A2 đồng chí hội (mới)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
úi zo`i , cả nga`y kia nữa cũng xác định ý chứ , quả này cứ gọi là lên tiên , ặc ặc :))
Kêu gọi đồng bào phồng 1 đến sớm để kê bàn nhá !!! :)) Mà hình như là 3 rưỡi mới thi mà . Lạy giời hôm nay ko phải là cái thể loại cô hôm qua , ko thì chít [-o<
P/S: Huyền :)

Chỉnh sửa lần cuối:
đầu xuôi đuôi lọt [-o<

Bà ví lông gà vàng như vườn cải, ông ví mặt trời như lời mối lái, ai ví tình yêu như trò nghịch dại.......................

hix
bài độc thoại của NPH gì đấy hay vãi hàng:))
li kì hấp dẫn thế
nhưng sao ra ngoài lâu thế mà ko có ai nói gì:-/
mà sao đi thi mà ko biết mấy h xong?
mai thi Lý
cố lên :p
Tùng Linh:sao cứ nanananana...là gì:-/

ông cứ nhoi hôm nay làm anh được tầm 9,

team a2 thắng team h2 hl

nananana, tập xác định thật rồi. Lý w hóa coi như kết tủa, lý may ra còn đỡ đc, hóa thì chịu, ko bay hơi đc :(( thôi ko sao, nana đời vẫn đẹp :X nanana hôm nay bài trọng âm với lại cái rì rì có Đàm Minh và cái kim từ điển, hay chết mất , nanana ... Lạy trời ngay mai giám thị vui vẻ trẻ khỏe [-o<
Chít: nananana là 1 cái rì đấy ko biết nói thế nào,:D , có cái bài rì bọn trẻ kon nó hát ấy có mấy cái đấy :D nanana

Chỉnh sửa lần cuối:
anh tao bảo câu prevent sửa bằng cách bỏ trống :)) :) :))

hix
bài độc thoại của NPH gì đấy hay vãi hàng
li kì hấp dẫn thế
nhưng sao ra ngoài lâu thế mà ko có ai nói gì

có gì bảo em bị táo bón, mà cũng có lâu đâu, đứa nào nghe xong truyền thuyết cũng há hốc mồm bảo đi nhanh thế mà

mà bố bon chen vừa thôi, bị bồ đá sang đây kiếm em nào hả ? hay làm quả tình cũ không rủ cũng tới đây ?? hô hô

chít lượn lờ đây tìm em nào, ly tl , vân tây là tp đấy

Oài, còn 3 ngày nữa toàn môn củ bựa mệt tshsvl !!:(

hôm nay ngày không tốtc của em nên tất cả những ai ở phòng em thì xác định đi là đen theo đi :))

đùa bang chủ đi giải hạn đi, tí trước khi thi đốt vía là lành đấy:))

khoe chứ ký :)), thôi em thì xác đinh hôm nay đen rồi :))

ông ơi có bài đứa bé hay vl

Chỉnh sửa lần cuối:
Chiều nay ko biết làm ăn thế nào nhỉ :-?
đang ôn Lí, vớt vát được cái gì thì vớt vậy :)|

thi xong đi chơi cái

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên