$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Re: $$$ A1 vô đối here ! Bling Bling $$$

uh đương nhiên mình cũng đã nghĩ đến chuyện đấy rồi , thì mình có bảo j bạn ý đâu , mình chỉ thấy bạn ý có vài chỗ ko đc ổn cho lắm thôi mà :D

con mèo trong ava bạn My nhìn iêu thế :*
tình hình trồng khoai lang thế nào òi mọi người ơi ;)) tớ chưa trồng trọt cái gì cả :-ss

heheh thanks bạn thư , nhìn iu nhờ , nhưng tớ càng nhìn kĩ càng thấy hình như nó bị cụt tai hic hic :|:|
chết nói đến mới nhớ , tớ đã trồng trọt j đâu , làm thế nào bi h :-ss:-ss

xuầy, trình độ xì pam càng ngày càng lên <:p, hĩ hĩ chẳng bao lâu nữa chúng ta sẽ đuổi kịp bọn anh2 =))
hế hế, mình có 1 thứ 7 cực kì may mắn nhé :)>-. toán làm ổn, địa ko học cũng ko bị gọi lên bảng, lại còn phát hiện ra là cô đã chấm tập bản đồ của mình lấy điểm miệng nữa chứ :D. xong rồi thì tiết văn ko học bài cũng ko bị gọi <:p. sung sướng hạnh phúc :D:D. đền bù cho 5 ngày học còn lại của tuần như phân :D:D
hehe nhắc đến phân, bài ktra công nghệ của mình khá gút, chả hiểu sao mình học rất vào =)) =)). à mà ko hiểu phụ huynh mình trồng cây đến đâu rồi =))
thứ 2 thì kệ thứ 2, h mình chơi đã <:p

Ơ thế phải trồng cây gì thế :(( Tớ đi vắng mà ko ai trồng hộ à ;)) hi'hi'hi' ;))
Ơ, sao thứ 2 lại KT Tiếng Anh :-s...:(( Đâu mà nhỉ :|
Thấy em cẩu vui vẻ ;)) Trư cũng khá nà hphuc' nhé :)) hihi :x đùa chứ T7 của Trư cũng khá gut, ko bị làm sao cả :D

nghe mọi ng` nói em đau lòng quá :-s
thứ bảy của em chả vui gì cả :( toán làm sai ngu, quá ngu luôn 8-} bài này lớp 9 làm mãi rồi mà vẫn sai ngu b-(
địa thì phải làm thuyết trình bài khó ơi là khó #:-s
được cái buổi tối rì lách rất là vui >:-D<

hehe, cẩu có 5 ngày điên, cuối tuần hạnh phúc, thế là quá sung sướng :D
trang ơi vui lên em nhé ;)
bạn thư cũng vui lên >:-D<
chả hiểu sao với tâm trạng này mình sẵn sàng ktra :D

thế rốt cuộc thứ hai có kt tiếng Anh ko mọi người =((
tuần tới kt những môn gì nhỉ =((

ko thứ 2 thì thứ 3, tớ cũng ko rõ lắm, chắc tuần sau cô Hằng cho ktra đấy
tuần sau ktra: anh, lý, công dân, thể dục, tin. đấy :-ss

oầy , công nhận từ hồi mình lên , trình độ spam của lớp mình tiến bộ rõ rệt , nhưng mà chưa là j so với Anh2 đâu các bạn ạ , chúng ta còn kém xa nhiều lắm =))=)) page của bọn nó chẳng mấy chốc mà đạt 100 đâu :|

* ngó ngó * thấy nhìu bạn onl quá.........Thôi qua Y!M chat
Hihi, hình như mình đang spam

