$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Re: $$$ A1 vô đối here ! Bling Bling $$$

khá lằng nhằng
thực ra theo tớ thì mình có mình dùng, tớ nghĩ đổi lại diễn viên thôi chứ ko cần phải đi mượn đâu, thật đấy. có thể để mông làm mc, vi làm thổ dân, thế cũng đc mà, đi mượn lớp khác làm gì nh` thứ kéo theo.

Nhận nhưng phải nhiệt tình chứ, kiểu Gà chắc là bị ép buộc à? Tre bảo Gà ko nhận, Trư hỏi gà cũng ko nhận. Với cả Trư với sếp Chi đã tia em Đạt từ trc', thấy bạn ý nhiệt tình với cả có khiếu nên mới nhờ, sao em Pơ lại nói thế :p Đây là công việc chung của tập thể mà :)
Vi vì bị thằng Mông đùn đùn đẩy đẩy mà từ nhiệt tình chuyển sang tự ái rồi. Thằng Mông chẳng ra gì, vì tập thể đi, cô cũng đã có lời như thế, thế mà vẫn deny rồi còn kiểu đá đểu bảo Vi hợp thổ dân thế kia nọ kia, chẳng thích thế tí nào [-x
Hotboy chắc vẫn VLinh thôi, còn MC zai thì 1 trong 2 Vi hoặc Mông - tùy cả nhà chọn.
Chiều nay đến sẽ thống nhất diễn viên :D :p
Đây là việc của tập thể nhé, mọi ng` đều phải cố gắng :x

Không biết ngày mai có phải ở lại trường không nhỉ, bạn nào cho tớ biết với.
Trưởng ban "thúc giục la liếm" có lệnh đề nghị các bạn nhiệt tình....đăng kí ;)) =))

hie hie kb lớp mình hay qué :x
chị Oanh bên đài th rất là khen đấy :x chị í bảo là sáng tạo nè, đa dạng nè, vân vân ;)) B-)

oầy thật à :-O:-O:-O:-O:-O cố lên mọi ng ơi \:d/\:d/\:d/ ko thể để thua Trần Phú , Việt Đức với CNN đc :D:D:D heheh cuối cùng thì mình cũng đc đóng góp 1 tí :p:p:p

Cố gắng chiến thắng mấy trường kia nha các bạn :x

Sorry bạn Đạt >:-D< Và cảm ơn bạn nhiều nhé :x
Hôm nay cả lớp thì đa số đã vote cho bạn :) Nhưng chắc bạn hơi ngại à :p Em Pơ nói j đừng để ý nhé :p Thôi mình lại vui vẻ :x
A1 cố lên nào :x

Chỉnh sửa lần cuối:

Tớ thấy bạn nào cũng được muh`, khổ wa', mình chả bít vote cho ai............
Keke, lớp mình tớ thấy cũng tạm ổn rùi còn j` , thế nào cũng thắng, yên tâm, mà ai dạy tớ Miss lởm phải đi uốn éo thế nào nhỉ? ;))

ầy , bạn trang tự tin thật :)):)) nói chung ko nên tự kiêu , ko bi quan , cố gắng hết sức :)) slogan của anh1 nhà mình :)):)) uh thế miss dởm làm j , có cần phải tập đi như siêu mẫu cat walk ko =))=))=))=))

he he hôm nay mình ở lớp thấy các bạn bàn luận sôi nổi quá mà chả bon chen được gì :p dù gì cũng rất là ủng hộ lớp mình cố lên các bạn >:D<
Còn cái thằng Mông [-X undo~able

miss lởm cứ đi giống bạn M*ng là đc ;) ;))

Mai sẽ mở lớp catwalk lởm cho những miss lởm :)) hihi :"> :x Miss "sịn" còn phải catwalk tử tế hơn mới chết :"> :))

catwalk á
đơn jản thôy
lúc đi í
mông cứ ngoáy tít thò lò
là đc chứ j` =))

ôi zời chả cần thằng Mông dạy đâu , nó chỉ cần đi như bt nó vẫn đi thôi cũng đã thừa tiêu chuẩn catwalk rồi =))=)) xem nó đi thế nào thì chị em cứ thế mà học tập theo :)):))

Có gì đâu mà, ai làm chả đc :D Các bạn cố gắng nha, trường mình có cơ hơn các trường khác đấy ;))

Chả biết thế nào được, nói chung mình sẽ cố hết sức thôi. Ơ thế tớ bảo này, thằng thổ dân ý, chẳng may mãi mà không rơi được cái tóc giả ra thì làm sao?
À, mà hôm nay các bạn bàn chuyện cho mít thổ dân mặc vải cuốn =))

hay là để đoạn cuối cô VN decide là uh ở Úc thì sung sướng, thì nhà to, thì Porsche hay Mer hay Ferrari ( ko phải xe Úc :"> ), nhưng cuối cùng cô quyết định trở về VN - quê nhà yêu dấu thân thiết ;))

chỉ góp í thế thôi :"> ko đc. thì thôi đừng chửi tớ :">

kiểu bao nhiêu zai Vn xinh tươi mah phải làm quen với 1 thằng Úc :">

Chỉnh sửa lần cuối:

hí hí hôm nay xem các bạn diễn cười vỡ cả rốn =)) ko chịu nổi =))

Hehe cảm ơn sự gợi ý của bạn Quân :x :"> hihi
Anyway thì cô này [ cô này á :)) Trư mà :)) :"> ] chỉ date với hotboy thôi :"> Còn đi về đâu đi về đâu thì....hông bít :"> có ai giữ lại Úc đâu mà :)) hihi :"> Chỉ là đến Úc tham dự cuộc thi Mít thôi mà ;)) [ Mít dai =)) ]

Back
Bên trên