$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Re: $$$ A1 vô đối here ! Bling Bling $$$

Uầy sướng thế :x :x Đông ko em ;))

có 4 đứa con gái thôi , em với 3 đứa anh 2 nhưng nói chung boyz ECE dâm dê vô đối :)):)) iu cực :X:X:X:X=))=))

"dâm dê vô đối" lại "yêu cực" :-ss

Bó tay bác Việt Linh, đến không đá đấm lại còn mặc vest bắt tay, máu thế. Chúc mừng ECE nhớ, sex có vẻ nổi tiếng nhỉ ;))
Sau một thời gian khổ luyện với đống lý, tớ quyết định vứt sách vở để xem Bao Công

Merry X'mas nha A1 and good luck with ur exams!

Enjoy ice-cream in this kind of weather is really fun ^_^

Sweet :x Thanks :D 0:)
Cám ơn bạn nhiều lắm
Cả nhà thi tốt nhớ. Chúc mọi người thi tốt
Mọi người chúc Lanh đi nào ;;)

__________________☆☆ _________________☆☆☆ ________________☆Hello,´♥` _______________☆I Have....´♥` ______________☆Come Here´♥` _____________☆To Wish You ´♥` ____________☆Merry Christmas´♥` ___________☆And Also, A Happy´♥` __________☆New Year To You For´♥` _________☆2008... I Hope The New ´♥` ________☆Year Brings You Loads Of ´♥` _______☆Happiness And Good Health. ´♥` _____☆I Hope You Have A Nice Day On ´♥` ____☆Christmas Day, Filled With Lots Of ´♥` ___☆Family Time.....And Of Course Eating ´♥` __☆Lots Of Nice Foods, And Candies. I Hope´♥` _☆That Santa Is Good To You As Well And He´♥` .☆Brings You lots Of Presents On Christmas Day´♥`

Ơ không ai chúc Lanh thi tốt àh :((
Xong môn Anh, tình hình là cũng tàm tạm, nhưng ngồi bàn đầu sợ lắm, cái thầy đấy lúc nào cũng nhìn thẳng vào tớ. Chết chết, thế thì các môn khác làm thế nào? Hu hu :((
Đúng là đi thi không sợ không làm được bài, chỉ sợ không hỏi được bài :(

----------

Tớ không thể nhét hết Văn trong hôm nay được vì :
+ Tối nay tớ phải đi học thêm đến tận 9h kém 15
+ Và đến 9h tớ phải xem Bao Công
Thà học sinh tiên tiến chứ quyết không bỏ Bao Công :))

ờ hôm nay làm bài cũng ko đến nỗi tệ , mặc dù nói 1 cách khách quan ra , nếu lớp mình chưa làm cái bài đấy , hoặc ít nhất ko giở đc , thì chỉ có mà vái tay chắp lạy , khó lòi cả mắt T______T Bây h chỉ còn đánh vật với mấy môn tiếp theo nữa thôi , hi vọng là ko đến mức quá kinh khủng :(:)(:)(:)(( chúc các bạn học hành ngon lành thi cử tốt đẹp , minh` cũng như bạn Lanh , thà tiên tiến còn hơn ko đi chơi :)):)) à hôm qua có ai đi chơi noel j ko , kể đi :D:D

hơ bạn Lanh ghê nhở ;;) Bao Công quý hơn hs giỏi hả ;;)

thật ý chứ , có j mà ko quí hơn đc , danh hiệu chỉ là phù du =))=)) hic mấy cái pic của bạn Trang nhìn ngon ko chịu đc , hành hạ cái bụng của tớ :(:(:(:(:( .ơ thế ko bạn nào đi chơi noel à :(:( chán thế , ko bạn nào kể j à :(:(

noel sao mà đi chơi đc =(( thi bù đầu mà =((

zời the mà mình vẫn cứ đi chơi như thường , đúng là chả biết sợ cái j :))

