$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Re: $$$ A1 vô đối here ! Bling Bling $$$

đóng góp đâu nhất thiết phải là có chân trong vở kịch :-j =))
tớ mún đóng góp nè ;;) có ai cần tớ giúp gì ko ;;) hí hí ;))

tùy các bạn , thế nào cũng đc mà :)) chỉ có điều là , làm trong ban đạo cụ thì chắc khó , tớ ko biết nhiều chỗ để mà tìm thuê các loại đạo cụ trang phục đâu :|:| nên cái này thì tớ chịu ^:)^^:)^ trừ cái này ra thì cái j cũng ok :D:D

tớ hỏi tí, có bạn nào trong lớp mình học đh ngành ktrúc ko? ;))

ơ mình muốn trong ban đạo cụ này ;;)
mẹ mình hay đi diễn, nên biết nhiều chỗ \:D/

wow mẹ Trần là diễn viên à? :eek:

ồ no no :))
mẹ tớ là bác sĩ
nhưg có nghề tay trái là ca sĩ :))
cũg hay fải thuê đồ diễn nhiều
nên cũg biết nhiều chỗ

ặc ặc ặc shock vật ạ 8-}8-}8-} mình ko hiểu bác sĩ với ca sĩ thì có điểm j chung 8-}8-}8-} uh thế ng~ trần vào ban đạo cụ là phải quá rồi :D:D:D

hoá ra mẹ bạn nào vừa là ca sĩ vừa là bác sĩ là mẹ Trần =D> :x hie hie hay qué :x

hỵ hỵ tao hok ngờ mẹ mày vừa làm ca sĩ vừa làm bác sĩ đấy Trần ạh =)) ngộ quá 2 nghề đấy có liên quan đến nhau hok ???
vụ Úc tình hình là mình hok đóng góp được gì rồi :(chả bít làm gì cả :((chồng ơi anh bảo em làm gì bi h ???(chồng em là Trư:D nói rõ kẻo các bạn hỉu lầm)

Chỉnh sửa lần cuối:

ặc ặc ặc pó tay con Diệp , nhận họ hàng vợ chồng nhanh vãi :-ss:-ss:-ss thế vứt thằng Phong đi đâu , cho nó làm bố mày à =))=)) thôi đùa đấy đừng giận :D:D tưởng em Diệp trong ban kịch bản :|:|:-??:-??

này cô Diệp kia, cô cướp chùn tôi từ lúc nào đấy hả? Hôm trước cô choa tôi mấy cái link mở ra toàn ảnh n*de. Cô mà theo chùn tôi thì hỏng cả nhà người ta ra :(( . Ai cứu tôi zo*í
Mẹ Trần..............................no comment ^.^
Hự túm lại là mình phải làm miss lởm ah`. Đúng như tên vai lởm, chả cần phải nói năng j`. Anyway, cũng tại tớ ngại ngồi viết comments cho BGK, bi h trong đầu toàn interest với cả economics, chả tâm hồn mố j` nữa. Khổ wa' :((
Ức chế quá, vừa sửa sign sao mà hem thấy j` thế này

Chỉnh sửa lần cuối:

Mình muốn làm BGK nắm :">, nhưng mà sợ không diễn được ( thừa nhiệt tình nhưng mà thiếu năng lưc :)) ) Khổ thế đấy. Bây giờ lại còn chưa nghĩ ra được cái câu gì hay hay cơ, thôi em tình nguyện làm trong ban "thúc giục, la liếm " có trách nhiệm ủng hộ và động viên các bạn thi đấu hết mình, và thỉng thoảng ra la liếm xem có việc gì sai bảo thì làm =)) Bạn nào muốn vào ban của tớ nào ??? ;;)

cho tớ spam 1 phát coi ava với chữ kí nhá :">
ui zoi` ơi, tớ vô ban của Lanh cũng okie ;)

È, đánh ghen ghê à nha :"> Mình ko biết yêu em nào đây :)) haha :p
Đùa chứ em Diệp viết kịch bản đê :-w văn hay chữ tốt :)) hihi ;)) Hay em Diệp đóng vai quần chúng ;)) fan của Miss :)) hihi :p
Thông báo tin vui là mình đã có thổ dân cả nhà ạ :x
Bạn Đạt CE :x cả nhà cảm ơn bạn ý đê :x Cứu nhân của chúng ta hí hí hí :x

uh thằng đạt tốt mà :)):)) đã bảo rồi , thằng này nhiẹt tình hăng hái , chứ đâu có như thằng mông nhà mình [-x[-x nói chung có nó thì ok rồi :D:D

1. ai là hotboy?? :-??
2. tớ muốn xin cái vai lên tặng hoa cầm kim chọc "....." :"> =)) (căn bản là thik cái cảm giác đc .... "chọc" =)))

hở, tớ bảo thằng gà rồi mà, nó đồng í rồi còn đâu. gà đóng đạt hơn đấy, tớ nói thật

Tại tớ tưởng ko có ai đóng vai đấy mà cái vở kịch này quan trọng nên tớ nhận lời mà :)) Uhm, nếu thằng Gà đồng ý rồi thì tốt quá còn gì, nói thật là nó có dáng thổ dân hơn tớ đấy :))

có ai nói gì việc cậu nhận lời đâu.

gà làm nhớ, hỏi mượn anh2 rồi.

Back
Bên trên