$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Re: $$$ A1 vô đối here ! Bling Bling $$$

uh , cả ngày hôm nay tớ lang thang ngoài đg đi chơi , nên cả buổi chiều ko onl spam đc :)):">

rốt cuộc kế hoạch chơi bời đàn đúm của lớp mình là gì =((

đấy , thế mọi ng thik xem phim hay karaoke hay chơi cái j , hay đến nhà đứa nào ( con trư chẳng hạn ) ???? mỗi ng vote 1 cái đi :(

tôi ko nhỏ bé đến nỗi phải gọi là em đâu :))

thế biết gọi là j bây h :-??:-??:-?? chẳng nhẽ bạn Huyền ( nghe đạo đức quá =))=)) ) thế đi đâu bây h nhỉ , hay về nhà em trư hát hò đập phá :x:x:x :-w:-w :-??:-??

day nha ......ke hoach se~ la the nay`
1.Den nha em Tru thac loan ..........35 Ta^y So*n nha' (ai hok bik dg` hoi Trang thu* ki' nha )
2.Thoi` gian : 8h30
3.Lam` j: karaoke nha :D thik lam j thi lam ........nha` be Tru to rộng đẹp lắm :X he' he'
4.Ăn uống: noi chung cu mang $ di vi` chua bik la se~ ăn o dau + di choi them o dau nua hok
5.Bàn Bday anh Đứt luôn the? nha :D keke
Done~

rồi ok thế là xong kế hoạch , đấy thế có phải xong ko , cứ vào conference bàn 1 tí là ok :)):)):)) thế là ok rồi nhé , ở nhà em trư , hát hò đú đởn đập phá , cộng với đi ăn uống linh tinh buôn dưa lê bán dưa chuột ở chỗ nào đó ( mọi ng nhớ mang money đầy đủ :">:"> ) xong mình bàn vụ anh Đứt luôn :D khiếp anh Đứt vip thật đấy =))

này em Trứng 2 post bài không dấu thế kia là bị warn đấy ;))
vui qué mình vừa rủ đc mấy bạn nữa 8->

uh lớp mình đi đông vui mà :)):)) đảm bảo phải từ 10-20 đứa đi :)):)) cứ gọi là nhộn nhịp :)):)) :X:X:X:X

ôi iêu quá thik quá :x
đi thứ ba này thêm đc đống đứa ;))

Đi sang nhà Trư àh, vui thế. Nhưng mà hình như thứ 2 tớ vẫn phải học Mạnh thì phải? Trư ơi Trư có phải đi học không?

hic hic hic thứ 3 mới đi cơ mà Lanh , thứ 3 ai cũng rỗi ok đi :D:D:D chờ mong đú đởn với lớp mình :)):)) 8->8->8->

Ô, why :( :(
Mọi người cố gắng đi đông vui làm quả may mắn đầu năm mới :x
>:-D< Thế thích nhấm nháp cái gì lúc gào rú nào :))
Gào xong đi bún chả - chè ;)) Bình dân nhưng ngon tuyệt ;)) [ đi bộ từ nhà Trư ra 1 tí thôi ;)) ]
Gudnai :x

biết là ăn ngoài rồi nhưng nhà trư có j thì cứ huy động hết ra nhá :X:X:X cả chục cái mồm chờ đợi bạn trư bú mớm =))=))=)) đùa tí cho vui , hò hét j thì cũng cần calo :)) nói chung có j để gặm nhấm vẫn hơn , còn đi ăn ngoài thì ko nói rồi :))

có thịt bò khô nhắm rượu ko bé Trư :x
(mỗi lần đến nhà cô giáo cũ karaoke mình thường đc cô đãi thịt bò khô trong lúc gào rú 8->)

hay làm quả mực nướng nhắm rượu đi =))=))=)) xì tin hết xảy =))=)) đùa thế thôi :)):)) mình cũng thik bò khô :x:x:x:x:x

Àh không không. Ý tớ là thứ 3 tớ đi học Mạnh, chả biết 1/1 thầy có tha không. Không sao, có gì sẽ cố đến

Back
Bên trên