$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Re: $$$ A1 vô đối here ! Bling Bling $$$

trưa thứ 7 tuần sau lớp tớ đi Mai Châu, chị CN bận dạy nên phải 10 rưỡi mới đi dc, có 2/3 lớp đi thôi :(. Bên đó đi đâu oy` =p~. Hôm nay lớp Văn đi Cúc Phương nên lớp tớ dc nghỉ =))

@Chuối: chuối ơi cậu nói thế nghĩa là thế nào? Tại sao lại ko phải type?

Huhu, các bạn ới, hôm nay con bé rất là chán. Nộp bài toán muộn và thế là con bé nhận cái dấu bút đỏ của cô vào bài. Con bé sợ khủng khiếp, sợ nhất là cái học bạ ngu si, nó cho ở Việt Nam cả đời thì con bé chán lắm! Con bé lên xin lỗi cô, cô cứ thế mà đi mà hem thèm nhìn con bé. Con bé sợ lắm :-ss
Nhưng mà bù lại tiết Gu Lồ cũng hay ho, lại thêm đi tham quan nữa. Làm con bé vui lên 1 tí.
Mà hôm nay nghe nói SSAT contestants rất trâu, đặc biệt là cái bạn trường Lomo, mong các mem lớp mình chiến thắng

Mr. Perfect Score ngủ gật lúc làm bài. khủng qua' :))

các bạn làm ssat thế nào :), tốt ko :D
ktra toán bị ăn mất 5', may quá vẫn làm vừa kịp =.='
trang ơi vui lên, sắp đi chơi rồi <:p
hế hế lớp ta là đi với lớp trung <:p, mình rất vui <:p
thứ 4 về đi luôn -> liệu chúng ta có phải mặc đồng phục đi tham quan ko :-ss ;))

lớp Trung tớ quen mỗi một bạn :(
mặc đồng phục đi tham quan thì đã sao :-j
đến đấy ng` ta sẽ chỉ trỏ "uầy!!! chúng ta thật vinh dự được đón tiếp đoàn hs đi tham quan đến từ trường THPT CHUYÊN HÀ NỘI AMSTERDAM!" =)) hy vọng ở đấy ng` ta biết Ams là trường nào =))

Hớ hớ thế là còn lại mỗi lớp tớ lẻ loi :( Vui quá xá là vui :((

Nói ko với mặc đồng phục đi chơi.
Mình sẽ nghĩ kế để nghỉ nốt cả 3 tiết hôm thứ 4 :">
@Lanh: nghĩa là ấy cứ để kệ máy đấy, trò đấy, ko đánh thì cá mập cũng ko ăn thịt đc.

ơ đâu, tớ có lần bị ăn thịt rồi nhé /:) :D

Được đi 2 ngày :x sung sướng nhở :x ban đêm chắc chắn lắm trò hay :)) keke :"> :p :x
Mong là ai cũng được papa mama cho phép đi :x

chỉ lo nhất là nhiều đứa ko đi đc,cô lại ko cho di.

Hí hí, sắp đi chơi rùi các bạn định lo cái vụ mang quần áo thế nào, tại vì học xong là đi luôn, làm con bé đang không biết phải làm thế nào.
Hic, thôi, con bé cứ chơi, kệ cái bài kiểm tra ngu xuẩn vậy. Lúc trả bài con bé buồn cũng chưa làm sao.
@ Điềm: kệ Mr.PS đấy, sao các ấy không kể mình làm bài thế nào?

làm bài tương đối là kém nên kể làm gì :))

Về việc đồng phục thì lo gì, cùng lắm thay quần áo ở trường trước khi đi. Nhưng cái này thì có vẻ chỉ dễ đối với các bạn con trai thôi O_O. Hoặc là đến đó thay cũng đc.

