$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Re: $$$ A1 vô đối here ! Bling Bling $$$

e hèm, kính thưa toàn thể bà con iêu mèo lớp 10 Anh1! B-)
xin quý vị bớt chút thời gian phút vàng giây ngọc lật lại trang 56 để chiêm ngưỡng dung nhan các mỹ nhân mèo =)) đồng thời xin mời sang topic mèo's fan club chúng ta cùng đàm đạo ;)) >:-D<

chán hén . lớp mình ít đứa lên quá , chỉ toàn trư , lanh , bạn thư với mình T________T các bạn phải vào post bài cho topic lớp mình thêm hùng mạnh chứ :)):)) nhìn các bạn anh 2 spam như vũ bão mà thèm , gấp đôi mình rồi đấy T______T chúng nó bàn nhau rôm rả là thế :(:)(( topic mình cả cái trang này chỉ toàn tớ với bạn Thư , buồn ơi là buồn :(:)(( lớp mình ơi :( T________T

thôi khi nào thi xog huy động bà con lên chứ giờ thì....... :-s

ơ the mà sang trang 57 rồi đấy =))=)) uh thôi thì off giở sách ra lòe thiên hạ cái nào :)):)) cầu trời ngày mai giám thị đừng có ác ôn như hôm nay [-o<[-o< ko thì con chết mất [-o<[-o<

Các ấy n` người lên thế là tốt rồi 8-> Lớp tớ có đúng 1 ng` lên còn p1 ko có ai :-s

đọc trang 56-57 thấy toàn Thủy Tiên [=))] với Đinh My tán phét với nhau :)):)):))
tớ vừa qua topic Kat lên 1 cơn điên dài dằng dặc, qua bên này lại thấy Kat
cũng may, hứng điên ào ạt tuôn tràn cả vào topic bên kia rồi nên bây h sang đây các bạn đỡ được 1 phen toét mắt:)):)):))

=))=))=)) pó tay bà yến chi , mỗi lần onl là mỗi lần xả cơn điên vào topic =))=)) hôm nay các bạn làm bài Lý thế nào , tốt ko :D:D:D báo trc là mai Hải dớ ra đề Hóa đấy nhé , xác định trc đi =))

úi zời ơi, mấy bạn mở lại mấy trang đầu của topic lớp mình đi :-ss
các anh chị khen N' quá trời luôn :-ss B-) xì tin thế chứ lị B-) lại còn cưng chị nào A1 0609 nữa í :-ss ui lâu lâu ko đọc giờ đọc lại thấy choáng quá 8-}

Hôm nay làm Lý chán lắm ý :)) nhưng việc đã trót nên bh cũng bó tay chả biết làm gì, mong ĐỨT nới rộng vòng tay nhân ái :(
Văn hôm qua cũng như stoo
Ghét nhở, phòng mình toàn gv hắc cô nương trông :( Ước gì Toán và Hóa :( Ai đấy dễ tính trông thì có phải....:(
Huhu...cầu trời :)

Hải dớ ra đề thì sợ j`, chỉ dài ko khó :D

hic, ai mà biết được :-ss cầu trời cầu phật thầy thương học sinh :-s
cat's fanclub hay hay :x :x tham gia với :D các em mèo đáng yêu đáng được tôn lên làm chúa tể các loài vật :x :x :x

Lanh đây Lanh đây
Lanh vào góp vui đây
Ôi, Toán với Hóa là 2 môn tớ sợ nhất đấy, vì điểm chả ra cái gì
Mà Hải dớ ra đề nữa chứ.:(( Thầy ơi thầy thương bọn em, kiếp sau bọn em xin làm trâu ngựa đền đáp ơn thầy :)) Tớ chả biết ôn gì cả các bạn ạ.
Lý hôm nay nữa, "Đứt" thật rồi

ui qua một môn nữa rồi, còn 1 môn thôi...
cầu giời lạy phật...
mọi ng` ko xem mấy trang đầu à :-w tầm 3 trang thôi :-s các anh chị A1 0609 ca ngợi N' kinh lắm :-s

hhuhuhuhu xin lỗi các bạn , cả ngày hôm qua máy tính nhà tớ hỏng :(:)(( tớ ko thể spam như vũ bão đc :(:)(( ôi dằn vặt day dứt vì thế mà hôm nay tớ ko còn tâm trạng nào làm bài Hóa ( ôi lại chém gió :))) kết quả là làm như 1 cục ........b-(b-(b-(b-(b-( sai be bét thê thảm luôn , thôi " nhờ " bài thi HK mà tớ chết Hóa ko đc 8 phẩy , vui đ** chịu đc b-(b-(b-(b-( điên hết cả ng :(:)(( ôi chết mất thôi , mai mà lại cái bà Sinh đấy trông thi thì thôi em xác định tt luôn cho nhanh :(:)(:)(( sống thế nào đc :(( đề vừa dài vừa bựa :(:( các bác hãy tìm quan tài cho em nhanh lên :((huhuhu :(( sai sạch sành sanh =((

dạ vâng ạ b-(b-(b-(b-( ra so đáp số sai hết ý :(:)(( ôi cái thân mình :(:)(( thi cử thế này thì sống thế nào đc hả trời ,đúng là phận con dâu cái kiến kêu trời trời chả thấu , kêu đất đất ko hay :(:)(:)(( số phận học sinh dưới thời đại học hành nhồi nhét thế này có thảm khác j phụ nữ dứoi chế độ phong kiến ko chứ :(:)((

thôi bạn ạ, số phận đã định đoạt, chúng ta đành phó mặc cho số phận đưa đẩy thôi (đó là cách nghĩ của pn thời phong kiến ;)))
hôm qua trước khi đi thi tớ đánh đổ lọ phân đạm ra nhà, hậu quả là đi thi làm bài như phân b-(

thân em như trái bần trôi , gió dập sóng dồi biết tấp vào đâu :(( đã chết T________T chỉ chờ trả bài nữa thôi là tớ sẽ bị đưa đi hỏa táng :(:)(:)(( mai còn thêm môn Toán nữa thôi chào các bạn , tớ đi đặt mua quan tài đây , ko nó tăng giá :))

hoả táng lại còn dùng quan tài =))
bó chíu =)) hoả táng thì phải dùng cái lọ hoa chứ =))

uh nhỉ =))quên =))=)) đấy cháu nó bị loạn ngôn rồi =))=)) ngại thế chứ :">:"> nói chung hôm nay thi ko thể tồi tệ hơn đc nữa :(:)(( nhục ko chịu nổi :((

Back
Bên trên