$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Re: $$$ A1 vô đối here ! Bling Bling $$$

các bạn đi Hàn Quốc vui vẻ mạnh jỏi :X. Về nhớ mang quà là đc >:D<

@ Thiên Thư: cô Hà là nhầm đấy ấy ạ.
@ Anh Thư: hem bít bên đó có vô đây được hem, nhưng just in case! Wanna ask if u're ok and how's the present stuff goin'?

bạn Lê Linh ko mang quà về thì tớ cóc chép địa cho nữa, lỡ mà chép rồi thì trấn vở luôn ko cho lấy về nữa :p

cô tên là Hoa mà :x
hức hức cháu thư đi rồi, đội tuyển 1 mất 1 chân "giơ tay trả lời câu hỏi" :)). thư ơi chóng về :x
hôm nay là phải câu = đc giờ công dân, ko nhỡ cô giở chứng ktra thì chớt :-ss :-ss
tiếc quá mất 2 tiết anh :((, phí quá phí quá :((
tình hình là bài ca dao của tổ tớ vẫn trống trơn :">, vì tổ chưởng chưa làm gì cả :">. mình làm ngay đây :">
đùa thứ 6 tuần trc mình cười đau hết cả bụng, ko đứng nổi :)), cười đến mức đói ơi là đói :)). lớp mình vui thế :x. hôm nay cháu thư ko ở nhà, thiếu 1 đứa lố rồi :(

Ơ hay, mọi người đâu cả rồi, sao bỏ rơi topic thế này?

ừ đúng rồi đấy, topic lớp mình càng ngày càng bê trễ, nản thế :-<

dạo này mọi ng` bận mà, ktra 1 tiết, địa, ca dao, tục ngữ 8-}. làm gì có tgian rỗi mấy đâu :(
mới cả dạo này ở lớp toàn cắm cúi học, chưa có cái gì hay ho để bàn :D

heehee, lâu lắm mới lên đây. B-day của mình từ 1-11 lận [đúng ngày Tạ với Hằng bay =(( ] mà bây h mới lên đây đọc wishes của các bạn. thật là tội lỗi :">. thank u guys so much >:-D< >:-D< >:-D<. thanku Trư >:-D<. thanku Trần >:-D<. thanku Dan >:-D<. thanku,... bạn nào nữa nhỉ??? tóm lại là thank tất cả các bạn nào nhớ đến B-day của tớ >:-D< [nhất là bạn VL, tự dưng tối hôm đấy gọi điện hỏi 'con cá thế nào rồi?' :)) =)). sorry bạn VL là con cá của cậu sau đúng 1 tuần tồn tại trong tay tớ đã bắt đầu bơi nghiêng sang phải nghiêng sang trái rồi sau khi ăn trưa xong lên xem thì nó bơi ngửa thật =)). khổ thân con cá, đang định đặt tên cho nó là Joe=((]
chán mỗi tội hôm đi chơi với RaINCOaT ko kéo được cả lũ 'con chấy cắn 4' đi cùng =(( :((.
viết tí cho topic lớp mình lên trang nhất nào :D:D:D.
xem cái clip về 7D chả phải lớp mình chả phải trường mình [hồi đấy thì chưa phải] nhưng vẫn thấy xúc động đậy :(( :(( :((. xem xong iu trường hơn >:-D< >:-D< >:-D<. mà cái cảnh gần cuối là thả chong chóng à? cứ tưởng thả giấy vụn =)) [phá hoại môi trường =))].
nghĩ lại thấy buồn cho cái lớp cũ của mình: đoàn kết khi và chỉ khi lớp gọi hội đánh nhau với lớp khác -> =((
@sếp chi: sếp thik ảnh mèo ko? nhà em đang có 2 con mèo con vừa đẻ này ;)). đang bắt đầu tập đi, phi như ngựa và bò lổm ngổm như mấy con giun trong nhà :)) :)) :)). sếp thik ko em send ảnh cho:D:D:D.

