$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Re: $$$ A1 vô đối here ! Bling Bling $$$

các bạn ơi tớ mới kiếm đc thông tin về 2 hotboys aust nè :x

đây là ca sĩ Michael Hutchence nhưng chú này chết rồi :-s chắc ko dùng đc :-s

còn đây là Eric Bana - a famous actor :D (famous mà mình chưa nghe tên bao h =))) born in Melbourne :D

còn songs thì có mấy bài cũng lạ hoắc nhưng hình như rất đc ưa chuộng bên í :-??
1 là "Down under" của Men at work
2 là Great Southern Land by Ice house
band thì có Ganggajang :-?? :-s

Chỉnh sửa lần cuối:

ÚC :x Kangaroo :x Koala :x
Zai á :"> Tớ còn search được nhiều nữa cơ ;))
Nhớ anh người yêu Phoebe mà là quái vật trong PHÉP THUẬT ( Charmed) ko ;)) Người úc đấy hí hí hí :x Nhưng có vợ rồi :"> :)) Nản :)) mấy anh khác để post ảnh tí nữa :">

Có vài trang hơi hay ho, mọi ng` xem thử: ( Đừng cười Trư :"> )
http://www.cyborlink.com/besite/australia.htm
http://trangque.vnweblogs.com/print/2405/37131
Có slang nè :D
http://www.koalanet.com.au/australian-slang.html
È, tí sửa thêm vậy, bh măm măm đã :"> VỪa nãy tìm được để đâu ko bít :">

Chỉnh sửa lần cuối:

slang tớ cũng kím đc một ít nhưng chẳng hiểu gì cả =))
chú trên kia là Cole ba-tha-dơ hả ;))
êu, tớ nghĩ phải chọn slangs nào tiêu biểu mà teen hay xài í, kiểu fair dinkum ế ;))

Chỉnh sửa lần cuối:

Chết rồi Thư ơi :(( bắt đền :(( tớ chết anh Michael Hutchence rồi :")
Btw, really nice ava and signature :x

hic hic oan quá oan quá , tớ thề là tớ chắc cú 100% tiên tiến rồi nên mới kệ đời như thế ,ai ngờ mình lại suýt soát 8 phẩy T___T làm mình vật lộn trên đấy , có học j đâu :(:)(:)(( ai mà ngờ đc thi xong hết rồi lại còn phải học bài chứ :(:( nếu ko thì đã ko thê thảm như hôm nay , nói chung cũng may T___T_T_____T còn bịa đc tí :">:"> Xời , chú Vi hôm nay sứong nhẩy , tự dưng lên chức hotboy =))=))=))

@ Vũ Linh: chú Hutchence chết rồi :-s

" quái vật " em trư post đẹp trai hết xảy :x:x:x:x =))=))=))=)) nói thế chắc ai cũng thik quái vật mất =))

nghe cái vụ Australia này có vẻ hay đấy. tiếc ko ở nhà để làm cùng với lớp :))

CHán Điềm lắm nhé >:p Hức, sao ko về sớm đóng góp hả [-x phí cả 1 nhân tài hehe :(( :D:D
Thôi ở đấy mà chơi cho sướng đi >:p A1 ở nhà vất vả lắm đây ;))

Này post ảnh mí anh đẹp zai lên đây làm j` trong khi mình phải tự đóng hả Trư ơi?

:(( này mợi người ơi, cái Phan My nó bảo cái anh người Úc đóng người sói trong X-Men Evolution í, anh í đẹp zai hết sảy :x :x :x anh í được bình chọn là 1 trong 5 ng` đẹp zai nhất thế giới năm nào í :x nhưng mà chính vì lí do đó mà em My nhà ta xuýt xoa về vụ để Vy đóng họt boi =)) chết cười :)) hay cho thằng Mông đóng nhẩy :-? chỉ sợ thằng này đóng ko zui lắm thoy :-<

----------

mà kịch bản thì :(( tại muốn cho nó cười thì khác mình lắm, tại người nc ngoài sợ cười khác mình :( khó quá :(( mà dạo này còn đang bận bịu nữa chứ :(( mẹ bắt học nhiều thứ quá :( cứ tưởng thi xong HK 1 là xong hết rồi :(

có j đâu , mấy cái khoản lố lố mình cứ viết trc đi , xong tham khảo mấy đứa đi nc ngoài về , ko thì PM hỏi cả thằng điềm luôn , xem thế có đc ko . Còn vụ chọn hotboy , lố thì chắc ép nó cũng đc thôi , chỉ sợ thằng Nhọt Mông nhất quyết ko chịu đóng thôi :|:|:| nó ko hứng thú với mấy cái vụ này :-<:-<

ui joi,cái này thì tự nguyện là chính thôi chứ bắt ép thế nào đc 8-} mà tớ thấy cho Vi đóng là hợp òi ;)) còn Nhọt Mông thì tùy nó thôi.......hotboy chính hiệu (hồi cấp 2 thôi nhớ ;)) ) nhưng mà bi h đóng thôi mà......cái loại nó thì còn lâu mới tham ja :))
Tình hình là mình cũng fai bắt đầu fan công công việc cho rõ rang cụ thể đi nhờ ........em cũng hok bik mình thuôc ban nào nữa 8-} trong khi tối qua các bạn đã conf xong hết òi :(( hiz hiz......mà căn bản nghề của em là finance :D em muốn vào ban đấy để cơ hội thực tập luôn ah :)) hí hí
Còn về fan kịch bản thì Điềm cũng fai tham ja viết nữa đấy nhớ ;)) (các bạn có nhớ định luật bảo toàn.......ví dụ của Đứt hok) =)) :))

uôi thía là hôm nay phân công hết rồi nhớ ;)) làm việc đi ;))
(cá nhân tớ thấy thằng Vi đóng vai thổ dân hợp hơn T_T)

chẹp , thế là ko còn vai nào cho mình nữa à :(:(:( buồn thế nhờ :(:(:( :-<:-<:-<

:(( yahoo messeger hỏng rồi :(( có bạn nào cho mình biết là nếu cứ sign in là nó mất hút luôn là sao ko :(( làm sao h :(( cứu với =(( thế này sao sống được =(( mà down về bản khác cũng ko được :((

----------

các bạn ơi giúp với :(( ko thì làm sao bàn bạc bây giờ :(( có nên cài đặt lại máy ko các bạn :( nếu cài lại thì mất khoảng bao lâu :(

----------

các bạn ơi giúp với :(( ko thì làm sao bàn bạc bây giờ :(( có nên cài đặt lại máy ko các bạn :( nếu cài lại thì mất khoảng bao lâu :(

----------

Chán thằng Mông, chả có tinh thần tập thể gì cả [-x
Em ĐMy thích làm gì :x còn chân BGK mà, sẽ cho tất cả thử vai rồi chọn ai hợp nhất :p đạt nhất :p
Vì số lượng diễn viên có hạn mà :( >:-D< Mình vui vẻ với nhau là chính :p :x

xời , tớ thì làm j tớ cũng nhận :)):)) chẳng cần là BGK đâu , vai j nhỏ cũng đc :)) miễn là có tí đóng góp :D :D:D chứ ko làm j thừa thãi khó chịu lắm :">:">

;)) Thế làm 1 trong 7 miss bị noại vậy :"> hihi :p
Hay bạn thích vào ban đạo cụ ko ;)) :x

Back
Bên trên