$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Re: $$$ A1 vô đối here ! Bling Bling $$$

chời đất ơi giờ này còn để chữ kí ha lô pờ dòm căm minh xun à?? ;))

Thang Ngo nay toan hieu nham tao thoi.hay la may gia vo hieu nham

@ Trư: công nhận ạ, HTL đi dạy xxx education, ôi mẹ ơi 8-}
mà hôm đấy bạn Vi có mấy câu hỏi khủng khiếp: "what do u think about the lyrics: áo trắng em lên giường???" :)) mà nói chung cái topic đấy controversial thật ạ, mà sao thằng Minh nó hâm mộ chị TL thế nhỉ? hay nó đại diện cho con trai thời nay, nói lên ý kiến của mình???có khi các bạn zai khác cũng ủng hộ chị í cũng nên ;)) ;))
haloween, đi đi Trư, vui mà, Trư ko đi nhím đi với ai :( mấy đứa bạn thân hok bít ở nhà hay đi nữa :(
mà thăm quan trư có định thu xếp vào ngày khác để chúng mình cùng đi với lớp ko? chứ bọn mình ko đi, cô cắt của cả lớp đấy, hok cho đi nữa ( Đạt ơi cắt đi tham quan nhá, ko được nghĩ lung tung) :(( thấy áy náy với các bạn nữa, mà hok đi ai tổ chức trò lố cho các bạn :"> ;)) ;))
chứ nói thật, nếu đi vào thứ bảy, chủ nhật nhím hok đi dc đâu, vì hôm đấy học hát với.....anh guitar :"> :"> đùa chứ ko bỏ học đc :((

Đến với đêm dạ hội trường ngày mai (31/10), chắc hẳn bạn sẽ có một buổi tối tuyệt vời, đậm chất Halloween, hãy làm cho buổi tối của mình trở nên ấm áp, ý nghĩa hơn bằng việc ghé vào trại Hoàng Gia của chúng tớ (trại do liên quân 11Trung, 10Toán211Toán2 dựng =P~)

Trại Hoàng Gia nổi bật với màu vàng chủ đạo, cùng với đèn rực rỡ, cách bày trí đúng theo phong cách Hoàng Gia sẽ khiến bạn thấy ấn tượng :eek: :eek: :eek:

Trại Hoàng Gia còn dc bài trí mang nét cổ tích với các nhân vật từ truyện cổ tích 8-> như Hoàng Đế, Hoàng Tử, Hoàng hậu, phù thuỷ, cô tiên (do chính các thành viên của 3 lớp chúng tớ hóa trang thành :"> :)>- ).

Trại có táo $-) bánh của hoàng cung $-) nước giải khát :)>- có phần bói toán, ảo thuật :eek: cùng với các trò chơi đặc biệt kun :x là nơi nghỉ chân tuyệt vời, chắc chắn sẽ làm chuyến dạo chơi vào đêm Halloween của bạn thêm phần lí thú :)>-

Hãy đến với trại Hoàng Gia của chúng tớ , các bạn sẽ đc đón tiếp nhiệt tình ;))
chụt choẹt yêu thương các bạn :">
:* :* :*

ặc thế túm lại là moị ng` có thik ở lại làm 2 bài ktra ko 8-|
thôi ko bàn về HTL nữa. nhóm bọn em từ neutral thành support xừ nó rồi :)). cơ bản là ý chưa rõ :-j. whatever
hôm nay 31 rồi :-<, lại còn mưa nữa :-<
thương bọn làm trại. buồn vì 5 đứa sắp đi :-< :((

xí, sếp bảo cãi cùn mà sếp cũng có cái lại được đâu :p.
ko phải bọn em hâm mộ :-B, chỉ thấy sự đời nên như vậy thôi.

tham quan liệu có chuyển được sang cn ko? t7 nhiều đứa ko đi được lắm :(. toàn những con người lố lăng.

Cùn nên mới ko biết nói thế nào để bạn ý hiểu :)) hí hí :">
Whateva...
CN cô bảo là nhiều đứa vướng, bận ( chắc là học thêm - à,mình cũng đi học thêm CN :|)...nên có thể đổi sang 1 hôm ngày thường từ thứ 2->7 tuần sau, ngày nào cũng đc. -> nên cả nhà chọn hôm nào học nặng nhọc để đi cho nó bõ :"> :p
T7 này có thể ko phải ktra 1 tiết Văn, cô sẽ cho về nhà làm :D
Nhưng Toán =(( :(( sợ lắm ý =((

ơ về nhà làm á <:p, úi giời thế thì sướng quá (mặt hơn hớn ;)) ;)) )
ờ mà nếu thế thì hôm nào cũng đc (thứ 2, thứ 3, thứ 6, thứ 7, chọn nh~ ngày nay` mà đi này ;)), thứ 3 có ktra 2 môn ;)) )
hê hê đi chơi mà cũng lận đận ra phết :))
tối nay lớp mình đi gần hết :D, 8h mình mới đến đc :(

ớ ớ ai :(( đâu tớ =)) mà => ;))

Chỉnh sửa lần cuối:

