$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Re: $$$ A1 vô đối here ! Bling Bling $$$

Hờ, thi xong rồi kìa :) Đáng nhẽ phải rất phởn ý - nhưng mà bài làm quá quá quá ngu :)) nên là chán vật :(
Nhưng mà thôi mọi người ạ, thi xong rồi, buồn bã chỉ phí hoài tuổi xuân thôi :)) yêu đời đi :) >:-D< Nghỉ ngơi cho lại sức đi, chơi nhiều vào ý :x :x
\:d/ \:d/ la la la :x
CN hay T2 đi xem phim đi :x
Sắp hết năm 2007 rồi :)
À, T4 tổ chức Đứt :x ;))
T2 tuần sau nữa tổ chức Hậu Nôel tết dương lịch :x
Ai có new idea gì thì đóng góp nhé >:-D<
Yêu :x

Chỉnh sửa lần cuối:

tớ đóng góp bức tranh vẽ lênbảng :"> \:d/
tớ nghĩ lấy Vi làm quà tặng anh Đứt là quá thik hợp rồi ;))

uh thứ 2 đi xem phim đi mọi ng :D tớ ủng hộ ý kiến này , nếu thik chơi sang thì lên megastar còn bình dân thì đến rạp ngọc khánh đi :D:D cũng đc đấy :D:D làm bài như cục ......b-(b-( nhưng mà thôi , dù có dưới trung bình cũng vứt hết :)):)) thi xong là mình đốt sách vở , bơ đời :)):)) buồn làm j cho phí hoài tuổi trẻ :)):)) bây h là lúc phải ăn chơi trác táng :)):)) yoyo \:d/

nhưng em bị ăn chửi =((
ko vui nổi :-<

làm j có ai ko bị ăn chửi , tt thì ai mà vui cho nổi =))=)) parents nhà tôi chả chửi như j ý :)):)) chính vì thế chúng ta phải vui sống , hưởng thụ cuộc đời ngắn ngủi , tranh thủ đi chơi cho đã trc khi bố mẹ biết tt , lại cấm cửa cả lũ :)):)):)) nói chung buồn , chán thật đấy , nhưng mà ko j ngăn đc tinh thần đàn đúm chơi bời của tôi =))=))

tôi vẫn hy vọng ko bị tiên tiến :( dù là rất khó :(

chỉ có cách xin cô Hoa cho mình lên bảng gỡ điểm thôi , mà cái đấy khó lắm , thế hôm nay bà làm đc khoảng bao nhiêu điểm :(:(

tớ ko muốn nhắc đến nữa :((

uh thì thôi đừng nhắc nữa vậy T____T_____T đau lòng con cuốc cuốc :(:)((=((=(( thôi đùa , Chủ nhật đi chơi đâu đi , đc mấy ngày nghỉ chẳng nhẽ lại ngồi nhà gặm nhấm sự đau đớn , nghe bố mẹ chửi rủa à :(:)((

ngồi nhà để tự dằn vặt mình, bắt bản thân phải sám hối về những tội lỗi mà mình gây ra b-(

việc j phải hành hạ bản thân như thế , sống là để hưởng thụ mà bà :)):)):)) nếu lúc nào cũng tự hành xác như thế , thì chẳng bao h hết chuyện để mà sám hối , đời mà , lúc nào chả có thứ lỗi lầm để mà bới móc :)):)) cái chính là nên thoải mái đi , có enjoy thì sống mới thoải mái , mới có ý nghĩa đc chứ :D

chẳng thấy ý nghĩa của cuộc sống đâu nữa =;

ai dà :)):)) sống mà đặt hết " niềm tin và hi vọng" vào học hành thì chán lắm =))=)) bà cũng phải thay đổi đi chứ :))nói chung nên cân bằng , nếu chơi nhiều quá thì sau này chả ra j , còn nếu học quá nhiều thì dù bà có đạt đc cái j to lớn lắm cũng ko thấy vui :)):)) vì nó quá là nhạt :)) thôi bỏ mấy cái chuyện thi cử đấy ra sau đi , bây h ko phải là lúc nghĩ mấy chuyện đấy , thằng Vi chả phát biểu : it's time to " ăn chơi " còn j :)) :D

kệ nó :(( nó làm bài tốt bỏ xừ ra :((

uh thì cứ coi thế đi , nhưng tôi làm bài cũng như dở hơi , con Trư cũng thế , ai chả thế , mọi ng vẫn bỏ qua đi chơi đấy thôi , bà cứ ngồi 1 chỗ than thở cũng có tác dụng j đâu , thà vui lên enjoy cuộc đời còn hơn :)):)) tôi thấy ngồi 1 chỗ dằn vặt bản thân vừa lãng phí thời gian lại chả đc cái j , lại còn tự hành hạ bản thân nữa chứ , chả việc quái j phải thế :))

có ai biết có chỗ học thêm nào bảo tớ với :-s

học thêm môn j mới đc chứ :|:| tôi cũng chả học thêm ở đâu cả :">:">

tôi cũng ko học thêm gì hết. và kêt quả là nó ntnày đây :)|

ông Đạt thik spam câu bài thì sang lớp khác mà spam , đừng có spam trên topic bọn tôi >:p>:p>:p về đất pháp 2 của ông đi >:p>:p

Back
Bên trên