$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Re: $$$ A1 vô đối here ! Bling Bling $$$

cái vụ nghỉ ý, vấn đề là ở chỗ, các thầy cô đi 2 ngày 18, 19 nhg 20 có một số sẽ ở lại đi tắm suối nước nóng, nên ta hãy cầu cho tất cả cùng đi thì sẽ thoát :))

wow wow.........cái clip hay thế :X hức hức.....em rơi nước mắt oi đấy ah :(
ủ ôi........xúc động quá đi..........:(.........em lại nhớ lớp cũ của em oi`
hehe,các bạn vào blog bạn Tre đọc nhá :))............đảm bảo hay luôn......... tranh vẽ của bạn Thiên Thư đã dc post lên blog (thông tin khá confidential.... hok loan báo lung tung nhá ;))) .........đảm bảo thú vị và vô cùng bổ.....mắt :)) hok fai xxx đâu,iên tâm :)) .........xem đi........hay lém......:))
wow,minh dc nghỉ tận 2-3 ngày cơ ah..........sướng thế :D đi đâu chơi đi nhờ :D cả nhà mình............đi thăm cô Luyến đi :D
heheh........:D

nghỉ từ 2 ngày trở lên là hạnh phúc lắm rồi :)). đi học thik nhất là đc nghỉ mà :)) :">
7D :x:x:x ams II :x:x:x nói về trg cũ thì ai chả thấy nhớ, thấy yêu
đùa xem cái clip ấy, đặc biệt là nhạc nền + mấy cái ảnh, muốn khóc luôn. nhạc nền nghe rất là xúc động :-s
khá khen bạn thiên thư vì tài năng vẽ đỉnh cao =D>, bạn vẽ rất có hồn và giống vô cùng =D> (xin lỗi bạn mình ko thể khen bạn vẽ đẹp, chỉ khen vẽ giống thôi, vì vẽ ... thì sao mà đẹp đc :)) ;)) )

Clip hay nhưng mà mạng lác down chậm vật ah. Hôm nào đi BC xem lại
Mình rất là lạc hậu, đến 6h mới xem được bức kí họa của bạn Thư
2 bạn Thư lớp mình đều năng khiếu vẽ nhỉ? cho các bạn giỏi vẽ vào trường năng khiếu học bây h *nhìn lại mình* nhục nhã hem bít vẽ T.T

clip có cái sân thượng :x :x :x :x :x :x

@ Cẩu: ấy vẫn học Ams từ trước đến giờ mà :D sao lại phải khóc ^^
hay thật, cái clip tình cờ bắt đc, xem tự dưng lại thấy các bạn lớp mình mới hay chứ ^^ 8->

đợt đấy là cuối năm nên buồn :)

post 1 cái cho topic lớp mình lên trang nhất
:D

ôi dạo này các bạn đi đâu hết rồi bỏ bê topic thế này :(
uầy hôm nay lớp mình thật là pờ dồ!!! quá ấn tượng :x
tớ mà biết hôm nay thế này thì chả thèm mang sách vở ;)) 8->

Bỏ đâu mà bỏ? Ôi hôm nay lớp mình thật là hoành tráng. Xem nào, tớ thích mấy tiết mục ở tiết thầy Cường Đứt nhất đấy ;))

ừ lố ko tả đc =)) bạn Vi diễn quá xuất sắc =))
"cô Hồng khoẻ hơn nên tôi ko kiềm chế đc" =)) =)) =))

----------

hôm nay cười mệt ơi là mệt, vỗ tay đau ơi là đau :))

Yo các bạn A1 vào blog tớ vote xem Liên quân A1-A2-CE (ECE) đá bóng mặc bộ uniform/kit nào năm nay. Thnx nhé. >blog<

Hị :x Hôm nay lớp mình hoành tráng vật ạ :x hát mỏi hết cả mổm hihi, cười rụng hết cả răng :))
Mr. Đứt hôm nay xì tin nhở, cho nghỉ hẳn 1 tiết giao lưu liền...hí hí :x "May mà các cô ý kéo tay ko kéo cái khác thì TÔI CHẾT " :)) hehe rồi ko kiềm chế đc. nọ kia :)) Hài vật ạ :"> :x
Hôm nay mấy bài tự phát cũng hay :x rap riếc hay tất :x è tình cảm nhở :x ngày mai tiếp tục chiến dịch Fishing hihi :p :x
Cả nhà cố lên :"> :p
Đùa chứ hnay vui thật, lâu lắm mới có bữa cười no nê + tcum? thế hihi >:-D<

Vui quá là vui=)) Ớ thế hôm nay các bạn định tiếp tục chiến dịch đấy à? Thế có định câu cô Luyến không? ;))
Bình hoa của em vỡ rồi :(( :(( :(( Không biết đâu, lần này là lần thứ 2 rồi. hic hic, tại thầy Cường Đứt ý, tự nhiên cắm hoa lên bình hoa của tớ :((

uầy lớp mình câu kéo siêu hơn cả spam trên này í =))
buồn cười quá =))
vỡ cả rốn =))

wow :D lop minh that la super ;)) heheh,cau dc bao nhiu nho' :D
Ui joi lai con "thay` Cuong ieu dau oi :)) " hok do~ dc :)) ui joi
"anh co nghe j (.) tieng song" :))
"co Hoa ieu dau oi" =)) ho ho
H gulo` cung hay hok kem :)) cac doi tuyen? thi hat nao "chu? de thay` co va` mai' trg`".......ban Vi voi ca? em My To^ng hat ro~ hay bai loi` cua gio :))
u? oi,tiet co Lan Anh.........em DInh Doan` hat hay qua' lam em ti nua thi khoc ah :(( may ma chua roi nuoc mat........xuc dong qua di mat.......lai bai` cua? Phuong Trang nua.........may ma kip kiem` che hok lai khoc mat :(( ui joi
em rat chi la look 4ward to tiet cua? co Hang`........nha minh fai chuan bi cho hoanh trang nha.........em tinh nguyen song ca 1 bai voi con Trang ah :D hihi

ủa cô toán tên là Thái Thị Thanh Hà cơ mà, cô Hoa lào??

Hehe, cô Toán tên là Hoa mừ :D tớ còn ghi vào cái tờ cả lớp mình viết cho cô là HOA mà :x sếp Nhím bảo cô tên Hoa ạ ;;) :x
È,tối nay đi rồi...hụ hụ, cả nhà ở nhà ngoan ngoãn :x tiếp tục chiến dịch câu nha ;;) ở nhà đừng quên ng` đi xa nhé ;;)
>:-D< có gì hay ho update vào đây để tớ về tớ cập nhật với hihi :x ko thì viết vào cái tờ mừ tớ để nhà nhé :x [Hỏi QA ý :"> hình như QA đang cầm :">]

Em Trư đi vui vẻ :X Đại ca Lanh sẽ chép bài Toán đầy đủ cho em :x

úi sắp đi ùi =(( chúc lên đường may mắn :)
cô tên là HÀ mà... =(( tờ danh sách lớp phát cho phụ huynh ghi tên cô là Hà mà =((

Back
Bên trên