ phận trang điểm cho các con" cẩn thận ko lại mắt xanh ,môi đỏ ,phấn trắng bóc ,má hồng giống yêu tinh :)) :)) :)) :)) ,hay có cái thể loại đấy lắm ,trông giống nhà quê lên tỉnh thì thôi roài :D :D

Tao,nhân danh 1 trong 2 phó bí thư,Chỉ định Nam béo nhẩy sạp(đúng chính tả ko nhỉ???) thay tao
>:) >:) >:) :D :D :D

thằng này là thằng Đức đúng ko , lạm dụng quyền hành quá :)) :)) mà chữ ký ý :)) FC nhiều thế chịu sao nổi :)) :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Trả đồ thuê xong về đến nhà thì cũng ướt sạch.

Tình hình Đan Mạch coi như xong một nửa (dù chỉ được báo trước 1 ngày và tập sạp 3 tiếng +_+). Bích Ngọc định sắp 3 buổi tập nữa, tiết Anh ngày mai, sáng thứ 6, sáng thứ 7. Còn sáng CN nghỉ ngơi lấy sức chiều tổng duyệt lần cuối. Cần 4 đứa con trai, xung phong đi các bạn! :D

Lần sau sẽ chuẩn bị một rổ kim băng cho bọn múa kẹp váy o_O, một thúng dầu cho con Hà xoa chân, một thùng food cho bọn đập sạp :D

-

Mai xin mấy phút Văn nói chuyện làm giao lưu của lớp mình luôn nhé!

Chỉnh sửa lần cuối:
đú theo bốp hehe
ỷ thiên hay quá,triệu mẫn xinh nhỉ anh em;)
Mai xin mấy phút Văn nói chuyện làm giao lưu của lớp mình luôn nhé!
nói qua ở đây xem nào

nhảy với nhảy với :D có cần lắc nữa ko để chuẩn bị luôn thể :D

bieu dien cho ca thai tu Dan Mach co a
ghe gom nhay
cac em an mac dung ban sac dan toc de thu hut anh ay biet dau lai duoc lam thai tu pho

thế chỉ có thái tử , ko có công chúa tới xem à :( !!?

gái lớp mình:D cố lọt vào mắt thái tử để làm công chúa nhé(đúng ko nhỉ)

Chỉnh sửa lần cuối:
làm vợ lẽ chán lắm , về hoàng cung mà chôn vùi tuổi xuân à :D , đời sống bây giờ văn minh hiện đại một vợ một chồng ; 2 con là đủ rồi :)) !!

Chỉnh sửa lần cuối:
cho tớ nhảy sạp với...thứ 2 tuần sau nghỉ!!!thoải mái lắm hehe..

tao nhảy vơi :D
TO VIET HIẾU : :D hehe tao thấy TVK lấy TM là quá đúng :D , chu chỉ nhược vẫn có cái gì đó ngu ngốc :-<

ờ , anh em làm quả break dance trên sạp :D
Bây giờ nhìn lại mới thấy may mắn thay , ko cần đấu tranh j` mà bài 555 vẫn về tay anh , số đẹp vãi :))

Chỉnh sửa lần cuối:
may` phát biểu linh tinh rồi duy ah :)) xem lại xem :))

----------

Trần Vũ Thùy Trang đã viết:
11a2 làm j` hôm đan mạch thía :(
9a1 <~~ bị bắt hát cải lương :((
em này có môi trông :x ghê ta :)) lips ice ha em :)) < ice hay eye ???? :O >

Chỉnh sửa lần cuối:
Phạm Quang Minh đã viết:
tao nhảy vơi :D
TO VIET HIẾU : :D hehe tao thấy TVK lấy TM là quá đúng :D , chu chỉ nhược vẫn có cái gì đó ngu ngốc :-<
đúng rồi..TM xinh lắm..lúc đầu hơi thối thối...láo láo 1 tí nhưng mà về sau tốt lắm...con CCN thì lúc đầu tốt...về sau khốn nạn lắm..lấy 1 thằng cũng khốn nạn(con của Tống Viễn Kiều) và luyện đc Cửu Âm Chân Kinh nữa..[-x

Người đầu tiên post bài vào sáng ngày hôm nay :)) !!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên