$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Re: $$$ A1 vô đối here ! Bling Bling $$$

thôi bỏ đi bạn :-j
đằng nào ngày mai mới là ngày chết thật sự mà @-)
để dành tinh thần đi mai chết luôn thể >:)

uh , thôi chuẩn bị tinh thần trc vậy , chán quá đi mất T_____T_T______T_T_______T say goodbye to cái dd tương lai của mình luôn T______T mình ko chịu đc bị tt , nhục lắm :(:)(( parents ko tha cho đâu :(:)((

thôi đừng nói nữa bạn =; tớ buồn quá mà chết mất :((

bạn thư cũng tt á :-o:-o:-o thế chết cái j :(:(:( chia buồn :( mình cũng rứa :(

văn toán em đều đang dưới 8 :| :((

ặc ặc ặc bà Thư giống mình dã man =))=)) tớ cũng thế =))=)) chả chết môn nào , môn nào cũng trên 8 phẩy , riêng đúng 2 môn quan trọng nhất văn với toán thì cả 2 đều ko đc môn nào trên 8 phẩy , thế là die :)):)) ôi chán chết mất :(:(:( biết giấu cái mặt đi đâu đây :(:)(( về nhà chắc mẹ tôi luộc tôi lên chấm muối chanh mất :-ss:-ss:-ss:-ss

nếu bị luộc thì đã tốt :-<
tớ sợ nhất là ánh mắt khinh bỉ của bạn bè :-< hoặc dù họ có ko nhìn mình = ánh mắt khinh thường thì trong đầu họ chắc cũng nghĩ mình chẳng ra gì :-< :((
mà hồi cấp2 em học đâu đến nỗi nào chứ :((
điên quá :-s toán lớp 10 lạ quá mãi ko làm quen đc :-s đã thế lại còn ko đi học thêm :-s nhớ toán lớp 9 quá :((

uh , nói chung bị tt nhiều đg thiệt lắm T______TT______T ngại nhất là ng khác coi thườg mình , xong thất vọng các thứ T___T sợ lắm :-s:-s

thôi nói chuyện khác đi =;
nói cái chuyệnnày mai mình ko còn đầu óc nào thi toán nữa mất :-s

ờ thì nói cái khác :)) mà chán nhỉ , từ nãy đến h chỉ toàn 2 bọn mình độc thoại với nhau , buồn thế :(:( T________T nhìn sang anh 2 thấy tủi thân :(:)(( đùa thôi :)) ôi hôm trc thi Lý bọn Anh 2 " đc" chị N nhà ta trông , chúng nó bảo vãi cả linh hồn :)):)) đúng là trăm nghe ko bằng 1 thấy :)):)) đã nghe đại danh Chủ nhiệm anh 1 từ lâu mà bây h mới đc diện kiến :)) hãm ko kém j N ( chủ nhiệm anh 2 )đúng là toàn N với N :))

ừm mọi ng` lười quá [-x tớ bê về đây vậy :-w
nhớ lại ngày nào Cẩu nhà ta còn rât ngoan ngoãn 8->
cô Luyến có vẻ cũng hiền nhưng hơi nghiêm túc :D

còn sau đây là ý kiến của các anh chị 8-|
cô Luyến dạy chị hồi lớp 6-7 , hiền lắm :x
chấm điểm cũng dễ nữa :x
nói chung là tốt :x

cô Luyến dạy văn ... dạy cũng bt thui iem ah ... về mặt kỉ luật thì cũng bt ... ko hiền cũng chả nghiêm :|... tóm lại là xếp vào loại trung bình :|... ko đến mức phải lo lắng sợ hại :D ... nhưng theo kinh nghiệm của bọn chị ... thì nói chung ko có j là tin được hết iem a ... cứ chuẩn bị tinh thần một chút ... chẳng may nó ko như thía thì ... :|

cô Luyến hiền mà :| cô rất là iêu tao nhá :|

mà cô Luyến cũng quí tao quí cả anh tao nữa :x cô vs tao cũng rất hiền :x nhưng ma mầy cứ thử nhìn lại our ex- form teacher xem thía nào :| chẳng phải hình mẫu cô rất là mĩ mãn còn j :| nhưng sự thực thì ... :S hay tại chúng ta quá hư nên mới thía :(
dù sao thì tao cũng khuyên các em chân thành là lúc nào cũng phải ở tư thế sẵn sàng :|

