$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Re: $$$ A1 vô đối here ! Bling Bling $$$

hôm qua quân mình đá thế nào hả các bạn??? :D:D:D. tại sao lại đá đúng vào buổi sáng duy nhất mình đi học thêm??? :(( :(( :((. cả ngày hôm thứ 7 ngồi trong lớp chỉ có mỗi việc lẩm bẩm: đi chơi? hay đi học? rốt cuộc tớ phải xin ý kiến của các bậc thánh nhân [=))], và kết quả là 3 đi học, 1 đi chơi -> ko thể lưu luyến gì nữa mặc dù lòng đau như cắt nước mắt đầm đìa :(:)(:)((. thầy ơi sao hôm qua ko cho lớp nghỉ? :(:)(:)(( . oh my Gosh, con mún đi con mún đi mún đi cơ :(( :(( :(( :(( :(( :((
nghe nói đồng phục quân mình màu đỏ??? ;)) muốn đi xem xem các boy lớp mình mặc quần đùi đỏ nhìn thế nào? =)) =)) =)) [mặc dù ở nhà ông anh cũng diện quần đùi đỏ suốt =))]. khổ thân các bạn, sáng qua là trời hơi bị lạnh đấy ;)) :))
ái dà, tình hình sắp tới rất là tình hình đây: kt 1 tiết cả 1 kục luôn :)). các bạn sẵn sàng tinh thần tương thân tương ái nhé >:-D< ;)): đoàn kết là chết chùm mà chia rẽ là chết lẻ tẻ đấy. đương nhiên chết chùm bao h cũng vui hơn :)) :)) :)). cho nên các bạn cứ sẵn sàng tinh thần ôm nhau chết chùm nhé ;)) =))
@trư: oh trư thân iu, trư về rồi quyết tâm phục thù môn địa nhé. hôm rồi lại thi, nhưng mình bất mãn chính quyền quá nên quyết tâm rửa tay gác kiếm nhìn thiên hạ tranh đấu lẫn nhau giành vị trí bá chủ [sao câu ày nghe giống fim chưởng thế nhỉ? ;)) :))]

----------

có khi chiều nay tớ nghỉ nhỉ? =((. đang đau đầu, lại còn hơi hâm hấp. è è chóng mặt quá. quay đều quay đều...

Chỉnh sửa lần cuối:

ECE thắng 5-1 nhá, siêu chưa <:p, hoan hô các bạn :D:D:D =D>. lần này cẩu ko đc đi, nhưng nhất định lần sau sẽ đi :( :D
thư lại chuẩn bị đi rồi :((. eo ơi sao mọi ng` đi lắm thế :((. năm sau lớp còn mấy mống :-s
anyway, chúc mừng thư :x :*. thư về tổ mình vui hơn :D
tuần này ktra 6 môn 8-}. đặc biệt là toán đại (mình vẫn chưa ổn tí nào :-ss)

Con Yến Chi lại lên cơn điên rồi ;))

í ẹ,ngại thế cơ chứ ......kiểm tra liên miên.......ôi ôi >< hok chịu dc ah
ECE.....championships......khả nag nay la hơi bi cao :D hehe
Trận nè hok di dc :( hiz hiz,trận sau sẽ cố gắng đi cùng sếp Cẩu ;)) hí hí
@em Trư:ui ui,em đi the nay bỏ anh 1 minh ơ? day cô đơn ha :| ẹ ẹ
Nhung ma mưng cho em lắm nhớ :X hị hị,anh em mình con gap nhau đến tận năm sau cơ mà em nhờ :D hị hị,cố học chăm em nhá :* hị hị
mà tuần sau KT toán the nao` đấy :-?? 1 tiết j,15'j em quên hết oi` ......:-??

hức,tuần sau nhá: t3 ktra sinh, t5 ktra TD, tin, hoá 8-}, t6 ktra công nghệ, t7 ktra đại. chết đây á á á :((
công nhận, CEC vô địch <:p. yêu các bạn >:-D<
dạo này học bận mờ mắt =.=. sắp thi hkì =((

oa oa oa :(( :(( update đi, kt lý nữa :(( :-s
chú đứt sao ko thương hs gì nhỉ :-s lại còn lôi luật rừng ra doạ con nhà ng` ta nữa :-s

Toán lý hóa sinh Công nghệ tin thể dục :(( Đủ bộ luôn
Xem ECE ấn tượng nhất là em Gà bắt gôn =))

sao mình thấy hết mún sống luôn nữa í 8-|

yeahhhhhhh , chờ cả tháng mãi cuối cùng mới post đc bài , run run hạnh phúc =))=)) thằng gà bắt gôn rất là hài nhá , nó bắt thì ít mà nói thì nhiều . đc mỗi khoản khoe cái găng đẹp =))

----------

ơ sao các bạn bỏ bê topic lớp mình hết thế này , tụt xuống cuối cùng rồi huhu :((

chả biết các bạn í làm sao dạo này chả chịu lên topic, lẹt đẹt mãi ở trang 43 chán quá cơ :(
chả bù hồi đầu năm, hồi í máy tớ hỏng chả lên đc HAO thì các bạn í spam một ngày mấy trang liền :-ss
giờ thì..... :-<

hí hí, lên đây viết tí cho lớp mình lên trang đầu :D. sợ quá, hôm qua lại còn nghỉ tiết lí nũa chứ. may mà bài ném ngang cũng dễ -> đọc xong cũng hiểu hiểu. nhưng còn bài lực li tâm thì cứ thấy nó quay quay kiểu gì á 8-}.
@ đinh my: chết rồi, tuần sau còn mỗi tớ với my phải present. tớ cứ tưởng là vụ present này đi rồi. em đang cực kì confused, trời ơi có nên tiếp tục vụ kia ko nhỉ??!~x( ~x( ~x(. trời ơi, chả biết đường nào mà lần ~x( ~x( ~x(
@LAnh: em lúc nào chả điên... ;)) :">:">. Lanh cứ nói thế...:">:"> [=))]

THỨ 7 TUẦN NÀY LÀ NGÀY 01-12 NHÉ CÁC BẠN!!! B-DAY CỦA BRO BRAD CỦA TỚ >:-D< >:-D< >:-D< !!! YÊU CÁC LP BRO THẾ >:-D< >:-D< >:-D< !!!

