A2 đồng chí hội (mới)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hơ` Hờ , thấy nửa thật nửa đùa chả biết đâu mà lần 8-| . Còn 2 ngày nữa là sung sướng ngắm Shin rồi :x :x :)) :p.

Chúc cả nhà thi tốt, chép bài tốt, hỏi bài tốt B-)

hôm nay bọn mày cảm ơn mẹ tao nhé, đáng lẽ là tạ dung nhưng mà mẹ tao đã giải đen cho các bạn :)) :))

anh tao bảo câu prevent sửa bằng cách bỏ trống :)) :) :))

chúc mừng là anh mày đã sai :)) :))

Ms KH vừa bảo sửa thành preventable :)) :) :))

Nhưng điểm năm nay cao , có 9 :), kỉu này ứ cộng điểm nữa roài :))

Chỉnh sửa lần cuối:
tởm thật >_< ngày xưa thèm muốn những điểm 7-8-9, bây giờ điểm nào dưới 90 là méo mặt! Math không được 100, dù là 92 hay 97 cũng kêu ầm ý :)) nực cười thật :))

Ôi hôm nay là một ngày cực vui của tớ, vì là em tớ khỏi ốm, nó ra viện rồi, không sao hết, làm lí khá ổn, quyết định một việc trọng đại , và gặp bạn hiền :))

Phạm Hà Chi đã viết:
chúc mừng là anh mày đã sai :)) :))

Ms KH vừa bảo sửa thành preventable :)) :) :))

Nhưng điểm năm nay cao , có 9 :), kỉu này ứ cộng điểm nữa roài :))

đúng là hl, đếch hiểu sao có thể sửa được như thế, không phục một tý nào, mà bà này toàn thế hãm chết đi được

chúc mừng em bp khỏi bệnh trông xinh vãi

còn 2 môn nữa có lên anh em

khoe chữ ký tập 2

ko sao câu đấy 1/8 mà :)) :))

hôm nay tớ bị bắt nạt :(( :-s, đánh 2 cái khóa xe mất 80k :), tưởng rẻ, về kể bị mẹ và anh chửi sao mày ngu thế :):))

khỉ!

kaka và Gunner hai gosu mới xh ở bộ môn star :)) :))

nhg mà thấy nó chán chán kiểu gì

hôm nay vui vl

đầu tiên trên đường đến trường em ăn hai quả roi, còn lại phần trên của nó, kaka đèo em, em định ném vào đứa nào xấu xấu, tự nhiên thấy bác trọng nhà mình, em vận nội công em bắn :" DM Mày" giữa cổ bạn trọng , đỏ lừ luôn cổ bạn ý cù, đến quả rót thứ hai đang tìm con nào tự nhiên thấy bác huy đi bộ làm luôn một phát vào đít lành vãi

trước giò thi thì mẹ đến hay vãi, thấy bảo bắt một tay như tuyển thủ bóng rồ mọi người lác hết cả mắt
thi xong đi bắn hl, mình đang bực , bắn toàn cả đồng đội chết hết rồi còn mình em sống bắn với 5,6 thằng đội bạn nhưng lần nào cũng giết được 3,4 thắng

rồi lần gàn như đầu tiên mình với kaka đánh star thắng mới sợ chứ

đi ăn 7 thănggf chả thằng chó nào có tiền lại nợ

đi về thì lại gặp trong huy và hai người lại bi em phi một hpats nữa lành vãi, rồi diễn màn hổ báo giữa đường phố

vui vl

Chỉnh sửa lần cuối:
hôm nay hổ báo trên đường ai cũng nhìn ngại quá
ông trọng với huy băm bổ đạp xe đạp bôgnx từ đâu con dream của long con với dylan của em lao lên ép sát bẹp dí nó vào chết cười
ah còn ăn sữa chua nữa chứ

Chỉnh sửa lần cuối:
may hnay có bang chủ quẩy ko thì xác định rồi:D
ngày mai me bang chủ cứ đến thế này là mừng lắm lắm:X giải đen vãi soai`:D

mk , tuần sau tao bắt đầu thi mà chúng mày đã thi gần xong rồi là thế nào :(

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên