$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Re: $$$ A1 vô đối here ! Bling Bling $$$

hehe h mình đang bình an ở nhà type những dòng này :D:D
hôm nay chúng ta đã thoát tiết lí 1 cách ngoạn mục và khá ... lố bịch =)), chạy lên, chạy xuống, chạy lên =))
cẩu yêu mọi ng` lắm >:-D<, cảm ơn mọi ng` đã nhớ đến + an ủi bạn cẩu. :x:x:x :*:*:*
tình hình là mình đã lọt vào mắt xanh của "1 số giáo viên" :-ss :((. đời mình chưa bao h như thế này :((. mình làm gì nên tội cơ chứ :((. cố gắng học tử tế, ngoan ngoãn thế mà cuối cùng vẫn trờ thành cá biệt 8-}. khá là thất vọng :|
ngày mai ktra đại, chời ơi :((. đầu chưa kịp có tí gì :((
tuần này thật thê thảm =((. chắc chả bao h quên nổi mình lại có 1 tuần bị sao quả tạ rơi trúng đầu như thế này :(
hức hức

hic thôi các bạn đừng nói đến nữa , đến chết mất thôi , đùa mình sợ nhất là kt toán ý :-ss:-ss điểm mình đang kém lắm :(:((

ôi cố :-s. qua đc tuần này chắc mình chết vì cố. hoặc thoi thóp :)), hấp hối :))
mai chắc đc giải trí bằng tiết địa
còn lại thì 8-}

mai có kt toán + tiết Luyến mọi ng` cố gắng đoàn kết nha hihi

oai, mệt thật #:-s cuối cùng thì cũng xong được Công nghệ ....mà mình tự nhận thấy sao có thể nhét cả đống phưn vào đầu :)) hay mình nhạy cảm vs cái đống đó nhẩy =)) =))
mà hôm nay lớp ta thật ngoạn mục, anh Đứt cứ gọi là pó tay vs lớp 10 anh 1 iêu wí :)) ;)) " Khi thầy đọc được dòng chữ này thì cũng là lúc bọn con đã ra đi!!! Thầy đừng tìm bọn con nữa...Vĩnh biệt thầy " =)) =)) 10A1 un-đỡ-able
Vui thía :)) :)) Hôm nay tớ rất là dỗi các bạn bắt tớ ở fía trên một mình nhá >:p nhưng mà hum nay ở fía trên thấy anh Đứt í, anh í cũng cố gắng lên la liếm các ông bà Tây nhá, lúc chụp ảnh í ;)) Hôm nay chắc anh í thất vọng vì hok làm được bài KT í, tội nghiệp anh í ghê :)) :)) :))
mà sao mình cứ ko thể ngừng cười khi bít ko fải làm bài KT nữa í :)) chết cười, anh Đứt đúng là họt boi =))

oai, mệt thật #:-s cuối cùng thì cũng xong được Công nghệ ....mà mình tự nhận thấy sao có thể nhét cả đống phưn vào đầu :)) hay mình nhạy cảm vs cái đống đó nhẩy =)) =))
mà hôm nay lớp ta thật ngoạn mục, anh Đứt cứ gọi là pó tay vs lớp 10 anh 1 iêu wí :)) ;)) " Khi thầy đọc được dòng chữ này thì cũng là lúc bọn con đã ra đi!!! Thầy đừng tìm bọn con nữa...Vĩnh biệt thầy " =)) =)) 10A1 un-đỡ-able
Vui thía :)) :)) Hôm nay tớ rất là dỗi các bạn bắt tớ ở fía trên một mình nhá >:p nhưng mà hum nay ở fía trên thấy anh Đứt í, anh í cũng cố gắng lên la liếm các ông bà Tây nhá, lúc chụp ảnh í ;)) Hôm nay chắc anh í thất vọng vì hok làm được bài KT í, tội nghiệp anh í ghê :)) :)) :))
mà sao mình cứ ko thể ngừng cười khi bít ko fải làm bài KT nữa í :)) chết cười, anh Đứt đúng là họt boi =))

=))=)) thật hôm nay lớp mình đúng là unđỡable ý , thấy anh ý cố gắng kháng cự 1 cách yếu ớt mà chết cười =))=)) vừa nói xong thì có loa thông báo =)) lớp mình hôm nay cứ đi lên rồi lại đi xuống lố ko chịu đc :-j