Chỉnh sửa lần cuối:

Hơ, Yến Chi hư thế, bọn tớ thả chong chóng xong dọn luôn mà

cái bạn Yến Chi này viết bài thì ít nhưng mà đã viết là viết dài quá thể ;))
cái vụ chong chóng í hình như có trong made in 12 0407 hay sao í nhở :-?

uh đúng rồi, chong chóng giấy, đẹp lắm :x
cái ảnh chụp chong chóng sát đất ý, nhìn đẹp + buồn :)
ko phải trong made in 12, thả chong chóng là suốt mấy ngày liền vào buổi sáng cơ. các anh chị khối 12 0407 làm để có cái gì đáng nhớ cho những ngày cuối cùng :D. còn dạ hội made in 12 thì khác, đấy là chương trình chỉ dành riêng cho khối 12, làm buổi tối, sao thả chong chóng đc :D

girls A1 yêu quí >:-D<
tình hình là vào chủ nhật tuần này, cụ thể tgian là sáng chủ nhật, từ 9h-10h, liên quân bóng đá 10trung-anh1-anh2 sẽ đá trận đầu tiên tại sân Mĩ Đình 2 (ko phải SVĐ quốc gia nhá :)) ) - một địa điểm hoang vu hẻo lánh ít ng` qua lại >:). các bạn nam rất cần 1 đội ngũ cheer đến cổ vũ :D:D (càng đông càng tốt :D). trận đầu mình đá với 9C (đừng coi thường các em :-s). các bạn cố gắng ai đi đc thì đi nhé, cổ vũ cho các bạn zai <:p

á á,xa thế :| í ì............đi lên đấy bằng j bi h :-??
Ah` ma` nếu lớp mình đi đông đông thì rủ nhau đi cùng nhá (như kiểu hẹn nhau ở đâu đấy oi` cùng đi ) thể hiên tinh thần unite nhá :D hị hị
Ủ ôi,tuần sau KT 1 đống ra í :(( lại con thi học kì đến nơi :(( á á ,chết thôi........
Khổ thân mấy em đi Hàn về..........vừa về đã fai KT tới tấp :| hiz hiz.......hok bik các em đi thế nào nhờ :) thứ 2 la dc gap các em í oi` :D nhớ thế :X
ECE.......championship >:D< aja fighting \:D/ yeah yeah

Thì tụ tập ở trường rồi đi xe bus đến đấy. Hồi trước zai 9B đá với 10 Toán bị thua, bây giờ phải trả thù các em lớp dưới nhỉ ;))

Ôi Trư về rồi ạ :x hihi nhớ phết nhở >:-D<...nhưng mà bi h về VN rồi lại nhớ lũ Hàn chúng nó :p...hehe đi vui lắm ý nhưng bh về thì mệt rồi :((...cả nhà giúp tớ catch up với nhé :(( 1 tấn bom bài ktra đang chờ đón em :(
Uầy mai ECE đá bóng à :x :x ôi muốn đi cổ vũ :x nhưng sân đấy là ở chỗ nào thế :-/...
Cả lớp khỏe ko ạ :x có chuyện j` hay ho ko :x

uầy bé Trư về rồi nè!!! uầy về lúc nào đấy? vừa về đã online luôn, hư quá [-x
hihi một tuần vắng em Trư đối với tớ dài như...... 7 ngày í :">

Pardon, cho tớ quảng cáo 1 tí :D p2 bọn tớ đang tổ chức cuộc thi NAM HẬU năm học 07-08 :D Các cậu tham gia cũng chúng tớ nhé, thông qua việc bầu chọn bạn nào mà các ấy thik nhất >:D< Cuộc thi Nam Hậu sẽ bao gồm 1 số cuộc thi nhỏ khác như nam haụảnh, nam hậu thân thiện, nam hậu thời trang, nam hậu biển(mặc bikini :)) ) Nhớ nhá! Merci beaucoup Thời gian và điạ đ? thông báo sau:p

uầy Vi đâu, tham gia đê =)) bạn VL với Điềm nữa ;)) Mông thì miễn đê :-j

@ Anh iu: về rùi ah`. Về là biết tin mừng ngay nhé.
Congratulations!
@ ECE: các bạn cố lên nhá! aja aja hwaiting!

Trang hâm :p anh biết tin này từ trc' em rồi, stoo :p Nhưng ko muốn show off nên chưa dám nói :"> è...thế là năm sau phải chia tay em với mọi ng` rồi...buồn ghê gớm :( bh thì cong mông lên catch up để mà có sổ điểm đẹp :( hự...nhưng mà 100% tận 3 năm mà ko đi thì đúng là dở hơi chơi với lợn :(
ECE vô địch :x sáng nay tớ dậy muộn quá nên ko đi với cả cũng ko biết chỗ :( hic :( sorry >:-D<

Trư về rồi kìa, nhớ thế :x Ở bên đấy có gì hay ho không, kể cho Lanh nghe với nào. Chúc mừng nha!!

Back
Bên trên