ố là la.........lâu lắm mới lên HAO ah,miss các bạn kinh khủng >< hự hự :((
Tình hình chúng mình lại sắp dc overnight với nhau oi ;)) hị hị,iu thế cơ chứ :X
Bài KT toán cũng hok khó nhờ......nhưng mờ dài óe,nhìu bạn làm hok kịp........ hiz.........em làm kịp nhưng hok bik trắc nghiệm đúng hok ah >< hiz hiz
Thứ 3 KT 1 đông ra í,Sinh nè,Địa nè,CD nè...........ackack,làm bài hok ra j mà hôm sau đi chơi là cắn rứt lương tâm khủng khiếp ah ><
Các bạn thi SSAT thế nào òi..........cố lên chứ nhờ.....optomistic cái nào :D
@Nở:hi hi,con bé ở đâu ra thế hả ;)) con bé kệ nó đi nhá........sợ j.......nhờ .......đi chơi đã :D hị hị........optimistic cái nữa nào (con bé)
Happy Bday 2 em Tre và Yến Chi nhá.........best wishes 2 bạn :X
Em cũng hok cóa Mario ......bạn nào share cho em zới >< hức,hok đánh nổi cái kiểu dính tay vào bàn fim the ah >< thói quen rất khó thay đổi :( hức ><
Học xong tiết 4 đi luôn.......uhm.........1 kiểu save time và đỡ fai tập trung nhìu......nhưng sách vở +xe đạp ?????hơ hơ.........tính sao nhờ..........
(ack.........lau mới lên post bài cho nó dài 1 tí :D)
Em đang học cái khóa training khám fa bản thân rất hay ho nhá,khả năng tư duy nè,giao tiếp,thuyết trình,teammate.....blah bloh rất hay và bổ ích....:X vui cực nhá...........cho nên bi h làm j em cũng fai *tư duy* hết ah :D
Đang lam TLV An Dương Vương ah..........ack.........như chép SGK luôn....... có mỗi cái kết khác tí tẹo...........chuyện Ma ah...........;))
Dạo nay tâm trạng em khá vui và ổn định.............sau khi thầy Lí trả bài KT ...... em sẽ thấy tội lỗi đầy mình ah..........hok bik còn tâm trạng nữa hok >< hứ hức
Daon này trời lạnh nhờ..............mọi người nhớ mặc áo ấm nha........hok ốm thì khổ đấy.........hiz hiz.......:X

khiếp Quanh viết bài dài thế này mà ko cắt ra làm nhiều phần, câu luôn :-j
cái vụ quần áo + xe rất là dễ nhá, tớ có ý kiến như thế này ko biết có ổn ko
chiều thứ tư nhờ bố mẹ đưa đi học. hết tiết ba bố mẹ đến trường mang hành lý đến cho mình đồng thời mang sách vở của mình về. đến thứ năm bố mẹ lại đến đón mình về nhà là xong >:d<
còn vụ mặc đồng phục thì ko sao hít. hôm đấy trời lạnh mọi người mặc gì chả đc, ko bị phạt đâu. ko thì sau khi đến nơi bọn mình nhận phòng rùi thay đồ luôn cũng đc mà, có làm sao đâu :D

@ Bốp: cậu với con bé sắp chung 1 hoàn cảnh đây nè
Con bé quyết định cứ vui chơi cho đời nó sướng rùi, nói thế thôi nhưng vẫn hem yên tâm lúc cô trả bài đâu.
Con bé sẽ cố gắng, nhưng mà ai cứu con bé bi h?
@ Thư: chắc là phải làm thế thôi chứ biết làm thế nào hả cậu? Chỉ khổ thâm oma trời rét thôi ;))

Ơ, sao lại thế, của tớ để 20' tớ bay đi chơi, về vẫn thấy bơi =))
Thứ 6 này mình kiểm tra tin đấy. Thứ 6 lại đc chơi Pokemon rồi :))
HÔm nay các cô kí hợp đồng đi Đầm Long.
Chuẩn bị các thứ đi là vừa.
Quần áo thì học xong tiết 3, bảo các cô chờ một tí rồi lôi nhau vào WC mà thay :)) Áo đồng phục hôm đấy ko mặc nữa, mặc cái áo khoác bên ngoài là Secu ko kiểm tra đâu :D
Mà đi xe thì 2 lớp đi chung hay là tách nhỉ ???

@Dan: ồ đấy, quên ko hỏi em thi thế nào :"> Anyway, làm kém thì mình lại ở VN phè phỡn với các bạn thêm năm nữa :D

uồi cảm ơn bạn thư :x:x:x >:-D<
tham quan =.= như mình vẫn nói, vô cùng lằng nhằng và rắc rối =.= đi chơi mà khổ thế hả giời :-s
cuối cùng thì chắc là chúng ta cũng thoát khỏi kiếp nạn mario trong 1 tuần :))
văn mình chọn đề 2 , hầu như các bạn toàn chọn đề 1 :-ss, viết chuối ơi là chuối :-ss

Híc híc, kiểu này đến phải ở nhà mất thôi. :(( Thế này nhé, bạn Lanh không thể đi vì papa mama đã có sắc lệnh cấm cửa. Nhưng bù lại các bạn hãy cố gắng đi càng nhiều càng tốt để có thể đủ tiêu chuẩn.
Vi ơi, VL ơi, Dan ơi, định rủ nhau o nha hết à? Các ông phải đi đi chứ. Dan ơi rủ mọi người đi đi.
Các bạn ơi, ko đi á, là phải ở nhà đi học đấy, Mario đấy, sử đấy.
@Quỳnh Anh: em yên tâm, thầy cho nhét tay vào bàn phím, em có dính keo con voi hay không thầy cũng chẳng biết đâu.=))

Back
Bên trên