$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Re: $$$ A1 vô đối here ! Bling Bling $$$

ôi zơì thường =))=)) hôm qua đi chơi thấy trên đường 1 đôi yêu nhau , mặc quần áo noel từ đầu đến cuối . Cái anh còn đỡ , trông chị kia thì ko đỡ đc =))=)) đội cả râu riếc các thứ mà . Đã có cái Mubahi ko đỡ đc rồi =)) lại còn vừa đi vừa ôm eo ôm ấp nhau =))=)) nhìn buồn cười dã man . ngộ cực :D:D à hôm qua cũng có j đâu ;));));)) chơi bời đú đởn tí thôi mà , cũng vui phết :)):)):)) chưa noel nào tớ ngồi nhà ( à đương nhiên là hồi bé lúc chưa biết bò biết nói biết đi =)), nhất là với 1 đống thứ bài tập phải học , nên quyết định bùng hôm qua , vứt sách vở ko ôn j hết :">:">:"> cũng may hôm nay làm tàm tạm :D

@ĐẶNG THỦY TIÊN: tôi ko điên X(. chỉ là thỉnh thoảng mới mò được lên đây xem các bạn làm trò lố nên ko kiềm chế nổi cảm xúc dâng trào :">:">:">. với cả mỗi lần lên đây là 1 lần tội lỗi:">;))>:):-ss. amen, chúa tha lỗi cho con [-o< [-o< [-o< :-ss
hôm nay làm văn như stoo. bực ko thể chịu nổi. bài 1 toi rồi. xong, đời cháu đã xác định! mong các bác hương khói đầy đủ để cháu ở nơi chín suối đỡ tủi phận :(:)(:)((. pyu! cháu chết đây!

đề đã khó thì chớ, lại còn ko đọc kĩ đề, làm thiếu hẳn phần thể loại :((
xong đời em òi :(( :(( :((

Eo ôi, làm bài như điên ấy, hu hu :((
Thầy Sếp Kha sao mà sướng thế. Thầy ơi thầy trông Toán lớp em thầy nhớ

uh cái phòng lớp tôi trông như hâm ý , bà ý còn bắt ngồi theo danh sách lớp mới nhục chứ T________T b-(b-(b-(b-( d** làm như điên b-(b-(b-( bài 1 bài 2 coi như vứt đi b-( khốn nạn cái thân mình :(:)(( đề vừa bựa vừa khó lòi mắt , lại còn ko trao đổi đc :(:)( nhục như con mực :( coi như xác định môn văn T_______T 6 là max :(:)(
Anyway , kệ mie môn văn , qua rồi thì thôi , chiến đấu tiếp với 3 môn nữa :)):)) yoyo vì sự nghiệp ăn chơi , cố 3 môn nữa vậy . sợ nhất hóa , toán :(:(:(:( T______T

Sợ cả 3 :((
Văn như stoo rồi :(( Huhu, thật là bất công :((

hức :( văn coi như xác định :-s nhưng em ko muốn hs tiên tiến đâu :(( :((

ặc , thế hóa ra lớp mình vẫn còn có ng nuôi hi vọng đc 8,o văn chị N à ^:)^^:)^^:)^^:)^ pó tay , ngay từ khi bà ý bước chân vào lớp em đã hiểu 1 điều : cả 3 năm cấp 3 của em , đừng mong đến đầu 8 T_____T cố mà cố môn Toán đi :(:)((

các bạn ơi, các bạn nhìn thấy bunny-cat bao giờ chưa \:d/ hí hí ;))

"I fooled you, I'm not a bunny, just a cute cat" :x :* iêu quá :*

ôi zời ơi , dù nó là cái loạt cat j đi nữa , truiiiiiiiiiiii uuuuuuuuuuuiiiiiiiiiiiiiiiiii iu ko thể tả đc :X:X:X:X:X:X ở đâu đấy bạn thư , mèo bạn ạ , ôi cho tớ đi :(:)(:)(( trùi ui xinh thế :X:X:X iu da man lại còn cái mũ hồng có tai thỏ của nó nữa chứ =))=)) ko đỡ đc =))=)) mèo j thế này , mèo lai thỏ à =))=))

nó có nói đấy còn gì ;)) "I fooled u ;)) i'm not a BUNNY, just a KUTE CAT :x"
thế bạn muốn xem Sheepy-cat với Piggy-cat ko post lên luôn thể =))

post luôn đi bạn , chờ mãi hồi hộp phải uống thuốc trợ tim h =))=)) bạn Thư đã mắc tội làm tan nát trái tim những ng iu mèo ;));));)) đùa con này iu quá thể ý :X:X:X:X

tớ đang xem xét lại ;)) có khi phải mở topic mới "hội Mèo's fanclub" chứ post thế này thì ;)) tớ nhiều ảnh mèo lố lắm, lố lăn ra cười luôn =))

ôi zời nếu cat club thì có khi cả lop mình xin vào ý chứ ( chắc trừ lũ con trai ) =)) đứa nào chả thik mèo . nhất là sếp chi , ôi zoi , sếp cứ gọi là cuồng mèo luôn , cứ nhìn thấy là gào thét hết cả lên . thôi bạn cứ post vài cái minh họa đi , cho topic lop mình nó thêm sinh động , chứ toàn chữ là chữ đọc mãi cũng chán :)) :D

gọi Trưởng lên đây đi =))
thôi đc bonus cho bạn My mấy pic nữa ;)) zời ơi vốn liếng lập topic mới của tôi 8-|

aaaaaaaaaaaaaaaaaa aaaaaaaaaaaaaaaa trần đời chưa nhìn thấy con mèo nào xinh thế này , ôi zời ơi chết vì hâm mộ mất thôi :X:X:X::X:X trùi ui kute quá thế :X:X:X:X:X:X oi sao lại có những con iu the chứ , mà con mèo nào cũng đội mũ mới hay chứ =))=)) nhìn ngộ ko chịu đc :X:X:X:X ôi xinh ko tả đc :*:*:*:*:* sep chi mà nhìn thay thì cứ gọi là ...........=))=))

tình hình là chẳng mấy chốc cái topic này sẽ sang trang mới >:-D<
đề nghị bà con khi sang trang 57 rồi bớt chút thời gian phút vàng giây ngọc lật lại trang 56 chiêm ngưỡng vẻ đẹp của các ... mỹ nhân mèo =))

Chỉnh sửa lần cuối:

bà post câu này ở trang 56 thì khi chúng nó sang trang 57 rồi sao biết đg mà quay lại xem mèo =))=)) anyway , mai thi Lý tốt bà kon nhá :D:D:D>:D<>:D< mong là anh Đứt ở nhà sẽ thắp hương cầu trời phù hộ cho bọn mình =))=))

lúc post tớ cứ tưởng bài của tớ nhảy sang trang 57 í chứ 8-|

thì bà cứ tính đi , cứ 20 bài post 1 trang :D:D cứ thế mà đếm , đủ 20 bài thì nó nhảy trang . thế ai làm trưởng cat's fanclub nào ??? :-?? sếp Chi à ???

Back
Bên trên