mấy lớp cô Luyến CN đều bảo là cô hiền mà :)) yên tâm :))

nếu bị luộc thì đã tốt
tớ sợ nhất là ánh mắt khinh bỉ của bạn bè hoặc dù họ có ko nhìn mình = ánh mắt khinh thường thì trong đầu họ chắc cũng nghĩ mình chẳng ra gì
bạn Thư nhá, nghĩ vớ vẩn [-x bạn bè lớp mình ko khinh rẻ ai hết bao giờ, đừng nghĩ lung tung, còn có tớ và mọi người A1-ers yêu quý bạn này >:d< >:d< bạn bè chả nhẽ chơi với nhau cứ phải chọn đứa nào học giỏi à 8-} quan niệm ngớ ngẩn thế hả, chả bao h khinh nhau vì học dốt, mà tớ cũng dốt ngang bạn chứ có gì đâu
đừng bi quan nữa nhá, cả cái My nữa toàn nghĩ lung tung thôi [-x các thầy cô, tui thề là sẽ tạo điều kiện giúp đỡ đấy, cố lên >:D< đừng bi quan thế nữa nhá :* :* phải học tập cái câu gì của thằng Vy trong naruto í :Thất bại ko phải là ngã, mà là nằm ì sau khi ngã nhá!!! Mà theo tui được biết thì chả có đứa nào nằm ì sau khi ngã cả, toàn được bạn kéo dậy rồi mà :D Mình yêu các bạn nhiều >:d< >:d< >:d< Mai thi toán chúc các bạn mọi điều tốt lành nhé :x :*

Chỉnh sửa lần cuối:

Bạn Thư yên tâm đi
A1-ers kô bao h rẻ rúm khinh thườg bạn bè như thế đâu :)
Mởi kả tớ cũng đâu có khá khẩm đâu
Lý vs Hoá hỏi bài như điên
Hoá chép bài của con Dái :">

tớ ko nói các cậu =))=)) zời ạ hiểu nhầm hết rồi :-j:-j lớp mình thì tớ biết là ko bao h thế rồi >:d<>:d<>:d< vấn đề là ng ta ( cứ cho là bàn dân thiên hạ ) ng ta có nghĩ cho thế đâu , lúc nào cũng bắt mình phải hsg này nọ b-(b-(b-( lên cấp 3 có phải như hồi tiểu học nữa đâu , hsg đâu có dễ T________T

My với Thư sao toàn spam lung tung thế? Iêu đời lên đi nào.
Nói thế chứ, Lanh cũng một viên an thần + Thuốc ngủ đấy :"> Đừng bạn nào cười nhá

Bụi cuốn mù mịt...
Gió thổi ào ào...
Cây lá xào xạc...
Bất chợt...
Một con ruồi bay đến với một tốc độ kinh hoàng
Nó bay thẳng vào đầu tớ và...
Đập cốp một cái vào mủ bảo hiểm của tớ
Nếu không có mũ chắc mình cũng teo rùi
Thêm một lý do để đổi mubahi nhé ;;)

ặc ặc ặc lanh làm thơ hai cư đấy hả lanh =))=)) pó tay =))=)) nghe như bài mưa của trần đăng khoa ý nhỉ =)) chết cười =))

Hí hí, chuyện thật 100% mà, ko tin àh? Mà tại tớ thấy các cậu cứ hay nói chuyện quan tài nên phải thêm vào cho nó vui không khí lên.

gớm nói thế thôi , chứ tớ mà chết thì ai làm bạn với Lanh nhờ ;));)) đùa tí cho vui :)) mình cứ chém gió thế thôi ( mặc dù đúng là tình hình thảm thiết như thế thật ) nhưng nào có ai định tử tự đâu mà bạn Lanh phải lo :))

Đâu đâu, ai mà chả biết My phởn ;))
mà sao có mỗi tớ với cậu chém gió thế nhỉ, mọi người đi ôn Toán hết rồi àh?
Mai thi tốt nhé các bạn :X

đời em bây giờ ngập chìm trong phân 8-}
chết có lẽ dễ chịu hơn =;

Back
Bên trên