A2 đồng chí hội (mới)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hôm nay sinh nhật bạn Bảo Ngọc 100kg thì phải., vào chúc mừng sinh nhật bạn ấy phát.

keke 1 tháng nữa là về :D anh em đi đá bóng cái nhỉ :)) hehe bên này stamina lên kinh lắm , các chú tập gym ở nhà đi là vừa, sang đây mới thấy bọn nó khỏe như chó :D
ah hôm trước h thể dục bên này , chạy 2.4 km 9'10'' vãi đạn , thế mà có thứ 2 :D :D

Thằng này lung lạc tinh thần anh em à [-x

Thi văn chết nhục.Té về sớn học luôn :D
Cmsn bn <:p <:p <:p

Đề sai? uh thì đề sai thật
Cô thà coi như chiếc lá bay
Thầy thà coi như là hạt bụi
Bài thà coi như hơi rượu say.
.................

hehehe vui là vui vãi tè

hôm nay trc h thi bị mẹ đuổi, đi lòng vòng mãi, thảo nào đến thi như chết rồi í :))

chẹp chẹp, chả bít lói j nữa.... đòi là ló bon chen... khắc phục thoaiii
hnay bịa tròn 8trang giấy:>, tao là tao phục tao lăn quay xuống đất bọn mày ơ...:)) :)) :))
chắc tầm 5 6 /:) :D vãi cười, vãi pee

Kí tên: ớ ờ ơ là ơ ơ ơ.....

Chỉnh sửa lần cuối:
ơ ờ ớ ơ hi vọng trên năm dưới 10

quên không kí tên : đã kí

Chỉnh sửa lần cuối:
dm làm bài như cứt ý, chả được cái gì cả, bốc phết được 2 tr nửa trừ chép đề và chép thơ được 1,5 tr, đọc một câu gt một câu còn đâu chả làm được gì cả

con vẹo giám thị hôm nay cứ lườm lườm mình, về sau xuống chỗ mình, mình lườm lại, thỏai mái cứ gọi là ớ ơ....:))

sign: cấp trên đã phê duyệt. Cộp !

hôm nay tủ đè cho bẹo dí , nghe phong phanh bọn nó bảo cái đề này là đề phụ do chính cô Nam nhà ta ra ạ , còn đề chính đã bái bai :))

đen như chó í đã lệch tủ rồi còn bị lên bàn 1

làm vừa tròn 1 tờ đúp
mấy điểm đây

Tủ đè chết tươi roài 8-}, còn gì nói nữa đây, cứ chờ nhận bài rồi chúng ta lại cùng cười như hôm nay ngồi nhận đề, iem lại là đứa nhận đề đầu tiên <--- xác định rõ ràng ngay từ lúc cầm đề. Hehe...

Dù sao cũng qua rồi, thôi, chúc bà con thi tốt mấy môn nữa. Thấy các lớp khác thi xong mấy môn phụ rồi, trong khi sau khi thi tập trung xong, mình còn phải thi KT, GDCD, TD, và... kiểm tra Văn 2 tiết, hehe, đời cứ gọi là :)):)):)) chỉ biết nhìn nhau mà cười :)):)):))

nanana, hôm nay nam cao ko học đến nửa chữ :"> vẫn bịa như đúng rồi ý :D
thi xong, Ly với em định đi uống nc, nhưng muh ly hỏi :" Còn xiền ko con" iem lắc đầu. Hỏi lại Ly nói 500 mẹ cũng ko có. Tình ko có, tiền ko có , nhục vật ạ :((
đi vay mượn khắp nơi chẳng nhân nào có :(( gọi điện khắp nơi chẳng gặp ai :(( quay về trg gặp Sơn nhà mình, uầy cứ gọi là sáng chói mắt :(( what a boy :(( gặp bạn ấy thật là đúng đắn :(( nananana Sơn đúng là ánh sáng đời tớ, nananana :(( :X:X:X what a story

hế hế,
Thật là may, chúng ta biết trước đề

Thật là xui, đề bị lộ nên đề phụ được xét duyệt

THật là may, theo giác quan thứ sáu của tao là hôm nay đổi đề. để stt cả sáng dek đứa nào tin, tao nghe lời linh cảm học NC may quá được câu 2d?,

Thật là xui, đến câu 8 điểm thì bí , fao ko có, thơ ko thuộc, phải xin đi VS ra ngoài

Thật là may quá đúng lúc lão bảo vệ đang bận, em luồn lên K. Đ kiếm được hai quyển sách văn mẫu.

Thật là xui, đến lúc ra thanh toán fat' hiện hôm nay đi thi ko mang tiền

Thật là may quay ra hàng phôt vay được tiền chú béo, foto xong vứt sách dưới đấy rồi chạy vào

Thật là xui không chịu được lúc đấy bác BV đã xong công việc hỏi mình đi đâu thế, ông định giữ mình lại khám người hay sao í.

Thật là may mình chạy nhanh , trả lời vớ vẩn rồi té gọn nên ko sao,

Lên gác hộc tốc làm bài,

Thật là xui ,đến lúc hơn 2h hỏi Phượng là còn bao lâu nó bảo mình" 2h10 rồi còn 20' nữa"
, mà lúc đấy chưa ra đâu vào đâu mới viết hơn nửa bài.

Thật là may mình cắt xén vẫn kịp viết cái kết luận., hí hửng tưởng làm vừa tròn thời gian nộp bài đi ra ngoài.

Thật là xui, ra ngoài chờ mãi không thấy chuông phát hiên j ra làm bài đến 3h mới phải nộp.

.................

đau hơn chó cắn
.................

cười phớ lớ
............

cái này người ta gọi là không đau vì quá đau
.................

thế này mới biết cái gì gọi là trong cái rủi có cái may trong cái may có cái rủi :))

----------

Kí tên: Tớ

Chỉnh sửa lần cuối:
Nghe như chuyện cổ tích ý, thật ko thể tin nổi mà vẫn tin. Đúng là tâm đắc cái câu: trong cái rủi có cái may, trong cái may có cái rủi :)):)):)).

Nhận cái đề, đầu tớ một mỗi câu :"đ** thế hãm hơn"
Thế mà lúc ngồi làm lại thấy bùn cười quá.:)) Cả chủ nhật ngổi chuẩn bị, h lại bị đè cho gần chít, may mà có võ, đỡ tủ bằng "Hàng Long Thập Bát Chưởng":))

các cậu kém thế.....tớ làm xong sớm 60 phút...thành quả được 3 trang rưỡi.....:)).......

ôi thôi, ngày mới roài :)) ngồi đấy mà bàn tán, các bẹn bàn kế hoạch tác chiến cho Ly , Hóa đê

chứ lại như hum qua thì về quê chăn dê cả lũ >:) :))

đề nghị chìu nay đến sớm kê mấy cái bàn cuối ra góc tối ( chỗ gần hành lang) tao nghĩ ko ai care đâu :D :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên