$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Re: $$$ A1 vô đối here ! Bling Bling $$$

trời, sao lại để topic mình sang trang 2 :eek::eek::eek:. ko đc ko đc
hix hôm nay cô Luyến hứa trả bài, thế mà =.= làm mình mất công chờ đợi than thở :">. lại chuyển ngày chết sang thứ 2 rồi
tuần sau ktra 1 tiết toán 8-|
hehe con tạ cứ phát huy đến trg nh` nh` vào, các bạn cũng rất nhớ tạ :x. eo ơi thứ 5 tuần sau là chúng nó bay rồi :| :((
yêu cầu tạ sang sing rồi vẫn phải thường xuyên vào HAO chào hỏi các bạn nhá :(

hu hu hàng quán trước cổng trường mình sắp bị đập rồi :(( thất vọng quá!!! :((
-----------
buồn thế, chỉ tại cô mà cứ dùng dằng ko quyết định, nếu ko tuần này lớp mình đi megastar một chuyến có phải vui không, 2 bạn đi Sing vẫn đi với lớp được :(

@ Diệu Linh: Bạn nào thik kết nghĩa tối thứ 4 làm hội đi chung cũng dc >:D<
Lớp tớ đi Mai Châu 2 ngày hay sao ý:-?. Thứ 7 tuần sau. Đi có 2 ngày mà chém 300k đắt lè lưỡi :p. Mà bạn Tạ Minh Trang sắp đi Sing àh :eek:

a lô cho tớ gửi tình yêu đến em Tạ em Minh Hằng nhé , hé hé ;))
em Tạ cứ đến hết những ngày có thể đến đc đi chứ , thế mới vui :D

@ Diệu Linh: Bạn nào thik kết nghĩa tối thứ 4 làm hội đi chung cũng dc ><
tớ đề nghị là a1 với p2 kết nghĩa đê, hay rủ nhau đi ăn uống nhẩy?
haiza, chán đời cô Luyến quá đi mất :(
mà bây giờ lớp mình ko đi với A2 ko đi với CE thì đi với ai bây h, buồn ko chịu được :(( :(( cô ơi là cô
Để mai tao cải trang thành zai A2 đi với bọn mày nha tao đùa thôi.CE 4 đứa 1 phòng tao từ chối sao được ( có thể là 1 con trai ở với 3 con gái )
bạn Đạt : lớp bạn 1 trai 3 gái à, thế thì thiếu con trai rồi nhỉ? :)) :))
mà a2 còn chưa chắc được đi cơ, nên a1 chắc chắn là đi 1 mình, hay thôi ra công viên thủ lệ ngắm khỉ hôi vậy, chán......:(

khiếp quá, mấy con khỉ hôi rình điếc hết cả mũi >.< đi megastar đi

thế thik hôm nào để tớ hẹn P2 nào :-?? Cho tớ xin nick bạn Tạ với :x

Xin nick Tạ cơ đấy>:/ >:/ >:/ >:/ >:/ =)) =)) =)) =)) =)) What for,man>:/ >:/ >:/ =)) =)) =))

chết chết ;)) xin nik bạn Tạ là hok dc òi nhá :)) to gan nhỉ =)) hok dc hok dc nhá ;))
Lớp mình đi 1 ngày........Mega cũng hay nhờ :| hức hức........chưa bao h em dc đi 2 ngay ah
Hự hự..........bài Lí...........hok bik nói sao............em sẽ bị 4 điểm :(( ........ đang ngồi nhà phục thù ah :((
Halloween trg` minh.........cả nhà có ai đi hok .......em mất cảm hứng òi ah ........chán cái vụ í tưởng :| hự hự......nản quá..........
Kiểm tra toán...........hiz hiz...........hok bik thế nào ah :|