:)) Ở dưới chúng iem cũng thấy anh Đứt la liếm các ông bà tây nhớ, đứng rõ sát 1 ông Tây cao to đẹp zai cà vạt đỏ mà ;)) ý gì đây :"> :)) hehe
THẦY ĐỪNG TÌM CHÚNG CON LÀM GÌ, VÔ ÍCH :)) hehe ;))
Hôm nay nhìn mặt thầy thương quá :)) đòi Văn bản ko được lại bị nghe loa gọi xuống ;)) hĩ hĩ ;)) uầy thế T2 phải KT Lý à ;)) Thôi cũng đành, còn hơn là để hnay ;)) keke ;))
Mình có vẻ hợp với phân phiếc :"> học rất vào :)) chứ mấy em gôngi , ko bào ,... khó vào bỏ xừ ;))
Uầy học Công nghệ ngoan ạ :x làm hết bài nhớ ;)) ( còn làm hơi dài 1 tị nứa :"> ) :)) Nhờ có Phân, Trư đã chăm học hơn ;)) keke
Mai KT toán à :( Đùa, buồn quá :( KT chương III đang học á :( hic hic ngại vật ạ :((

oầy hôm nay chán thế , làm sai mất bài toán buồn ơi là buồn :(:)(:)(( mất 2 điểm là ít , kiểu này làm sao mà gỡ đc lên 8 phẩy toán bây h , hs tiên tiến chắc rồi huhuhu :(:)(( thứ 2 còn kt sử với anh nữa chứ , rồi thứ 3 lại dục dân , điên mất hu hu :((

Uầy, T2 Lý thôi chứ, sao tự dưng lại Anh nứa :(( Mà em lú à mà ghi Sử :-w giật hết cả miền :(( ko có duyên với cô Sử huhu ;))
May mà toán hôm nay làm cũng được...hic hic...nhưng thấy bảo là thi HKi` dã man lắm :(( huhu

ờ. hs tiên tiến. chắc sang năm mình chuyển sang XUân Đỉnh học quá :-s

mà bạn Trư kia ;)) làm bài phân tốt lắm hả ;)) hớ hớ sướng thế lúc đi hỏi đề pháp 1 thì chưa yên tâm lắm, sau biết hoá ra lớp Nga cũng đề như rứa ;)) cô hơi sơ hở ;)) cái sơ hở của cô có lợi cho chúng ta >:-D<

heheh em nhầm , kt lí ạ , nhầm nhọt sang trồng .........phân =))=)) chán thế , hôm nay làm toán sai mất 1b :(:)(( mất 2 điểm là ít , ờ công nhận , đề thi HK tr tớ khá là khoai đấy :-s:-s

hic hic :( cứu :(( hic hic, tớ sợ thi HK quá :((
À, Thiên Thư ;)) tớ học hết đấy ;)) tớ còn vứt đâu cái tờ đề cơ :"> ơ mà hình như đề cũng khang khác mà ;)) hị hị...CN làm cũng tốt thôi, thấy mọi ng` làm xong nhanh ;)) sợ hết h nên đoạn cuối hơi ngoáy tí :"> :x hic hic
Tối T7 nghỉ ngơi - lâu lắm mới có thời gian nghỉ 1 tẹo đấy nhỉ :d :d cái tuần này căng dã man :(

đẹp đẽ j hả trư , hình như bạn ko nhớ là thứ 2 kt anh đứt và kt anh 1 tiết đấy nhớ , lại còn tiết của luyến nữa cơ , xong thứ 3 lại tiếp tục hành trình với GDCD b-(b-(b-(b-( chưa nghỉ ngơi đc đâu :(

thôi thứ bảy cứ rì lách xờ cái đã, căng thẳng cả tuần òi, có gì mai tính tiếp ;))

thật , mình đùa thế thôi , chứ mình có học hành j đâu , cả ngày chơi bời đàn đúm ý mà :)) cả tuần có mỗi chủ nhật để relax , phải tận dụng chứ =))

ặc, nay rì lách, mai lại rì lách, thế học vào lúc nào bạn thân iêu? ;;)

ơ thứ hai kiểm tra Anh 1 tiết hả các bạn?:eek:

Hô hô, lâu hem lên đây thấy các bạn rôm rả quá :D
@ Đinh My: nếu Phạm My nó lên đây đọc được thì sao hả ấy :-SS
@ Sếp Cẩu: oh yeah! cuối cùng cũng bình thường rùi nhưng mà lại lây bệnh sang cho e rùi đấy! @__@
Tuần này như ngu, nhưng mà cuối cùng cũng qua rùi, con bé đã thấy rất relaxed! Hê hê, sướng we' :)) :))
*kissie* *huggie* cả nhà trước khi đi làm việc tiếp :-H

Back
Bên trên