$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Re: $$$ A1 vô đối here ! Bling Bling $$$

uây phí =((
tớ cũng ko có kênh VTV6 =((

Ừ, tớ cũng có kênh đấy đâu =(( :p :)) ko sao, vớ vỉn ý mà ;)) Chán chết :p :p

tức quá >"< tớ bị del bài mọi ng` ạ :(( mình có ăn nói lung tung gì đâu chứ :(( mất toi bao công sức :(( chán chả buồn chết nữa =;

Các bạn ơi, mình bắt đầu tìm hiểu background của văn hóa nước Úc nhé.

Yo. lướt qua mấy page cũ toàn thấy bạn Thư và DMy post :))

uh thôi tớ cải tà qui chính rồi , tớ ko spam nữa đâu , thỉnh thoảng vào góp vài câu cho vui thôi , tớ quyết tâm giã từ sự nghiệp spam bài rồi :)):)) à đấy , thế còn cái vụ Úc iếc j đấy , làm cùng bọn anh 2 các thứ nữa , đã bạn nào có ý tưởng j chưa :|:| chết lâu lắm mới thấy chú Điềm ;));)) chú đi lớp mình cứ vắng vẻ hết cả :)):))

làm cùng các bạn anh 2 à??? uhm, thế mọi người đã bàn gì với a2 chưa ? hai lớp sợ ko thống nhất được ý kiến :( nhưng mà a2 có nhiều bạn đầu óc hay ho lắm :D
tớ tìm hiểu về Úc rồi, nhưng mà chả tìm được mấy thông tin thú vị :(( run out of ý tưởng :((

có đúng 4 đứa con trai thì thiếu đi một đứa sẽ thấy khác ngay thôi mà. :))

vấn đề Úc này là như thế nào đấy? mới đi mấy hôm mà thấy nhiều thứ hay đang xảy ra ở nhà.

Đúng đấy sếp ạ, em cũng chả thấy gì hay ho. Cái chính là vì Úc là một nước tập hợp dân di cư, mà dân gốc Úc lại là thổ dân :) nên không có gì đặc sắc mấy, ngoại trừ mấy con kangkuru :))
@My: Tớ tưởng Anh2 nó làm văn nghệ hát hò chứ? Lớp mình kịch kọt cơ mà? :-??
Dạo này Dan chăm ghê há :))

tình hình là rất tình hình ;))
cuối cùng thì vụ úc iếc chế nào đây ?? có làm chung cùng với a2 ko các bạn ??
mình thì chắc chắn là làm skit chứ gì ??
ai nghĩ kịch bản đây ??

Ai có ý tưởng gì cứ trình bày nhé :p Trư có 1 ý tưởng rồi, khá đáng yêu ;)) Cũng đang nghĩ thêm funny details để lố đây ;))
Chẹp, phải làm 1 quả hoành tráng nhỉ cả nhà :x

mỗi ng` góp một ý, ý ai hay thì vote :D

kkeke......nào thì bàn về vụ Úc này ;)) kekee......em bunnie và con Trang tashie đã nghĩ ra vài í như thê này :D :D
I.Cái kịch bản của bé Trư thì khá hay và độc đáo + fat triển dc rất nhiu` í ......tuy nhiên nó hơi vô lí 1 tẹo ở chỗ Úc thi hok có vua và hoàng tử nên hok thể để là tuyển công chúa dc ( thuc ra la co the nhung ma moi thu đều fai gắn với bọn Úc......ma ngay tu dau` da~ vô lí thi hok the dc ). Solution la ........1 thag hotboy ng úc đến VN học ;)) keke và ;)) ........TUYỂN NGƯỜI IÊU :)) :)) được hok cả nhà :D :D
II.em nghi la sếp Chi nên fan công công việc để ai cũng dc tham gia và có điểm ......hok chỉ có moi~ diễn viên, playwright và đạo diễn :D Vì thế .........solution cho cái này là fan ra các ban, nhóm ......tạm thời theo í của bọn em (2 đứa) là se~ 5-6 nhóm như sau :
1.Ban ý tưởng
2.Ban kịch bản
3.Ban đạo diễn
4.Ban cơ sở vật chất :fu trách fuc trang,make up,finance luôn ( mượn cái j là fai co hóa đơn thanh toán :D keke nên la fu trach luôn finance cho tiện )
5.Ban diễn viên (nghe hơi ngang ti nhung ma hok bik dùng từ j :D )
Bonus : ban xin xỏ :)) (fu trach xin tiết để tập ......iêu cầu ngây thơ và có khả nag thuyết fuc giỏi..........đặc biệt là N' :)) ) ......ban này co cung dc.... hok co cung hok sao (chi can` 1-2 ng` :)) ) keke
Nhu thế la moi ban sẽ có 6-7 người :D như thế chắc là đủ .......ai cũng fai tham gia + thấy mình có khả năng làm tốt việc j thi nên tự nguyện vào ban đó

Mọi người thấy như thế dc chua nao` :D keke Có j thì đóng góp thêm í kiến nha ;))

hí hí QA ơi nêu cụ thể kịch bản đi xem nèo ;))

uiui cái kịch bản la của bé Trư mà......hok fai cua to.......to chi đóng gop i kien thoi :D co j hoi nó :D

cái Trư có online đâu :( thôi nói luôn đi cho nhanh :-j

Túm lại là có cái chi con QAnh làm mất tiền điện thoại của tớ nó chỉ post lên có thế này thôi ah`
Tớ có thể vô ban ý tưởng hoặc là ban diễn xuất. Hehe nói thế cho oách thôi chứ iem đây chỉ mún làm narrator thôi ^_^
Kịch bản của Trư bị QAnh biến tấu thế này: 1 thằng Úc qua VN học, kiểu hotboy rất nhìu iem quây.;)) thế là túm lại là chọn người iu. Mí con nè thì phải tìm hỉu về nước ÚC, blah blah. thế đã, mọi ng` đóng góp thêm đi, con Trư đâu, bực mình wa'

ôi mọi ng` iêu quý, đây là bài viết thứ 1000 của bạn Thiên Thư. sau bài viết này bạn ấy sẽ lên 3 sao :star: :star: :star:
để kỷ niệm sự việc long trọng này, bạn Thư đã quyết định dành bài viết thứ 1000 của mình trong topic lớp Anh 1 thân iêu :x
chúng ta cùng chúc mừng bạn nào <:p <:p <:p

Mình cũng muốn tham gia ghê gớm
cho mình tham gia ban cơ sở vật chất vs :">

tớ cũng mún tham gia, ở ban nào cũng đc hết 8->

Back
Bên trên