@bạn Hoàng: bạn =)) làm gì, xin được nick Tạ rồi à??? :))
ôi cái vụ tham quan, tớ ko bỏ được học thêm, nhưng mà chắc sẽ cố đi cùng các bạn cho nó vui :) ôi các bạn, tớ sẽ ko bỏ các bạn một mình với.......cô Luyến đâu :)) :)) :)) tớ là lớp trưởng, trái tim tớ nhắc tớ bảo vệ các bạn khỏi ......Mrs Nuyến :)) :)) :"> mà cái vụ này cũng mệt thật

----------

à, quên , cái ảnh mèo bạn Hoàng lấy ở đâu đấy? trông lố khiếp, bạn có thích mèo ko? có gì share tớ với
mình rất thik mèo :"> bạn Hoàng share ảnh mèo cho tớ rồi tớ nói nick Tạ Trang cho ;)) ;)) ;)) (nếu Tạ cho phép nhá :D)

eo ơi sếp chi mồi chài kìa =))
tạ nó bay rồi :((. mình thì cứ nghĩ là chúng nó mới đang nghỉ :(
ai có trò mario ko share cho tớ, tớ tập :"> ;))
chiều này ktra sử này :-ss

Cám ơn các bạn Anh1 đã ủng hộ trại bọn tớ >:d<
Cám ơn nhiều lắm :x

Tình hình là em ủng hộ đi thứ 5 cơ. Thứ nhất vì hôm đấy có nhiều tiết nhất, thứ 2 là các bạn sẽ được hoãn một tuần kiểm tra tin;;) sướng thế còn gì, có thêm thời gian tập. Với lại cũng ko có nhiều người trùng hôm đấy. He he.
halloween vui ko các bạn? Hôm đấy em ở nhà học sử, hôm sau cô lại ko kiểm tra :(( :(( :(( Đâm đầu xuống đất chết ngay tại chỗ. 8-}
@Nhím: Ko phải bọn em cãi cùn, mà chỉ nói sự thật8-} là bọn em nghĩ như thế, cũng chẳng phải thik gì cái chị TL đấy đâu. Mà sếp đừng hiểu lầm ;))

----------

Ôi, iêu sếp Kha. :x Lâu lắm không thấy sếp lên topic bọn em rồi. Nhớ thế ;;)
Hôm nay lạnh quá, cóng hết cả tay chân. không đánh máy được nữa :((
Em Tạ, Pu, Dương, Lâm, M Hằng không biết đang làm gì nhỉ, chưa thấy đứa nào online để còn buôn

@ lanh: tớ là tớ cũng ủng hộ thứ năm nhá, vì thứ bảy tớ vướng học hát với anh guitar, bỏ thì tiếc lắm :"> :"> nói chung là thứ đi bà con nhẩy ??? ;;) ;;)
mấy đứa đi sing sang đấy chắc ấm lắm, ko lạnh như nhà mình, ôi nhắc đến nhà mình, buồn thật :(( :((
chúng nó vừa sang chắc chưa on được đâu, ớ, vừa nói đã thấy con tạ on
thoy, chat với em tạ :D
haiza, sợ kiểm tra toán dã man :-SS, ôi ,ôi

Ôi sợ lắm ý :( hay sáng T7 thi xong rồi ở nhà nhỉ :((
HAPPY BIRTHDAY YẾN CHI 1/11 :x
HAPPY BIRTHDAY TRE NGỐ 2/11 :x
Kekeke...yêu các bạn >:-D<
EM Tạ với Zacubi sang Sing an toàn rồi...vui :) :x...have fun nhé :p We all miss and love you guys >:-D<

Happy B-day Yến Chi & Tre. Lâu lắm mới lên HAO. Có gì mới ko?

SN bạn Yến Chi vs Tre à
Happy b-day to you guys ! :X
Best wishes ^^!
And gudluck to the SSAT contestants :D

Uầy, thế là các bạn đồng ý đi thứ 5 rồi nhá. Khôn thế chứ lị;;)
Chúc các bạn thi SSAT thành công nhá nhá.
thôi em đi ngủ đây, ngủ sớm còn lấy sức làm toán ngày mai chứ. eo ôi sợ quá8-X:

bên tớ bị hoãn đi tham quan , chán :|
ơ hôk ai cho tớ nick bạn Tạ àh bạn Lủ bạn ý hôk cho :(

@sếp Cẩu: đùa sếp chứ, Mario =)) Xỉ nhục của thời đại. Kiểu trò lừa trẻ con ý.=)) Lúc đầu mình cũng bị lừa, bây h mình đã ngộ ra rằng, cái trò bơi bơi dưới biển, có ko type thì mình cũng cóc chết. Đã thế gõ nhanh mấy chữ đầu xong em kệ, để đấy em đi chơi gameboy.
À, bạn nào ngồi máy 1, 3 hay là 14 rất là sướng vì tụi mình đã cài Gameboy trong đấy :)) =))

Con Pu hâm... từ đầu tiên nó gửi về cho mình khi nó bước chân đầu tiên lên Sing: "CON DỞ HƠI" thế đấy ! trong khi mình Forever ever babe ...

À, lớp các bạn bao h đi tham quan ? Đi cả lớp à ?

Back
Bên trên