A2 đông dân hơn mình mà :"> Ai lại đi so sánh thế ;)) :-w hihi...với cả mình cũng nói chuyện nghiêm túc mà :"> spam đâu :">...keke ;))
Anh cô Hằng trông thì ko lo lắm nhỉ :D...ôi nhớ nhắc bài cho Trư đấy :p
Công dân học j` ý nhở, quên rồi :">
Đứt chắc T2 ktra thật rồi....haiza...mong anh nương tay với em hồng này :"> hihi

uh thứ 2 thì chắc chắn rồi , làm sao mà trốn đc nữa , kt quách đi còn có thời gian mà học tiếp , sắp thi HK đến nơi rồi mà lớp mình thì học quá chậm so với các lớp khác :(

haiz, sang topic các lớp, lại thấy ngán topic lớp mình... Chả có mấy mống... Chả được vui nhộn như bên này ...

pó tay em chuối :)):)) thì bản thân mình phải vận động chúng nó , phải tích cực spam lên thì mới có đứa spam hưởng ứng chứ , như lớp My cũng the mà , thỉnh thoảng xuống trang 2 vì quá ế ẩm , từ hồi mình lên spam như vũ bão tình hình khác ngay =))=)) Đùa thế thôi , chứ nhìn sang bên Anh 2 mới hãi ạ :-ss:-ss:-ss gần trăm trang rồi đấy :-ss:-ss .
À khi nào onl ta lại đàm đạo rừng nauy =)) lúc nãy vừa lôi ra đọc lại lần nữa :D vẫn chả thấy hay j hết :)):">:">

ẹ ẹ.....thứ 7 của em như bị ngu í ah 8-} ui joi oi.........toán thì làm sai 1b này,lại còn trắc nghiệm hok ra j này.........blah bloh này........ui joi,lại còn quả lên bảng KT văn mới ức chứ.........í ẹ.........:| đùa chứ em đã học hành j đâu 8-} đến lớp đọc qua đúng lúc cô đang gọi sổ điểm chứ..........ẹ ẹ.........chém gió như đúng rồi í ah.........hok bik nói chi hết trơn ah ...........ẹ ẹ.......chêt mất..........may mà sáng hứng chí soạn bài+làm luyện tập (Binh thuong có làm tí nào đâu :|) may thế chứ..........8,5 .......em thật iêu đời :"> đùa chứ....... công nhận là mình may + cô chấm điểm rẻ thật :))
hehe,sau 1 tuần mệt mỏi thì đến CN vui hok còn j để nói :)) toe toe......em có áo mới này........nhưng mà cái to hơn này..........em..........em..........em....... *xúc động nghẹn ngào* ..........có 1 cái cell mới ............ toe toe,vui thế cơ chứ <:p nhưng mà cũng fai cố gắng học để xứng đáng zoi cái cell của........ (bố) em chứ nhỉ :"> hị hị............
Thứ 3 mới KT anh cơ........tại vì cô bảo thứ 2 VLinh nghỉ..........cô cho hoãn vào hôm sau...........mà thứ 2 mọi ng nhớ mang SGK Anh đi học nhá ;))
KT Cdan là tình hình chúng mình nên đi hỏi đề đi nhờ ;)) hị hị,lớp mình KT muộn nhất mà ;))
Hok bik thứ 2 có trò lố j hok nhỉ ;))

đúng đúng bé Quanh nhắc làm mình nhớ ra vụ lố :x
ối ko biết lớp mình định làm gì nhở, tò mò ghê cơ 8-> ;))

@ Bốp: có cell mới hôm nay phải khao đi nhá! ;))
@ sếp Cẩu: sẵn sàng kiểm tra thì tốt rùi, ít nhất bàn mình có 1 người sẵn sàng. Ô lê! :))

oi zoi oi quynh anh ơi sao bà ko nói sớm , thế hóa ra thứ 3 mới kt anh à , thôi chết em rồi , lần trc còn mỗi mình em chưa present :(:)(( thôi bye cả nhà em viết essay đây huhu :((

>:) chúc mừng bạn My nhớ ;))

trong khoá 0710 có lớp nào học Đứt nữa ko nhỉ ;))

Back
Bên trên