A2 đồng chí hội (mới)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
chẹp các bạn pót bài nhạt quá ơ ...

nghỉ nốt ngày mai lại đi học roài :-s

hà này mai t qua nhà mày chép Văn đc ko? Có j nt cho t bít nhé ;):D

Chép văn đã dài vcd lại còn chép sinh :(( :((
Dm mấy đứa đi chơi ko rủ tao (mặc dù rủ cũng ko đi dc :)) )

Ah,lớp Trung có 1 đứa dc gọi với bí danh là Nông ,thật bó tay,ninh nhẩy :)) :))

các bạn tốt chứ tớ cũng tốt các bạn cũng tốt chúng ta đều tốt

chết văn cười =)) :)) ôi giời ơi là lớp mình ơi =)) :)) đọc topic lớp mình rất là luyện critical và logical thinking =)) :))

chết cười văn chứ chết văn rồi cười là sao không hiểu thế này để cả lớp chuẩn bị cho SAT ý mà nói chung là đã tìm được mp3 rất quan tâm đến sự ủng hộ của các đồng chí, đồng bào đã quan tâm đến gia đình chúng ta, có gì không phải xin thứ lỗi

10h48', đang nhà Hà, dạo này đi đâu hết chả thấy ai pót bài,đợi đến 23/5 tớ cho quả pót hoành tráng như năm ngoái ;;) :D

lâu lâu ko vào ( hao bị điên hoài) chả hiẻu nói gì :))

----------

chiều tớ đi xem fim

còn này câu bài kinh, hi hi anh l trông tạm được :))

Chỉnh sửa lần cuối:
ah vhieu :D tối 31/5 10h tao đến nhà mày anh em ps nhá :)) hehe chelsea tái đấu man :))

----------

xong, thôi , để 2/6 đặt sân , để tao còn nghỉ ngơi chứ :D tuyển thủ đỉnh cao làm sao về đá ngay đc :D phải dưỡng sức :p :) :D , anh em chiến ps rồi tính sau :D

Chỉnh sửa lần cuối:
tao cà cả trường bóng 20 nhà tao tao chấp 1 trái :)) :))

Phạm Quang Minh đã viết:
ah vhieu :D tối 31/5 10h tao đến nhà mày anh em ps nhá :)) hehe chelsea tái đấu man :))

----------

xong, thôi , để 2/6 đặt sân , để tao còn nghỉ ngơi chứ :D tuyển thủ đỉnh cao làm sao về đá ngay đc :D phải dưỡng sức :p :) :D , anh em chiến ps rồi tính sau :D

Thằng cu đá Man ah,dek nhớ
Hè lại cắm nhà con Ngân đê cu ơi :)) :))

Dm thằng Long béo gãy chân gần giữa mà dek ai biết,hôm qua mới thấy cái off của con Lu

chết cười văn chứ chết văn rồi cười là sao không hiểu thế này để cả lớp chuẩn bị cho SAT ý mà nói chung là đã tìm được mp3 rất quan tâm đến sự ủng hộ của các đồng chí, đồng bào đã quan tâm đến gia đình chúng ta, có gì không phải xin thứ lỗi

Chả hiểu hơ hơ hơ

1/6 tớ đi xe lăn đến cổ vũ các bạn đá bóng, mà làm trọng tài luôn cho máu :

----------

Tao biết Long béo gãy chân lâu roài :D

chết cười văn chứ chết văn rồi cười là sao không hiểu

ngu văn si, kiểu kiểu đấy.............

----------

còn này câu bài kinh, hi hi anh l trông tạm được

tao phải được cộng 10 điểm chất lượng cho cái bài post chất lượng và đường link chất lượng đấy thì có B-)

Được là được thế nào, tiền bối đáng kính của tao ............

----------

http://hn-ams.org/forum/showthread.php?t=31318&page=16 lai. phát

nghe kiếp bán độ của Duy Mạnh choáng quá quẩy ko để đâu cho hết !! :))
Bao h` thì có kiếp tham nhũng dạng Bùi Tiến Dũng nhỉ !!? :-?
"Những Đảng viên trong sạch là những Đảng viên chưa bị phát hiện" hqua nghe được câu này vãi :)) !!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên