$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Re: $$$ A1 vô đối here ! Bling Bling $$$

nhưng phải đi đông tớ mới đi :(

gớm , cô thư cứ khéo lo , hô hào chúng nó rồi khắc đâu , tóm lại là chiều thứ 2 , phương tiện tự túc , còn h chính xác và xem phim j , nếu thấy đủ số lượng tham gia ở mức chấp nhận dc , sẽ tiến hành tìm hiểu xem mình sẽ xem phim j , kế hoạch tạm thời là thế :D:D

ấy chết [-x
lên web của nó xem trước đi, nhỡ chiều t2 ko có phim hay thì làm sao [-x

=))=))=))=)) đến nản với các chị =))=)) đi còn đòi xem phim hay =))=)) cái mùa này ko có nhiều phim hay đâu , với cả , đi chơi là chính , chứ phim phọt , có hay đc giải oscar cũng chả nghĩa lí mấy , ăn uống buôn dưa là chính [-x

tuần này ở megastar CỰC KÌ nhiều phim kinh dị , tớ nói trc là tớ ko xem phim kinh dị đâu đấy , bạn nào thik thì đi xem 1 mình đi , kinh dị là tớ dị ứng , tránh xa 1km , về nhà tớ mà có vấn đề j là các bạn chịu trách nhiem het day , tớ yếu tim lắm :-ss:-ss xem phim hài hài kiểu kế hoạch làm bố ý :D:D

uầy 8->
mình thik nhất kinh dịmới hay chứ 8-> thanks for the info nhá ;))
mà đùa thoai, đi vớilớp thì đúng là nên xem hài >:)

uh thật đấy , nói thật , 1 lũ con gái đi với nhau , mà xem kinh dị ........nghe ko hợp tai lắm , với cả bản chất của con gái lớp mình là ..........;));));)) nên phải xem hài mới hợp =))=))=)):-j:">

Ôi Lanh an thần cả thuốc ngủ thật àh :-ss
Mấy hnay mình k ăn uống đc j` :-<
Chả hiểu tại sao lại sai, tại sao lại k nghĩ ra mà rõ ràng là làm rồi :((

ôi zời rủ thì chúng nó khắc đi , thằng Vi chả máu đi bỏ xừ ra :)) , đùa , đ** đứa nào khác onl Hao thì làm sao mà bàn việc đi chơi đc , đứa nào cũng kêu chán bảo muốn đi chơi , mà đến lúc lên kế hoạch thì chả thấy mặt mũi đứa nào b-(b-(b-( bực thế nhờ , chẳng nhẽ gọi điện đến nhà từng đứa 1 hỏi à b-(

film kinh dị đi :D mình thik film kinh dị
nhưng mà lớp mình đi đông ko đây :-?
nhiều lớp rủ đi cùng quá, ko biết đi với ai :(

zời ơi, lớp mình đâu, lập conference đi, lôi hết cả lũ chúng nó vào bàn việc là ok chứ gì >:)

keke......tinh hinh la the nay` nho'........vua` co 1 tin quan trong cua em Tre la` ece se~ di cau ca (fishing í ah ) keke......day la ke hoach cu the? nha http://blog.360.yahoo.com/blog-JS5uZscwfac7_Mof5s8-?cq=1&p=1512
Day' ......ca? ece chu hok fai 1 minh 9b nha cho nen la cac ban dung` co lo lac long~ ...........kho? nhung ma mai 10h sang ma dia diem hoi bi xa qua hok bik co di dc hok nua :| hiz hiz
Neu ma it ban di fishing thi chung minh di mega voi nhau cung dc.......cung` lam la goi dien den nha` to trg? ;)) -trach nhiem ru? cac ban (.) to? di choi ;)) do' ......the nha
keke.........neu ma hok ba`n dc thi toi nay conference nha (chet nhung ma to di choi den 10h30 11h moi ve :"> ) hihi.......(ma 4rum cung it ng` len qua ......so hok bik dc tinh` hinh ) :| huz huz
the' nha cac ban

bỏ qua cái vụ câu cá đi :|:| ( theo tớ thấy thì đã đổi lại rồi , có 9B thôi ) ý tớ là chỉ riêng Anh 1 mình đi với nhau thôi . Tối nay các bạn cố gắng onl đi , mình bàn kế hoạch lên mega , có j đâu quá đơn giản ý mà , b ây h chỉ cần chọn phim , định h , rồi tập trung ở mega là xong .nếu thik tăng 2 thì xuống tầng chơi xèng hoặc đi ăn KFC , đối diện ngay với vincom , quá đơn giản :)):))

ko đơn giản vậy đâu :)) bà tưởng chỉ cần nghĩ ra fim là đi được thôi sao ?? bà ko nghĩ là đến đấy sẽ chật ních àh ?? người ta đặt chỗ trước cả mấy ngày, ngày lễ mà. bà nhớ hồi đi xem pob ko ??

tôi nói vậy thôi, dù sao thì tôi cũng ko đi được

Chỉnh sửa lần cuối:

Ôi chiều mai từ 3h30 đến tối tớ ko đi được rồi :| :( È :( Hay T3 :D Thấy bảo T3 được nghỉ :D Hay đến nhà tớ hát hò karaoke ko :)) Đùa chứ đi đâu khác đi, ngồi trong rạp bh chả có phim hay - lại chả nói chuyện được nhiều :p
Tre em cũng bảo tớ về vụ câu cá - cũng hứng thú lắm nhưng bạn ĐMy bảo là của 9B rồi nên chắc thôi - với cả tại địa điểm xa quá nhể :D Bố mẹ chắc lo, ứ cho đi :( :p
Chẹp...A1 đi riêng vậy :x Vui lên nào >:-D<

tớ nghĩ đi xem phim cũng vui đấy chứ :D
công nhận là lên mega vào lúc này thì rất là đông 8-|
hay ra xừ Ngọc Khánh cho nhanh :-s

uh , hôm nay Chủ nhật đi xem ở mega tôi cũng công nhận là rất đông , nếu ko mua vé sớm quả thật là hơi gay , may mà em Huyền đã lưu ý đến vấn đề này , mình sơ ý quá , cám ơn em >:D<>:D<>:D< ngọc khánh thì gần thật , nhưng cái phòng chiếu của nó bé lắm ,tôi thấy nếu mega mà đông thì chắc ngọc khánh cũng chả khá khẩm hơn :)):)) Uh kể ra đi hát karaoke cũng đc đấy , có khi còn vui hơn xem phim :)) thôi mọi ng cứ đóng góp ý kiến đi :D tớ thì đi đâu chả đc , miễn là vui thôi :D

mọi ng` chả thấy online gì cả =(( đi chơi hết rồi hay sao í =((

Back
Bên trên