$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Re: $$$ A1 vô đối here ! Bling Bling $$$

ơ hơ thế cả nhà ơi vik cái conclusion nó như thế nào bi h :-?? khó quá em thiểu năng hok nghĩ ra được đâu :(( ý nghĩa là gì ? nội dung là gì :(( khó lắm anh Trư ơi bảo cho em cái :(

đùa, đóng miss ccp mất hết cả hình tượng :"> hi sinh tất cả vì nghệ thuật :))
@QA: cute face, chubby waist :X

các mít cố lên :x ;)) iên tâm đi, khán giả tâm huyết lắm, xem bn lần vẫn cười ;))
(ko cười đc thì cũng ... rặn cười ra ;)))

Ừ đúng, bọn tớ sẽ cố gắng hết sức để cười vì các bạn thân iiiiiu :x Còn mấy mít trên đấy thì đừng có cười theo đấy, kẻo hỏng việc :D

à tớ có ý kiến là mít xi xi pi nên đóng như hôm qua thì hay hơn ;)) cái điệu bộ nhìn ngu ngu mới giống tóc vàng hoe =)) hôm nay nhìn bớt ngu đi rồi :D

hôm nay hơi ỉu :"> sợ kiểu nhàm rồi í, một cái cười làm nhiều nó thành nhạt, để dành cho ngày thi đấu, cười sướng hơn :D

nói chung hôm nay cũng hòm hòm rồi , còn phần conclusion của em Diệp , mai chúng nó đi xem trang phục quần áo nữa :D:D:D nói chung mọi ng cố gắng :)):)) ko biết bọn Anh 2 lo phần hát hò ra sao rồi :|:| có vẻ ko ổn lắm :-?

hí hí thế hôm thi mít xi xi pi nhớ phát huy hết những thứ hài nhất nhá ;)) mấy hôm tập cất đi để dành cũng đc ;))

mấy đoạn rap của bạn Q.Anh hay thật :p

ô he he lạ ghê cơ rap của Quỳnh Anh mà ngay lập tức đã lên stt của baby Điềm ;));));)) có gì mờ ám hok thjá 2 bạn ;))

có chứ 8-> Fhd = 100 N cơ mà ;))

Ý Thiên Thư là j`? ;))

khổ , các bạn cứ trêu chúng nó khổ thân :)):)) mặt Quỳnh Anh lại đỏ như mặt trời bây h [-x[-x thôi thôi stop nhớ , thế hôm nay có tập tành tiếp nữa ko ??? :D

tập đi các bạn thân iêu :x nhưng chắc chỉ xin đc tiết địa thôi nhở :-s

ui, kịch lớp mình lố quá đi mất thui =)) =)) undo~able :)) nhưng mà mọi người cố gắng chút, hic sợ tập nhiều mọi người mệt rồi nản :(
cố lên nhá mọi người ơi :x iêu anh 1 nhá :x :x :x cố lên mà loại ngay bọn Việt Đức, Trần Phú vs CNN đi nào :D mà kịch bản của các bạn í có lố ko nhẩy :-?

iên tâm đi ;)) hí hí ;)) cứ tự tin mà làm ;)) lớp mình cổ kim vô song thiên hạ đệ nhất ... lố đấy 8->

Tình hình là còn vụ tổng kết hôm thứ 2 nữa chứ, thế mà không được tha, hình như cô Lan Anh định xin cho mình 2 tiết hôm đấy để tập kịch thì phải

Mấy bạn Anh 1 mới đầu năm đã sang lớp tớ giao lưu Ngoại Ngữ à :-j. Hôk bik sang năm lớp tớ có tập QS vs lớp Á ko nhỉ ;))

khổ quá , có mỗi vụ tập QS , mà bạn pháp 2 đã sang la liếm hẹn hò với lớp mình rồi kìa =))=)) VIP quá đi mất thôi =))=)) ơ , mà ai sang lớp cậu giao lưu ngoại ngữ thế hic hic :|:|
à mọi ng ơi ,em biết tìm váy dạ hội ở đâu bây h , em chịu thật đấy :(:)(:)((

bạn nào sang lớp Pháp giao lưu đấy? ;)) hí hí ;))

Back
Bên trên