$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Re: $$$ A1 vô đối here ! Bling Bling $$$

cho tớ làm diễn viên :) cho tớ làm mẹ thằng hotboy đấy :))
Kịch bản hay đấy, nhưng thuộc lĩnh vực nào? Du lịch hay văn hóa.? Phải nhớ là văn hóa bọn Việt Đức nó xí rùi ;))

èo, mình làm chung í, cho nó máu, chả cần lĩnh vực nào sất :)) mà cái bọn Việt Đức kịch bản của nó nghe có vẻ trong sáng, chả như bọn mình :">

e hèm, hum qua giờ Nuyến, mình và Trư ngồi bàn kịch bản, nhờ dịch vụ chuyển phát nhanh của Vy :)) và kịch bản bọn tớ nghĩ thử là: có 1 thằng hoàng tử úc, kén vợ VN, rồi sau đó là tổ chức thi tuyển kiểu teen :D rồi nội dung thi chính là về văn hóa Úc :D
đấy, sơ qua ý tưởng là thế :D các bạn thêm vào mấy cái vui vui cho nó lố :))
hoặc ai có ý tưởng gì khá thì đóng góp thêm nhé :x >:d<

Hè hè ;))
Trư thấy hoàng tử ko sao đâu mà ;)) Hoặc cùng lắm là chuyển thành con zai tổng thống Úc :)) nói chung là thế ạ ;))
Sẽ kiểu tuyển vợ như hình thức Hoa hậu VN tại Úc ý :)) Miss Teen teen thôi ;)) Sẽ có vòng thời trang nhớ ;)) hmm xem nào, vòng kiến thức về Úc ;)) định cả ẩm thực nhưng phải nghĩ lại xem sao ;)) rồi kết là tất cả cùng bâu vào hát tập thể 1 bài Úc rồi kthuc' :D
À hoặc bỏ hoàng tử đi, mình thay vào là Chàng trai quyến rũ nhất nước Úc cũng được mà ;)) Em nào đoạt giải sẽ được vương miện, cúp, tiền, quà và được lấy anh quyến rũ đấy ;))

Chỉnh sửa lần cuối:

Nói chung là một tên hotboy của nước Úc ( ca sĩ nổi tiếng, nam hậu hay là gì gì đó ) đi cho nó đỡ vô lí. Nó làm ban giám khảo cho cuộc thi sắc đẹp tài năng chẳng hạn. Vì muốn tiếp cận anh hotboy nên các cô ở khắp mọi nơi ( chắc chắn là có cả miss VN) tranh nhau đua tài tìm hiểu nước Úc (đừng lấy giải thưởng là lấy anh đấy, nó hơi bị củ chuối). Thế, rồi bắt đầu các phần thi "lố" của các cô nương này... Sau đó chọn là một giải nhất (đương nhiên là miss Vn, hê hê). Cô này được thưởng một số tiền lớn và bắt đầu cuộc làm quen của 2 người. Cảnh cuối vẫn thế, tất cả các cô gái bâu lại cho anh hotboy nghẹt thở không ra được luôn ;))
Ý của tớ đó, hơi bị chuối, các bạn cứ góp ý xem :D

Ử :x
Nhưng có 10' thôi ;)) Sao mà bắt đầu cuộc làm quen của 2 người được ;)) ko kịp ko kịp :">
Cái tớ bảo là quyến rũ nhất ở trên ý thì đúng là phải ca sĩ hoặc diễn viên nổi tiếng mà ;)) Cái chính là phải search đã ;))
Còn mình chỉ ấy VN thôi ;)) giao lưu vn-úc mà ;)) Cho bọn khác làm giề ;)) :"> thật ra cả nước khác cũng hay nhưng hơi xa chủ đề hay sao ý :-s hmm...nghĩ xem đã :">
Nói chung mọi ng` cứ đóng góp ý kiến nhanh kẻo muộn, T2 chắc sẽ chia nhóm, có kịch bản sơ qua quyết định :D

hay qué :x hí hí =)) mình đang ngồi tưởng tượng diễn viên 8-> hotboy ai đóng đây 8-|

không không, ý tớ là chỉ cho 2 đứa nhìn nhau rồi kết thúc ( chớp chớp chẳng hạn ) thế là làm quen còn gì. Mình cho Vn thắng cuộc thì cũng giống như kết tình giao hảo Vn-ÚC ;))

