A2 đồng chí hội (mới)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hnay làm bài hl quá chán ko chịu được, mưa khó chịu thật, còn đề cương sinh với soạn văn nữa, fê lòi mắt!!
Ah` Long soài oánh lộn bị vỡ xương đầu gối hnao` anh em đến nhà nó thăm cái đi khổ vl` !!

----------

ah` nhầm xương cổ chân..
chúc mừng bài 1222 của tớ ^O^ !!

Chỉnh sửa lần cuối:
kaka mai đi xem phim ko ? Chắn quá , đi với hội Ngọc Huyền nhưng tình hình là ít giai quá :D

ừ mai chắc đi xem fim nhg phải rủ người đi cùng đã;)

:)) Rồi , hiểu rồi , rủ càng đông càng vui
Mai chúng nó rủ đi rạp miws ở vincom nhưng mà tình hình là giá vé hấp dẫn lắm "có" 50k thôi :)) Mua nước với bắp rang cũng đắt lòi mắt :(( Dân chủ đi cho tiết kiệm:D

Ở nhà xem MU-Chelsea cho lành !!
Hôm nay tốn công dậy sớm vãi,lần sau ko công tâm nữa,khổ lắm..Để mặc đời trôi đâu thì đi!!

cố gắng đến bài 1234 :)) mai fim xong đi đâu thác loạn đi về nhà Hiển ấy :D!! Để phòng cho tao :D

đi đâu cũng được , từ giờ là tớ bận lắm đấy, các bạn phải biết quý trọng phút giây cạnh tớ, mai là tớ đến giờ xem hết fim rồi té, khổ, bà con thông cảm, công việc chất cao như núi, dành cho mỗi nhóm chút ít thời gian vàng ngọc của tớ là tốt lắm rồi. Thế nhé

Kí tên : Đóng dấu

Công nhận mấy ngày nghỉ bận rộn thật:)
Kế hoạch đi chơi cứ gọi là chất cao như núi:D
Trời hôm nay mát thế , được đi ra biển thì vãi phê>:)

Hãy yêu nhau đi khi rừng thay lá. Hãy yêu nhau đi dòng nước có trôi xa...:* :x

:(( Bố mẹ về quê hết rồi .... chả hiểu sao dạo này ở nhà một mình cứ gai gai người ..... :-S

Các bạn đi đâu nhớ rủ tớ nhé ;;) home alone chán nhắm :D

Sao các bạn dậy muộn thế??

có em dậy đây chị hà ơi tí em gọi con vợ chị đến cho đỡ buồn

ngủ nhiều quá mắt híp tịt lại cả rồi ...

em là bốp đây

có ai tìm đựoc mp3 của em thì lên tiếng cái nhỉ, em hôm ý thi ngồi trong giờ nghe mp3 chả hiểu sao thi xong mất luôn, đang phải trốn ở trên bà không bố biết thì hãm

Hình như hôm thi hóa xong có cái mp3 đứa nào để quên Đinh Phương cầm hay sao ý..
Ko phải bang chủ đừng giết em! :D :D

thế là hết Mu thua Chel 3-0 0 còn j` để nói !! tuyệt đối !!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên