$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Re: $$$ A1 vô đối here ! Bling Bling $$$

học thêm chỗ thầy Hiệp cũng được đấy, nhưng mà thầy khó lắm :( xin vào sợ ko được :(( hồi trước giới thiệu bạn đến, thầy còn bảo đứa nào giới thiệu bạn đến thì ra khỏi lớp nhường chỗ cho bạn :-s quá kinh hãi :((

Tớ đang gặm nhấm nỗi bùn đây ( theo ĐMy) nhưng vô đây thấy các bạn nói chiện thấy đỡ lắm rùi ah
Mún đi chơi quá. lớp mình có dự định j` hem?

có ai từng đi học ở trung tâm bồi dưỡng văn hoá ko? :-s
chị tớ bảo học ở đấy cũng tốt :-s ko biết thế nào :-s

cái j cơ trung tâm bồi dưỡng văn hóa ở tr mình á :eek::eek::eek::eek: xin bà ^:)^^:)^^:)^ mà việc j các bạn phải thế nhờ , tớ làm bài còn tồi tệ hơn mọi ng nhiều , cái j qua thì đã qua rồi , ngồi đấy tiếc thì có ích lợi j , các lớp ng ta đi chơi ầm ầm ra , còn mỗi lớp mình thì cứ ngồi mà than thở này nọ . Thôi đi chơi đi các bạn , xem phim hoặc karaoke , hoặc lên vincom or sega , đi câu cá , cái j cũng đc miễn là đi chơi với cả lớp :))

ơ kìa tớ đang nói nghiêm túc đấy :|
tớ phải đi kiếm chỗ học thêm thôi chứ ko thể để tình trạng nàytiếp diễn ở hk2 được.

ơ tớ nói nghiêm túc thật mà , ai nói đùa đâu , cái trung tâm bồi dưỡng ở tr mình thì làm j mà tốt đến mức đấy , bt thôi ạ ^:)^^:)^

keke.....to đang đi học thêm ở chỗ thầy Khôi .......nhung ma hok dc hiệu qua cho lem dau vi thay day khac cô Toán lem 8-} keke.....Bạn thubrainy+bạn DMy là fai iêu đời như bé Trư nhà ta nhá :X keke......hok sao đâu í mà......cố lên chiaki \:D/
Ma` ai chủ trì vụ đi chơi đi chứ nho` :| rủ cả lớp đi cho zui :X keke.....sáng thứ 2 ở Mega dc hem :-??

ôi zời ơi , nói thế là bạn quanh hơi nhầm rồi , nói về khoản lạc quan , con trư còn phải lạy tớ làm cụ =))=))=)) chả bao h depress về mấy cái khoản học hành , đầu tớ chỉ có ăn chơi trụy lạc thôi =))=)) :">:">:">
ok , cái này đồng ý 2 tay 2 chân , tớ thik nhất là lên mega :x:x:x:x:x thế chiều thứ 2 nhé , mọi ng thấy sao :D:D:D

:(( em còn chưa làm olympic :(( sao dám đi chơi giờ :((

ôi zời , ôlympic chưa hề động vào , sách bt Anh trắng trơn :)):)) có cần tôi kể ra nữa ko =))=)) thi xong rồi , ôm đồm làm j :)) vứt đấy đi , làm lúc nào chả đc :))

còn bao nhiêu presents, baonhiêu bài Anh mà bảo vứt đấy là xong à >:p

Chỉnh sửa lần cuối:

bỏ qua vấn đề học tập thi cử đi <:p chơi thôi các bạn
các bạn này, tớ định tổ chức sn cho anh Đứt hoành tá tràng tí ;) ;)
tại anh í cũng tốt với lớp mình mà :x tự nhiên sau bài lý cảm thấy yêu anh khôn xiết :"> :"> tớ định viết một bản cám ơn, hay ho một tí, lố lố một tí, nói chung đã có ý tưởng từ sau hôm thi Lý cơ :">
với cả lớp mình có nên tặng anh í 37 cái kẹo alpenlibel, 36 cái cho lớp mình và một cái cho anh í :)) Và có nên đóng đoạn kịch nho nhỏ ko nhẩy, lố một tí :">
các bạn cho ý kiến cái :D hay đóng hộp thằng Vy tặng cho anh í =)) =)) anh í có vẻ thik vẻ đẹp chân phương mộc mạc của thằng Vy đấy =))

uh tôi nói thật đấy , present tôi cũng chả bao h prepare , nói chung mấy cái đấy có thể tự xoay xở đc , ko việc j phải lo :)):)) chơi bời vẫn là nhất :D:D:D sếp ơi , phải làm quả j độc hơn quả con gái lớp cũ của lão ý mặc váy , cho nó shock :)):))

độc hơn con gái mặc váy thì là con gái mặc......................... =))

thôi các bạn cứ mặc áo dài cũng sốc lắm rồi ;));)) tôi thấy , nếu thik sốc nữa , bảo 3 thằng con trai lớp mình mặc váy đi =))=)) đảm bảo ko lớpnào đỡ đc :-j:-j:-j

3 thằng con trai lớp mình =)) nói kháy được lắm =))

thế là bà thư biết 1 mà ko biết 2 rồi =))=)) biết tại sao tôi nói là 3 ko ;));)) nghĩa đen là bóng gió , mỉa mai như bà nghĩ , nghĩa bóng là do ........thằng điềm đi mỹ rồi còn đâu =))=)) tối qua nó chả bay rồi còn j , chả còn 3 thằng thì còn mấy =))=))

tớ thấy girlz a1 mặc áo dài độc thế còn gì nữa =)) nhưng mà mặc cái gì độc ko thôi thì ko hay, phải làm gì cụ thể mà độc cơ, chứ mặc.........thì nhàm =))
bọn mình hát hò nữa đi nhở, mà em Thư ơi, mặc "ba chấm" là mặc cái gì đấy ;)) ngày xưa có "lady in red" nói về cái cô mặc áo màu đỏ làm chết một anh nào đấy, chúng mình ladies in gì nhỉ các bạn :-? đừng có nói như cái truyện gì í nhở, là lady in nothing nhá :"> =))
làm trò gì đây :-?

nothing là thế nào , chỉ nude thôi =))=)):-j ôi em đùa đấy , các pác đừng ném dép vào mặt em :)):)) ko thì sếp nghĩ ra trò chơi nào hay ho đi :)) hát hò văn nghệ các thứ nữa :D:D ôi zời câu h là nghề của lớp mình rồi =))

Trích dẫn bài viết của ĐInh My
thế là bà thư biết 1 mà ko biết 2 rồi biết tại sao tôi nói là 3 ko nghĩa đen là bóng gió , mỉa mai như bà nghĩ , nghĩa bóng là do ........thằng điềm đi mỹ rồi còn đâu tối qua nó chả bay rồi còn j , chả còn 3 thằng thì còn mấy
tôi đùa thôi =)) chứ nói kháy thì phải nói là 2 thằng =)) or 1 thằng nếu Điềm đã đi Mỹ =))

Trích dẫn bài viết của Trưởng
mà em Thư ơi, mặc "ba chấm" là mặc cái gì đấy
=)) ban đầu em nghĩ là bikini :"> nhưng chị Trưởng bảo ladiez in... nên em nảy ra ý tưởng mới là ladies in ... uniform :D

Back
Bên trên