Ôi Lý - bó tay anh Đứt =(( em chịu ko hiểu gie` =(( lại còn đi Hàn về...nên lại càng ko hiểu :)) bó tay :((

xời, bạn Yến Chi hôm nay đúng là chuối ;))
rủ bạn sang Pháp 1 hỏi đề công nghệ thì bạn đi với mình đến đúng chỗ WC, vừa nhìn thấy các bạn pháp 1 xinh tươi bạn đã chạy toé khói @-) quay đi quay lại đã chả thấy tăm hơi đâu òi :-??

----------

à quên, có đôi lời nhắn gửi đến bạn Trư :">
Nous t'aimons très très fort :"> Rien ne peut changer l'amour que je te donne :x

Hehe...đã nhận lời nhắn gửi của bạn Thiên Thư :x :"> Xúc động lắm ;)) nói gì bh :"> :x
Merci beaucoup :x hmm...:"> Bonne nuit, mon petite cochon :)) hihi :p
Ôi mai ktra Mario 10 ngón ah` :)) Đau lòng nhể....Thể dục bóng rổ á...ui nhưng tớ ko biết đập bóng đâu, chán quá :))
Hóa + Toán :D Tuần này đúng là super điênnnnn :(
Bài Sinh quáaaa lởm ( Cao nhất chắc 5 điểm :D :p hihi )
Bài Lý cũng hơi lởm con b bài cuối :)) Tất cả là do em PTMee hâm đơ, đưa đây viết nốt thì ko đưa, lại giật lại, mang nộp cho em Dan,..chán lắm cơ :(

ờ mai mới kinh ng , 1 bài kt hóa 1 tiết , kt toán 15 phút , rồi còn tin , thể dục :(( chết luôn :(:(:)((
to yến chi : ờ mình cũng tưởng nó đi luôn rồi chứ ,ai ngờ T__________T trong đầu ko còn chữ nào hết :(
to trư : càng ngày mình càng thấy bạn phạm my 8-}b-(b-(

Hic, thế thứ 6 vẫn lý với công nghệ ktra 1 tiết ah :( cuộc đời :(( ôi :(( hic....tớ chán thật đây này :( chả hiểu mai ktra hóa với toán thế nào chứ :(....t6 nữa :( thật là đau đớn...
Ui chỉ biết kêu thôi, điên nhở :(( Thôi lấy sách vở ra nào :( Tớ ghét con Trư vì nó lười như con ma :)) hic hic Trư ơi chăm lên tí đê :(
@ ĐMy: ĐMy thấy Phạm My làm sao cơ :D ui nó là thế mừ :-s

mình hơi ngạc nhiên về bạn ý thôi :))

Chỉnh sửa lần cuối:

Tớ cũng hợp bạn hà lắm nhớ, nhất là khoản xe tăng và chân đất :)) hihi, hôm nay bạn Đmy đi, tớ lên ngồi với bạn Hà cùng chịu cảnh Nuyến áp bức hehe ;))
Tớ á :"> tớ hiền mà ;)) tớ là con chim câu mang hòa bình đến cho thế giới mà :)) hihi ...đùa thế chứ, nó là bạn tớ - tớ phải chung sống hòa bình chứ sao :p Quen biết nhau khá lâu, cũng chẳng lạ gì tính tình nó....nên cũng thấy bt thôi ạ :p thế bạn với bạn Hà ntnao`...:D

hehehe con Hà ngồi trong lớp toàn kể chuyện dâm dê bậy bạ cho mình nghe , ngồi cười rúc rích , còn mình thì kể chuyện thế giới bên ngoài cho nó =))=)):-j

Chỉnh sửa lần cuối:

đây, sếp Chi lên cho vui cửa vui nhà đây :))
haiza, ôi anh Đứt, anh í cho giới hạn bài 14,15 mà rồi anh í kiểm tra tất :((
may sao đề dễ :D :D anh í còn có một điểm đấy gỡ lại cho vẻ bề ngoài và nét tính cách hok mấy họt boai của mình =))
hôm nay anh í lại ra giới hạn toàn bộ chương 2, mình rất là nghi ngờ câu đầu tiên anh í hỏi sẽ lại là : em cho bít chuyển động tròn đều là j ?8-} =)) lúc đấy thì vỡ mặt mất thui :))
nhắc đến chuyện tiếu lâm, các bạn hãy cố gắng sưu tầm chuyện kể cho buổi sinh hoạt đầu tuần, sẽ rất vui :)) :)) mình cũng sẽ góp vài chuyện :"> mà các bạn là cứ đổ tội cho mình ..... mình trong sáng và ngoan ngoãn lắm mà :"> :">
tớ là con chim câu mang hòa bình đến cho thế giới mà
Trư ơi, chim câu à :)) sao ko là chim vangf anh à, quên vành khuyên í :)) hôm này diễn kịch mình sẽ là con ......nhím =)) ko là chim vành khjuyên nữa đâu, cái đấy cho em Chim thoy :))

Back
Bên trên