Đấy là mình góp ý thôi, nhưng mà... tớ thik kịch bản ấy nắm nắm Trư ạ.
À mà tất nhiên là nếu các bạn thick kiểu của Trư hơn thì cũng ok
Mình đưa ý tưởng sơ bộ trước, rồi tập sau, sắp đến deadline rồi

Ừ, thêm cái của Lanh vào cũng hay mà ;))
để bàn bạc xem sao đã >:-D<

mọi ng` đừng cho vụ đám cưới vào nhé =))

keke......the la ổn ổn oi` đấy nho` :D keke......thế thì đến thứ 2 chúng mình fan công các ban,nhóm nha.......được chua nao` ;)) keke
Nhưng mà còn vụ New year thì các bạn tính sao :-?? có làm nữa hok hay là chuyển sang bàn vụ Úc vào tiết sinh hoạt nhờ :D keke
í quên chắc là fai thêm 1 ban tìm tài liệu cho các công chúa ;)) nhờ...... princess mà hok bik j thì chit :D
Mà em nghĩ là chúng mình hok nên liên quân đâu vì đến thứ 3 đã fai nộp oi`......mình đã có i tưởng cụ thể.......nhỡ liên quân lại hok đồng í voi nhau thì lằng nhằng lắm.........chỉ có mỗi ngày mai để quyết đinh thoi
Mà trường mình duyệt vào hôm nào i nho` :-?? nếu mà mùng 9 thì chắc là kịch bản thoi chứ nho`.........làm sao mà thi đc luôn :D

cảm ơn các bạn A1 đã đến cổ vũ sáng nay nha :x ECE thật là vô đối ;))

ECE thắng rồi :x dù mình ko được đi nhưng cũng rất vui vì nghe tin chiến thắng :x :x vô đốiii :x

xời , cho tớ tham gia với , vào ban nào cũng đc :x:x:x:x uh hôm nay lớp mình thắng , nhưng cũng có nhiều chuyện :)):)) nói chung thắng 2-0 , pro \:d/\:d/:x:x

Chúc mừng ECE <:p Thứ 3 là chỉ nộp ý tưởng + kịch bản sơ bộ thôi các bạn ạ, sau đó bọn mình mới diễn tập. Tớ cũng nghĩ như QA, không nên liên quân với A2, đằng nào bọn nó cũng hát hò rồi.
Thứ 2 mình bàn vụ Úc thay vì New year nhỉ, vì cũng không còn nhiều thời gian, phải phân công nữa. Về tài liệu tớ chỉ còn nước đi hỏi chứ chưa tìm được ở mạng. Sorry các bạn :(

ECE fighting \:D/ ECE vô địch Cheer team vô đối \:D/ Hôm qua đi cổ vũ khắm quá, lố hok tả được =))
Tình hình là rất tình hình : hỏi các anh chị Anh1 là học sjnh giỏi của hs khối chuyên có cần Văn hoặc Toán trên 8 phẩy hok ???

Chỉnh sửa lần cuối:

Chắc là có rồi :| Thấy Luyến bảo thế :D :p
Chẹp :x Bắt đầu công việc nào hí hí hí :x

a lô a lô!!! cho tớ đi kiếm tài liệu với :x

hehehe cho tớ diễn 1 chân đi :)) làm diễn viên quần chúng cũng đc =))=))=)) xời may dã man , hôm nay lên bị chị N quay chóng mặt , cũng may thoát đc kiếp tt T_____T phải cám ơn chị mới đc ;));))

bạn My hư qué, biết mình phải gỡ điểm mà ko chịu học bài tử tế [-x ;)) anyway thoát rồi >:-D<

Back
Bên trên