Hơ, muốn xin nick thì ấy nên hỏi thẳng bạn ấy í :)

nick Tạ cả lớp mình biết mà ko ai cho mới đau khổ chứ =))

hô hô tất nhiên vì tạ phải đồng ý mới dám cho chớ ;;). mà tạ có bf rồi :), ý định cưa cẩm là ko đc đâu ;)). còn kết bạn thì ... tuỳ tạ
hơ hơ tình hình là cột megastar Vi viết thêm có rất nh` ng` vote :))
dạo này mình làm bài ktra như điên. kiểu gì cũng phải thiếu 1 cái gì đẩy :|. nản
hôm nay cô luyến trả bài. thôi xong :((
chả biết tối thứ 4 có đc đi halloween ko :(

Duc Binh: haha gái của thằng ngố 1 chứ có phải của mày đâu ma phải >:/ thằng này nhận vơ à =)) Tao mách NTN nha ;)) =))
Cẩu: đi Halloween đi bạn :D
sep Nhím: dĩ nhiên là lớp tớ thiếu con trai rồi ;)) 4 đứa 1 phòng,đang xin cô cho mình ở phòng có 3 girlz ;)) Chắc là đc thôi =))

uh, xin đi ĐẠt.
Đạt ở phòng 3 gái: cô Diễm Hương + 2 bác phụ huynh :)) (à quên, có bạn Bò đổi giới tính nữa, cần ko ku ? )
Hết đg` mà quẫy con nhé =))

Gửi lại đến 2 em sắp di cư sang Sing
yêu 2 em n phát (với n là dương vô cùng) :x:x:x
(Dạo này mình bị nhiễm bệnh yêu đg, đi đâu cũng yêu đc :)) )

Chỉnh sửa lần cuối:

uh, xin đi ĐẠt.
Đạt ở phòng 3 gái: cô Diễm Hương + 2 bác phụ huynh (à quên, có bạn Bò đổi giới tính nữa, cần ko ku ? )
Hết đg` mà quẫy con nhé
:)) :)) :)) con chuối, hay thế ko biết, uầy bạn Đạt thật có giá ;))
giờ mới hiểu con trai trong lớp ngoại ngữ thật là sung sướng, cứ gọi là bơi giữa một đống girls
ui, chán, cô Nuyến lớp tớ chủ trương bắt chúng ta đi một ngày rồi, cho dù cô Nam của A2 có nói gì hay ko, nên ko thể trách cô Nam được, chỉ trách cô mình bảo thủ :( :( :(
mà bạn Hoàng là cái bạn nào mà rất hay vào topic a1 nhẩy, xin nick Tạ nữa chứ ;)) ;))
à, hôm nay lớp mình tranh luận vụ Hoàng Thùy Linh hay vật vã ạ, mà các bạn bên nhóm em Cẩu, đặc biệt là thằng Minh nhá, rất là cãi cùn ;)) ;)) một trong những giờ TA hay nhất từ trước tới nay :D :X

cãi cùn khỉ ý, cãi thế là rất công bằng dân chủ và dễ hiểu. ko hề cùn tí nào, chẳng qua là mọi ng` ko hiểu hết ý thôi :-j
tình hình là hằng và tạ sẽ ko đc đến trg nữa đúng ko :((. buồn quá :(( :(( :|
lớp mình có đông các bạn đi halloween ko :x:x. đi đi cho vui nhé >:-D<
mình rất mong muốn thứ 7 đi tham quan, vừa thoát ktra toán vừa thoát ktra văn. nhưng nghe nói là thư minh dan thi vào thứ 7 à :(. tính sao đây :-s

Ặc bạn Hoàng buồn cười quá ;)) Con zai mà, ai lại khóc nhè chè thiu giữa topic ng`ta thế kia :))
@Cầu: uầy, đúng rồi ý :(( Ức chế ạ....3/11 - t7 thi rồi =((...muốn đi tham quan cơ :(( để khỏi ktra toán văn :(( hợ hợ...sợ quá :(( SSAT =((
@Chim: Ừ, nó cùn thật mà :)) Cùn vô đối :)) hí hí, Cẩu bênh giề ;)) Bạn Minh cùn :)) :-" tự dưng lại bảo là cho HTL dạy về xxx education ;)) rõ dở hơi ạ ;))
Chả bít Halloween có nên đi ko...:( mùng 3 thi rồi mà chưa học gì :((

Back
Bên trên