wow, hôm nay lại lần mò lên forum, tội lỗi tội lỗi quá
@ĐẶNG THỦY TIÊN [=))]: uầy, ava hình bông tuyết đâu ra đấy? cho tớ đi cho tớ đi rồi đổi ava khác. tớ cực kì thik số 6 và những thứ 6 cánh, đặc biệt là bông tuyết [vì LP có 6 bros mà:">:))]
@LANH: đây chúc lanh thi tốt nhé, khiếp khóc lóc thảm quá:)):)):)). tại lâu nay em ko lên hao, khổ thân nanh:)). GOOD LUCK!!! còn x'mas thì đành phải lui lại 1 tí em mới có quà, vì tiền em đang nhẵn, nanh thông cảm :(:)(:)((. ôi cái ví của ta, mới ngày nào còn chúng ta còn đang hạnh phúc bên nhau với đầy ắp những tờ polyme óng ánh thơm nức mùi hương cùng nhau nằm khoe sắc khoe hương trong ví, vậy mà h đây đã mỗi đứa 1 ngả, biệt ly nhau phương trời xa biết khi nào mới có dịp tái ngộ?!!:(:)(:)((. cuộc đời thật xót xa biết bao. trời cao kia xanh đến thế sao nỡ khiến polyme và ta phải sinh ly tử biệt như thế, khiế cho lòng ta nát tan khi nhìn vào cái ví nhẹ tênh như lông hồng?!!:(:)(:)(( vẫn biết tiền là paper, nhưng tiền ta là polyme cơ, lòng sao nhói đau??! ôi polyme ơi, duyên kiếp chúng ta đành dang dở tại đây, hoo' hoo' hoo':(:)(:)((

pó tay với bà yến chi , mỗi lần onl là viết cho 1 post dài lê thê , đã thế lại còn dạt dào cảm xúc ngôn từ lai láng nữa chứ =))=)) hạnh phúc với chả biệt li . pó tay luôn =))=))=)) Mà công nhận cái ava của bà thư đẹp , tớ cũng thik :X:X:X

Hehe, đêm nôel hôm qua cả nhà tớ ra sân bay đón anh tớ :x Vì mang nhiều vali to sụ, mặt gian tà =)) :"> ( Đùa thôi :"> ) nên anh tớ bị giữ lại hỏi han tận nửa tiếng :)) cộng với máy bay hạ cánh muộn hơn dự kiến + đông dân -> Gần 1h sáng hơn chị Trư mới có mặt ở nhà :)) về đến nhà, cả nhà ăn cháo gà rồi đốt pháo bông đón nôel :x -> Ko ôn đc gi olympic cả :"> sáng nay cực ngu si :"> may mà thầy dễ dãi nên bàn như đúng rồi kekeke ;)) mong 4 môn còn lại như thế được thì tốt :((
Chúc cả nhà thi tốt >:-D< Nôel vui vẻ :x
Sau khi thi xong, chúng ta sẽ tổ chức hậu nôel và đón năm mới dương nịch :x ;)) Sẽ cố gắng làm hoành tráng hị hị hị ;))

Chỉnh sửa lần cuối:

ôi zời ko cần bạn Trư phải nhắc , thi xong nhất định phải làm 1 bữa phè phởn đàn đúm bù cho mấy ngày phải học hành ko đc đi chơi :(:)(:)(( hôm qua mình cũng đi chơi noel về muộn :)):)) nhưng ko muộn bằng bạn Trư , may mà hôm nay làm cũng tàm tạm , mặc dù chả ôn tí nào =))=))

mình có cảm giác mỗi lần Y.Chi lên HAO là một lần bạn í nổi cơn điên =))

Hahaha, sao Thư lại bảo thế :"> :)) Thương nàng YChi quá :"> :p
Đmy : hehe, thi xong chắc là sẽ cựcccccccc phởn ý nhỉ :x
Nhưng lo Văn ngày mai quá :( Tối 7h30 đi học Mạnh đến tận 10h mới về :( mà 10h về là phải xem Thiên đường tình yêu ( ko phải bao công :)) ) chú ko muốn nhồi văn đâu :( :(
Cả nhà ôn văn thế nào rồi :(( :((
Thế hqua mấy h Đmy về ;)) HQua làm gì ;)) kể đi ;)) Hôm qua tớ ở sân bay, thấy 1 ông già Nôel hói :)) đội mubahi :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên