$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Re: $$$ A1 vô đối here ! Bling Bling $$$

=))=))=)) công nhận , hôm nay em ko ngờ anh ý lại cho cái bài như thế , em tưởng sẽ thê thảm lắm cơ , thở phù 1 cái :d à sếp ơi , ai đang cầm cái sổ sổ j của em thế :( sổ mà luyến bảo hôm nay ở lại ý :(

ơ bên này mói xì pam đến p44 thôi à

@Nga:Bên này nghiêm túc chứ có xì pam như bên mình đâu :">
Hay bọn mình sang xì pam hộ nhớ :">(Mod tội lỗi :">)

khiếp nhìn mặt sếp kha kìa =))=))=)) . zời , sếp yên tâm , em sẽ thúc đẩy phong trào xì pam ở anh1 :))

Mặt tớ làm sao:">,ngượng ngùng ngượng nghịu thôi mà :">

Hehe...đã nhận lời nhắn gửi của bạn Thiên Thư :x :"> Xúc động lắm ;)) nói gì bh :"> :x
Merci beaucoup :x hmm...:"> Bonne nuit, mon petite cochon :))

có ai đáp trả lời tình iêu như thế ko hả :-w lại còn gọi ng` ta là cochon nữa chứ, blêu, bạn Trư mới là cochon chứ =))
phải nói là "Je t'aime, too! :x" chứ 8-> ;)) <------- cái này ng` ta gọi là code switch :">

-----------
hehehehe thế nào thì bạn cứ hỏi thẳng con Hà ý , tính nó bạn biết rồi đấy , khó chịu cái j là chửi thẳng mồm . mình thì mình cũng thấy là bạn bè cùng lớp với nhau , cũng phải cố mà chung sống hòa bình thôi :D hehehe con Hà ngồi trong lớp toàn kể chuyện dâm dê bậy bạ cho mình nghe , ngồi cười rúc rích , còn mình thì kể chuyện thế giới bên ngoài cho nó =))=)):-j

xem ra con này tính tình ko thay đổi gì từ hồi cấp 1 =)) có khi hồi í nó còn dâm dê hơn bây giờ :-ss

ờ tớ biết rồi , đã nghe em Hà kể thành tích của em , mới thấy trình độ dâm dê của em ngay càng trau dồi và phát triển , từ hồi cấp 1 em hà đã biết đời là j =))=))

á á mà tại sao tớ ko biết là mai kt toán 15' nhở :((
hèn gì cứ thấy bạn Tre để stt là 9 bài kt mà mình đếm đi đếm lại thấy có 8 :-??

còn bài lý 1 tiêt nữa, bao h í nhở :-s

thứ 6 kt 1 tiết lý và 1 tiết công nghệ bạn ạ , vui lắm b-(b-(b-(

ông Đứt này bị bệnh à? :|

thứ hai thông báo kiểm tra 15'. thứ tư kt 15'
thứ tư thông báo kiểm tra 45'. thứ sáu kt 45'

lão này bệnh 8-}

----------

anyway, chúng ta cũng biết đề công nghệ (tham khảo) rồi :">

ôi zời ơi , bây h bạn thư mới biết ông ý 8-}8-}8-} à =))=)) tưởng bạn là họa sĩ vẽ ông ý bạn phải hiểu rõ bản chất vấn đề lâu rồi chứ =))=))

oh, kể từ ngày đinh my lên đây tình hình spam rạng rỡ lên nhiều nhỉ?;)) ;)) ;)). bạn nào viết học bạ chưa? nhìn cái ảnh mình chụp chả muốn dán vào nữa :)). nhìn nó thế này: 8-} 8-} 8-} [thật là thê thảm =))]
hôm nay trong h tin đang ngồi cười với cái giang thì tự dưng Mr.Ếk gọi nó lên bảng -> tội lỗi tội lỗi, cắn rứt lương tâm quá [-o< [-o< [-o<
chiều nay chiến tiếp 2 môn: chúc cả nhà may mắn nhé. tinh thần tương thần tương ái bây h là phải lên cao hơn bao h hết ;)) >:)
@trư: sorry trư bài lí hôm qua <- ko nhắc được. mà tớ làm cách khác trư nên lúc quay xuống đọc cho trư hình như là ko đúng hay sao ấy [nói thẳng là sai cho rồi :))]. sorry [-o< [-o< [-o<. chiều nay sẽ cố gắng chuộc lỗi. nhưng nhớ là phải hỏi thì người ta mới biết đường nhắc đấy, và phải mua kèm cái máy trợ thính đeo vào, ko lại như hôm kt sinh ấy [thông cảm, tớ mà nói thầm thì cũng y như là ko nói :))]

----------

Chaz và Mike nhà tớ đã biết đi + chạy -> như 2 con giặc phóng lung tung trong nhà. huhu, phải dọn... cho nó thì mới được nuôi [8-}] ->ẹx, kinh quá :-& :-& :-&. Chaz và Mike đang đập phá đôi giày của mình :(( :(( :((.

ôi zời , chuyện :-> đinh my mà lị \:d/ trình spam đã trở thành huyền thoại :)):">
cầu trời cho con tai qua nạn khỏi 2 bài kt hôm nay , còn 3,4 bài kt nữa :(:(

trình spam huyền thoại sao mới có 26 bài =))
mà chắc từ nay mình ko dám spam nữa :(
học hành be bét thế này thì về Xuân Đỉnh học cho xong :-<

ẹ ẹ......hôm nay sh** lắm cơ nhớ :( làm bài hóa sai hết cả con b ah :( hiz hiz, may mà mấy bài lí còn dễ đấy nhờ........hok thi chết luôn ah
Cứ tưởng la fai KT 1 đống hôm nay,cuối cùng có mỗi 1 bài ......sung sướng cuộc đời........:D
Mai........í ẹ........CN+Lý,nhét 1 đống faan vào đầu 8-} hok chịu nổi luôn ah .....lại con hết chuong II.......ôi ôi, chết thôi
hehe em đã bik cochon là ........con nhợn oi` nhá ;)) hị hị, minh that la siêu
Còn câu ban TThu noi thi hinh nhu la......nothing's gonna change my love 4 u ;)) hị hị,đúng hok đấy :D
Em đã bắt đầu trồng cây cà chua từ hôm nay nè :D hị hị.......giống film Hàn Quốc quá đi ;))
@sếp Cẩu: sếp hok fai buồn đâu nhá :X cố lên nào sếp ........học chăm thêm tí nữa,bình tĩnh hơn 1 tí.......được ngay í mà sếp.........aja fighting :D vui lên đi nhá.......hok sao hết nha sếp.......lạc quan lên..........như em nè :D sếp nhá :*

Hôm nay lắm chuyện nhở...hic
Giờ Hóa làm bài như dở ý :)) Đã thế còn bị cô tia, oánh dấu bài :( Chung nỗi đau với em Pơ và sếp Cẩu ( sao cô toàn soi đội tuyển mình thế nhờ :-s :(( Ghen ăn tức ở à :(( hic hic )
Khổ thân cẩu...>:-D< pressure quá....nhưng ai cũng như thế mà :( học là khổ thế đấy :( biết làm thế nào :( >:-D< Khóc để đỡ ức rồi lại vui vẻ tươi cười nhé Mứt cu ;)) :x sếp Cẩu của em làm được mà :x bình tĩnh tự tin, chả sợ bố con nhà nào hết :)) ..nếu mà có...Chết thì chôn nông thôn lại đẻ :)) ko lo gì cả :p Tlai tươi sáng nào :x lẩu cẩu mứt :x hihi ( Vui lên nhé - Trư cũng đang chán lắm đây nè :p )
Giờ Toán cũng nhiều chuyện nhể...Khổ thân em Mee bị cô mắng, nhưng thôi lần sau rút kinh nghiệm nhanh tay nhanh chân lên nhé :p lỗi cũng tại Trư hôm nay mẹ đưa máy nên cầm vội đi ...quên chưa để silent...haiz :(
Uầy mà hôm nay ktra 1 tiết 2 mình :)) sợ vật nhớ :)) các bạn hò hét ra chơi thì em ngồi ktra, cô giảng bài mới thì em ngồi làm bài ktra :)) môi trg` " thuận lợi" nhể, chả tập trung đc gì cả...đã thế ngồi bấm máy loạn lên bài cuối thì cô lại gạch hết :)) sai số :)) 7.5 :)) ruột đau như cắt nước mắt đầm đìa....bao h điểm Toán của mình mới đỡ đây :( hic...
Thôi chả kêu ca nữa, đi học CN nào :D Lý thì bó tay đấy :( Cả chương à :)) hâm mất thôi :(

h này đầu mình vẫn chưa có tí chữ ( phân phiếc j đó ) trong đầu :(:( sống thế nào cho qua nổi ngày mai đấy :(:(

hôm nay làm hóa xong -> thấy cũng ổn ổn -> sau hỏi ra -> hóa ra mình quên ko trừ mH2 -> đi rồi... :(:)(:)((H2 đáng ghét, mày mọc ra làm gì cơ chứ, mà nếu có mọc thì cũng to ra chứ, để tao còn nhìn thấy mày mà trừ đi... thế này thì còn gì là bài...:(:)(:)((
ôi kiểm tra... hóa ơi... =(( toán ơi... =(( bài toán trả rồi -> 1 kục shit... =(( bao h trả hóa -> 1 kục shit nữa... =(( đời có bao nhiều kục shit đây hả đời...=((???
đời là 1 kục shit trôi shông...=(( nhiều khi chỉ muốn ngủ mãi chả bao h có sáng mai để mà tỉnh dậy nữa... mấy bài kiểm tra đã shit rồi, lại có mấy chuyện khác còn shit hơn... =(( =(( =((
spam tí cho đời đỡ shit... =((
LIFE IS A SHIT, MAN...!!!

oầy , mình khá là ngạc nhiên đấy ,ko ngờ bạn Yến Chi bầu trời tư cách mà cũng ........=))=)) chẹp nhưng công nhận là bựa thật , hôm nay mình làm cũng ko tốt lắm , đã thế lại còn trả bài kt Toán điểm như .............b-(b-( chắc HK này em yên vị hs tiên tiến quá :(:)(:)((

@đinh my: bầu trời tư cách mà cũng làm sao hả? ;)) ;)) ;)). đây có chửi bới hay nói gì vulgar đâu mà :">:">:">
mà học công nghệ thì cũng 1 đống shit cho nên lúc đấy đầu chỉ toàn có shit là shit :)):)):)) [amen :">]

----------

post bài xong mới thấy hóa ra bài mình tiên phong cho p45 -> thật là hãnh diện [điên quá =))]. spam tí cho bài dài ra nào >:)>:)>:)

Back
Bên trên